ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 1

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 22, 2020, 02:53:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

massturbo

gusjung111

จะได้เสร็จพ่อปู่ก่อนจะได้แต่งละมั้ง

Asujimaster

vi vo

samps

นั่น ไอ้พ่อปู่ จะล่อก่อนซะแล้ว

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กรรมใคร ใครทำก็ต้องรับไว้ หาทางแก้ไขให้ได้นะครับ

bronzehead

ไอ้พวกเรียกตัวเองว่าพ่อปู่นี่ ตัวอันตรายเลย

ArMeeN II

พ่อปู่นี่ไม่น่าไว้ใจเลย 7 วันต่อจากนี้งานหนักแน่

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

แอบสงสัยครับ นางเอกชื่อ แชมป์เปี้ยน หรือ แชมเปญครับ ผมอ่านแชมป์แล้วรู้สึกขัดๆ เพราะติดว่าเป็นชื่อผู้ชาย

Edit by นักเขียน : ชื่อ แชมป์ เฉยๆครับ ส่วนเหตุผลอาจจะต้องลองวิเคราะห์หรือเซิจอินเตอร์เน็ตดูครับผม ถือว่าเป็นโจทย์สนุกๆระหว่างผมกับนักอ่านทุกท่าน

toonarmar

แนวนี้นี่นึกถึงการ์ตูนผี​ 5​ บาทสมัยก่อนเลยครับ​ 555

3hman

แก้กรรมกันไป แต่น่าจะแก้อย่างอื่นมากกว่า *คอยน้องดรีม 2021 อยู่นะครับ

ruang

สืบคือแฟนสมมติพ่อปู่คือคนเดินเกมส์ กว่าจะครบเจ็ดวันหนูแชมป์คงโดนทั้งพ่อปู่ทั้งสืบรุมเย็ดจนบานแน่ๆ

teeieie123

แนวบอกว่าคบคนใหม่คงไม่พ้นให้คบพ่อหมออีกตามเคย งานก็เสร็จพ่อหมอทั้งอาทิตย์เหมือนเดิม  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

panax

surway2532

แหมพ่อปู่ช่างสรรหาวิธีแก้กรรมได้เนียนมาก กว่าจะครบ7วันคงอิ่มหนํ่าสำราญเลยแหละ