ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 0 ( เรื่องเล่าจุดเริ่มต้นของน้องโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 21, 2020, 11:32:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom31582

พอทำตอนเฉพาะขยายเรื่องให้ตัวละครเหมียว ทำให้เข้าใจเหมียวได้มากคน จากเรื่องหลักอาจจะงงเล็กน้อยส่าสนิทกันปานไหน พอดีตอนพิเศษมันดีนะ เข้าใจตัวละครต่างๆให้มากขึ้น รุ้ควรมหลังนายโทนช่วงอกหักอีก

lukpuman

loveice5566

เหมือนเหมียว จะแอบชอบนายโทน ของเรารึป่าวน๊า แต่น่าจะรอดูความสัมพันธ์นานไปหน่อย เลยเสร็จสาวๆ ร้านเกะ เราไปก่อนแน่ๆเลย

km001

ความประทับใจหลายๆอย่าง บางทีต่อให้ผ่านไปกี่ปี ยังไงก็ยังจำได้....เพราะผมก้อเคยเป็น 5555

sayaba

อกหักมันจะทำให้เรามีภูมิต้านทาน หลังจากนั้นความรักแทบจะทำอะไรเราไม่ได้เลย

usman1963

ชอบนะครับ ที่มีการปูเนื้อเรื่องตัวละคร จะได้เข้าใจความสัมพันธ์ของทั้งคู่มากขึ้น

อัศวิน รัตนแก้ว

ดีครับ ท่าทางคุณเหมียวเป็นคนดี. สุดท้ายทำไงสปาร์คกันได้ล่ะครับ.

สถาพร

คนที่เหมาะสมกับนายโทนจริงๆต้องยกให้เจ๊หมิวแน่นอน ส่วนเหมียวนี่ก็รุกหนักไม่ธรรมดาเลย