ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 0 ( เรื่องเล่าจุดเริ่มต้นของน้องโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 21, 2020, 11:32:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeromaster

คิดถึงสมัยตีhon monkey ออกมาใหม่ๆโคตรโหด ปรับไปปรับมากากเลย 555

First10

เจ๊หมิวดูดุ แต่เป็นคนที่ใส่ใจนายโทนที่สุดแล้วละมั้ง ถ้ามีไม้เรียวในมือคงเฆี่ยนแล้วมั้ง แต่ดีนะที่นายโทนมีคนใส่ใจฉุดรั้งขนาดนี้

AWN

เข้ามารอเรื่องนี้ทุกวันเลยครับขออ่านก่อนนะครับ  ::Crying::

Sirothon Ngamkulkrisri

ไอ้เมฆ

เหมียวน่าจะอัทยาสัยดีนะและเแ็นคนกวนๆด้วย ผมชอบนะผู้หญิงแบบนี้

ชาย ชรา

ระหว่างรอร้านเกะเปิดยังมีน้องเหมียวมาให้หายคิดถึงขอบคุณประสบการณ์ดีๆของนายโทนครับfcเจ้าหญิงน้ำแข็งครับ

1819

อุ้ยย.. ชอบแนวความคิด  คำพูดของเจ้หมิว จัง  ที่พูดกับโทนต้อนอกหัก
จากก่อนหน้านี้ ทำไมต้องแสบกับเทพโทน  ขนาดนั้น   555 
     ส่วนเนื้อเรืองของเหมียว นี่ เป็นแบบสาวรุก มนุษย์สัมพันธ์ดีที่เดี่ยว
ถึงจะเป็นภาคแยกของเหมียว ก่อนจะไปxxx ที่อมรพันธ์ 
แต่คิดถึง3สาวเกะจัง โดยเฉพาะมินต์ดาว   ก่อนจบด้วยชอร์ไฟท ของบุ๊คไว้ซะ  ภาค4 มาได้แล้ว นะครับ ควบคู่กับจักรวาลของเหมียว เลย ถ้าทำได้้ แต่ถ้าไม่ไหวก็ พักครับ  เป็นกำลังใจสร้างสรรค์ผลงานสู่ สวรรค์ของสาวกร้านเกะนานๆนะครับ
edit  ต้อน0 ของเหมียว แต่บทเจ้หสอวเยอะกว่า ขอเมนต์กับดจ้เหมียวแล้วกันคือ  เปรียบเจ้หมิว คือเล็ทตี้ ของดอม ทรอเลทโต้ คือ ให้เป็นนางฟ้า 30% อีก70%  คือนางมารคนสวย ถึงร้ายก็รัก
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

wink

097898117

ครึ่งแรกนี้ยังกับเรื่องของพี่หมิวล้วน FC เลยครับ55 5 ส่วนเหมียวเริ่มดี ทำไมมันดีไปหมดแบบนั้นนนนน

AWN

ไหลลื่นครับการบรรยาย ชอบตอนนี้เหมือนได้รู้ความผูกพันเพิ่มขึ้น

aekkung