ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 1 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2020, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

okai

จบบทด้วยเขตแดนของเพื่อน เจ็บจี๊ดๆเลยนะครับคำนี้..
เขตแดนกำลังถูกทลายจากการมาของแม่เสือสาวสินะครับ

animaru17

DESTINY_TH

aranami

กาแฟ ดาวแมลง อ่านแล้วนิ่งไปนิดนึง ว่ากาแฟอะไรนะ และแล้วก็ อ๋ออออ เนื้อเรื่องอ่านแล้วเข้าใจถึงบรรยากาศเลย เพราะเป็นคนยุคเดียวกันครับ

alexzaa

psm_mach

แหมโทนก็คิดว่าเหมียวเลิกคนเก่าปุ้บจะมีคนใหม่ได้ทันทียังไง มันต้องใช้เวลาทำใจบ้างอีกอย่างถ้าคนใหม่บอกไม่ใช่จะทำยังไง

ตอนท้ายนี่พลิกล็อคเลยนะครับ เหมียวอาจจะอยากกินโทนมานานแล้วก็ได้ เลิกกับแฟนแล้วโทนก็ไม่เข้ามาเลยหาโอกาสไม่ได้ ตอนนี้ได้จังหวะโทนคงไม่ปล่อยให้เหมียวเก้อนะ

pliwds

อ๊ะอะไรกัน เจ๊หมิวได้คะแนนเพิ่มเฉยเลย

เพื่อนนั่นแหละดีแล้ว ถึง FWB ยังไม่นิยมในตอนนั้น แต่ตอนหลังก็บันเทิงเลยใช่มั๊ยล่ะ

chakit9371

เหงาอ่ะครับ ทำให้เข้าใจหัวอกเดียวกันเวลานั้น เข้าใจได้ครับ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: number6 เมื่อ กันยายน 26, 2020, 10:16:31 ก่อนเที่ยง
คลาสสิคดีจังตอนนี้ ถ้าเป็นสมัยก่อนคงเป็นอะไรที่ยากมากที่จะได้เจอกันในช่วงที่การติดต่อสื่อสารไม่ได้สะดวกสบายแบบตอนนี้ การไปเจอเหมียวที่ร้านในวันที่ไม่ได้นัดนี่มันเหมือนบังเอิญแต่ก็ไม่100%จริงๆ มาถึงตอนนี้ก็ทำให้ได้รู้ว่าทั้งสองคนก็มีมุมที่คอยซัพพอร์ตกันแบบน่ารักกุ๊กกิ๊กดีนะ ขอบคุณสำหรับตอนใหม่ครับ
เอ้าาาา เฟรนต์โซนที่เข้าแล้วออกไม่ได้ จะเรียกว่าอะไรดีอ่ะเริ่มรู้สึกดีด้วยเริ่มชอบขึ้นมาด้วยแต่โดนจำกัดเขตแบบนี้ สะดุดหัวทิ่มเลยไม่ถูกชะตากับคำๆนี้จริงๆ
มาเพิ่มเติมหลังจากอ่านจบ คำนี้รอยมาเลยครับ"เพื่อนกันมันส์ดี" ฟังดูอาจจะแรงไปสำหรับผญ.แต่เชื่อเถอะว่าบางคน บางคู่ จุดนี้มันก็คือคำตอบที่ดีเหมือนกันเพราะมิตรภาพกับความรู้สึกอื่นๆมันยังอยู่ด้วยกันได้

phenix

chapter11

เลี้ยวกลับไม่ทันกันเลยทีเดียวพี่โทนของเรา เจอเหมียวพูดยังงี้ แต่เจ๊หมิวนี่สุดยอดพี่สาวมากเลยครับ
ไม่ได้เจ๊หมิว พี่โทนของเราน่าจะแย่