ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 9 (ทำความรู้จัก)

เริ่มโดย Farewell, กันยายน 25, 2020, 07:43:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tee8899

เดินเนื้อเรื่องดีมากเลยครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

Evolution PK

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: chapter11 เมื่อ กันยายน 26, 2020, 11:18:12 ก่อนเที่ยง
วิภาจะแอบวางแผนจับคู้ให้เป้กับแป้งหรือเปล่านะ จะได้หลุดจากแผนการของพ่อลูกจอมวางแผน
เป็นการวางแผนเผื่ออนาคตรึป่าวไม่รู้ได้ แต่ถ้าเป็นไปตามแผนจะได้ทั้งลูกสะใภ้และคู่ขาในบางโอกาศแล้วอาจจะเลยไปถึงขั้น 3P ด้วยแน่ๆรอติดตามเลยครับ

Boy A Man

งานนี้จะได้ทรีซั่มกันไหมนะ น่าลุ้นจริงๆเลย

797979

keng7799

รอมาหลายตอนแล้ว ว่าเป้จะได้สวิง 2-1 ซักที งานนี้น้องแป้งมาให้เอาถึงบ้านเลย  ถึงกับหายเป็นเลสแน่นอนครับสาวแป้ง

Zoso

มารอติดตามกันต่อ ว่าขุ่นแม่ จะทำให้ ลูกชาย หลงหัวปักหัวปำ ได้ขนาดไหน

----
ขุ่นแม่วิ ตอนสวิทร่าน เปิดแล้วนี่ สุดยอดจริงๆ

wasanbom

Malagueta

ต้องได้แป้งบ้างแล้วล่ะแต่วิภาจะเปิดทางยังไงล่ะ

jackkie

3aiscqvu

เป้แอบดอดมาหาแม่ ตอนแป้งอาบน้ำเหมือนในโรงแรมแน่ๆ

วสันต์ ชาญวิทย์

รีบพาพี่แป้งไปให้น้องเป้สอนบ้างสิครับ

jabavox