ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงอยากลองเสียว (จบในตอน อ่านเพลินๆ)

เริ่มโดย footswitch, กันยายน 24, 2020, 01:50:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

masterevans

บทสนทนาพ่อลูกคู่นี้นี่แสดงให้เห็นถึงความสนิทสนมกันจริงๆครับ อ่านแล้วมีอมยิ้มนิดๆเลย
พอคิดๆไปว่าจริงๆแล้วไม่ได้ผูกพันทางสายเลือด แล้วเด็กผู้หญิงอยากรู้อยากเห็นอยากลองแล้วเนี่ย ผู้ชายอดทนยากครับ  ::Evil::

thana7

onevan

Jonah MTS

ลูกเลี้ยวน่ารักแบบนี้ใครจะอดใจไหวใช่มั้ย555

khunsri

NNGGOO

เชื้อกับไฟอยู่ใกล้กัน  ไฟลามใส่เชื้อ  เชื้อลามใส่ไฟ  ลุกไหม้ได้ทั้งนั้น

navy868

รู้ว่าเสี่ยงแต่คงต้องขอลอง...อ่อยเหลือเกิน จัดให้หน่อยก็ดีนะ ::GiveMe::

tcm12599

พ่อก็กลัวคุก ลูกก็ยั่วได้ยั่วดี ::DookDig::  สอนๆมันหน่อยๆก็ได้ ::DookDig::

elelle

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ลูกอยากลองพ่อต้องสอนให้หน่อยแล้วครับ

pre123

อ่อยจังคงอยากโดนสงสัยจะไม่รอด ขอบคุณ​ครับ​

Darkreader

ตัดสินใจไม่ถูกเลย คงทั้งอยากลอง ทั้งกลัวคุก สัญญาก็เขียนไว้