ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 2

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 23, 2020, 03:42:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kad911

kai1957ac

ผมว่าพ่อปู่นี่ชักจะยังไงแล้วนะ แถมยังมีตาสืบอีกน่ากลัวนะน้องแชมป์

momoyoyo

ดูท่าพ่อปู่คงไม่ได้อยากเป็นแค่แฟนหลอกๆของน้องแชมป์แน่

puretank

ไอ้มุกวานซื้อของนี่ ตัวพระเอกนี่มันก็บื๊อบื้อทุกเรื่องนะครับ555

watanabe

ตาสืบตัวละครลับ มาทำไมกันหละเนี่ย หรือว่า... ::Oops::

lungme7

แก้กรรมทั้งที  ต้องแก้ให้ถึงที่สุด  ลึกที่สุด  จะได้หมดกรรม แบบหมดจด

Mrweed

::Glad:: เป็นไปตามแผน ไม่รอด

kobjuk

แชมป์ ไม่น่ารอดพ่อปู่จัดหนักจัดเต็มเเน่นอน ขอครับ

097898117

totops

::Glad::ขอบคุณครับ แชมปรอดยากแล้ว  เอะหรือชอบ

Choulasit3

แน่นอนมาแนวนี้คงมีแววเสียน้ำตั้งแต่วันแรก คงต้องซื้อเกลือแร่มาเยอะๆเสียน้ำเยอะแน่

pamaaeng

ทั้งนูนทั้งโหนก พ่อปู่จัดหนักแน่ๆ

Maxxxxxx

พ่อปู่เนียนเลย ไปซื้อน้ำแต่แชมป์กำลังจะได้น้ำ

Boboom

zzzbamboozzz

ดูแล้วไม่น่ารอดแน่เลย เล่นกันเป็นทีม แย่ๆ