ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลูกเลี้ยงอยากลองเสียว (จบในตอน อ่านเพลินๆ)

เริ่มโดย footswitch, กันยายน 24, 2020, 01:50:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แฟ๊ต บอย

ยุบหนอ...ถอดผ้าแล้วเหรอ
พองหนอ...นอนต่อเลย
ท่องไว้ครับท่องไว้...

robot 77

upperbound

xvenomz

ลูกเลี้ยงยั่วอย่างนี้ ทนได้ไม่ถึงอาทิตย์แน่นอน ถ้าเป็นผม 

edgeemperor

ลูกกับพ่อจะเยสกันแล้ว...สนุกแน่ๆแบบนี้...เขียนได้สนุกมาก

animaru17

dragonlionc

เอ่อ ตัวเอกทำไมดูถูกหลอกง่ายจังครับ???
ถ้าปรับพื้นเรื่องหน่อยจะสมจริงให้อารมณ์น่าอ่านกว่านี้มากเลยครับ

Tanut007

Darth Sidious

Tik K.

ลูกนี้ยั่วมากๆ แต่อย่านิสัยเหมือนแม่เลยนะ