ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 8 (ความจริง)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 19, 2020, 02:03:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากถามท่านผู้อ่านหน่อยครับว่าท่านชอบแนว incest แบบไหน?

พ่อกับลูกสาว
99 (28.1%)
แม่กับลูกชาย
213 (60.5%)
พี่สาวกับน้องชาย
89 (25.3%)
พี่ชายกับน้องสาว
59 (16.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 352

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 24, 2020, 02:04:47 ก่อนเที่ยง

dopant

อยากรู้จังไอ้พัทวางแผนจะเล่นวิและเป้อย่างไรต่อ

densanova

พัทเริ่มเล่นเกมละ แค่อยากให้แม่จบกับลูกมากกว่า

เก่ง เกินร้อย

::Glad::น่าติดตามมากกจะเป้นไงต่อ พันนิร้ายกาศจะจัดทั่งคุ่เเน่นอน

XYZ

ดูแววแล้ววิธีเดียวที่ตะทำให้ลืมอีฟได้มีอย่างเดียว...
ไม่ใส่ถุงแล้ว ยสตน เท่านั้นครับ ::Bloody::

ขอบคุณมากครับ

dekduer55

แย้งลูกชายกลับมาให้ได้นะคุณแม่เอาให้ไปไหนไม่รอดเลย

♤judas♤

พัทวางแผนแต่งกับวิภาเพื่อให้ที่บ้านของตัวเองเพื่อจะได้วางใจเรื่องอีฟ แถมถ้าอีฟแต่งงานกับเป้แล้วถ้าท้องจะได้นึกว่าเป็นลูกของเป้ ร้ายกาจนักนะ ดีนะที่วิภารู้แผนการแต่จะทำให้เป้ลืมอีฟได้ไหมนะ

coolkid2

ยิ่งอ่านยิ่งติดจริงๆเรื่องนี้ ผมเข้ามารีเฟรชรอตอนใหม่แทบทุกวัน 555

Aun Jirap'un

นึกว่าเลิกเขียนไปซะแล้ว ยังคอยติดตามเนื้อเรื่องตอนต่อไปอยู่นะ

aun2519

::Hunger::
ว่าแล้ว...พัทไม่ธรรมดา
รอบท   พัทกับอีฟอยู่

John Snoww

ไม่สนใจ ฝึกลีลาให้ลูกชายหรอครับ เผื่อสาวๆจะได้ติดใจ

วสันต์ ชาญวิทย์

พัทดูชั่วร้ายมากเลยแผนสูงมาก วิคงจะตกหลุมพลางในไม่ช้า

xsava

คิดถึงวิภามากๆ ในที่สุดก็มาให้อ่าน เปิดรอทุกวัน555สุดครับเรื่องนี้

chokolate

สรุปรู้กันทั้งคู่ ต่างคนต่างมีแผนเป็นของตัวเอง ตอนนี้มีเป้ คนเดียวสิ ที่ไม่รู้อะไรเลย

kopXIIII

beeract0

พ่อลูกคู่นี้แสบใช่เล่นเลยนะครับ หลังจากนี้มีแค่วิภากับเป้ก็พอครับ แค่2คนนี้ก็เสียวจะแย่ละ