ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 22, 2020, 02:53:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petchjarr

แนวนี้ยังไม่เคยอ่านเลย น่าติดตามมากๆครับ พ่อปู่นะ พ่อปู่ ::Angry::

bangsan

หนูแชมป์จะโดนพ่อปูล่อแก้กรรมทั้งเจ็ดวันเลยบานแน่ๆสงสัยน้าสืบจะร่วมแจมด้วยแน่ๆ

xyzchu2513

เจ็ดวันแก้กรรมอาจไม่ใช่พ่อปู่กับลูกศิษย์ก็ได้

weonsaml

ชอบเนื้อเรื่องแบบนี้

เหมือนแนวNTR หลอกให้คนเชื่อ และก้เครมแฟนเขามาเลย แชมป์ติดใจแน่นอน 

Johnathan Doe

เริ่มต้นก็เดินเรื่องได้เร้าใจมาก กำลังรอติดตามอย่างใจจดใจจ่อ

poster007

แบบนี้โดนเยดหีบานแน่ๆเลยอิอิแก้แบบนี้อ่ะ

bluenavy

ขอบคุณครับ ต้องแก้กรรม หรือ แก้ผ้า

mai_1

Chut

Zxcp123

Pong Sak

ต้องแกล้งถึงขั้นไหนผีถึงจะเชื่อ

Mubin9999

พ่อปู่ให้สคิ้ปแล้ว เรื่องนี้ในชีวิตจริงคนก็โดนกันเยอะครับกับความเชื่อความศรัทธา

Cassa

นางเอกสงสัยจะโดนพ่อปู่หลอกอ่านจบก่อน

ninja11

แผนแบบนี้ เรื่องจริง หรือแค่อำเนี่ย ลุ้นเลยครับ