ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 1 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 25, 2020, 11:23:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

petergg

ขออนุญาติหัวเราะนะครับ 555555 นี้มันหนัง GTH ชัดๆ พระเอกอกหัก นางเอกจับได้แฟนมีชู้  ดีนะแค่ไปทะเล ไม่เลยไปเกาหลีญี่ปุ่น
อะไรกันครับเนี่ย

akine

::Crying:: ฮือออออ ทำไมเราเศร้า
edit :เจอแต่คนนิสัยดีจังน๊า

ones26421

Danai Tee

ยาวมากเลบตอนนี้ ก็ดี ได้รู้จีกเหมียวมาขึ้น แค่ไม่ค่อยเข้าใจว่าจะยุ่งกับท่านทำไมนักหนาถ้าแค่มาหลอก

ryg123456

Sirothon Ngamkulkrisri

อกหักซำ้สองยังไม่ตายยยย. จำท่อนต่อไปไม่ได้ขอโทษทีทรานโทน 5555

lamom

utsumaki

First10

เหมียวไม่ธรรมดานะ ขนาดมีแฟนแล้วก็ยังเข้ามาอ่อยเหมือนมีใจ ตอนนี้เลิกกะแฟนแต่ยังกั๊กว่าเป็นเพื่อน แต่เหมือนให้ความหวังนะ

1819

อ่าห์ ชอบทัศนคติ ขอเจ้หมิวจัง  ดูภายนอกร้าย แต่ ก็แอบมีนางฟ้าอยู่ภายใน  
น้องเหมียว นี่ พูดไปพูดมา นี่่ เหมือนกับรุ่นน้องที่ทำงานผม  เลย
  ร่าเริงขี้กวนช่างคุย    เข้ามาในช่วงที่แฟนผมนอกใจ   เรากลับบ้านทางเดี่ยวกันห่างกัยแต่2ป้ายรถเมล์   ไม่ถือตัว มารู้ตัวอีกที่เราลืมเรื่องอกหัก เจ็บจากคนเก่า  ไปแล้ว 
 แล้วมาชอบรุ่นน้องคนนั้นซะแล้ว ทั้งที่ไม่ใช่สเปคเลย ตัวเล็ก ผิวสองสี นมเล็ก    จนเผลอสารภาพว่าชอบไป ที่ไหน มึแฟนแล้วเหมือนกัน  อกหักตั้งแต่ยังไม่ได้คบ เลย  จะว่าไป เรื่องรางของเทพโทน มักจะเจอได้กับคนในช่วงวัยนั้นจริงๆ ยังกับ ละคร
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pra-in

power1961