ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 34 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2020, 09:05:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chere Mat

pikajooo

ลุ้นว่าวันนี้จะมีคนมาหากี่คน

thanapon253

กำลังรอภาค 4 อยู่พอดีเลย เรื่องของเหมียวก็สนุกดีนะ ตอนแรกๆที่รู้จักกัน สงสัยภาคนี้ มีตัวละครเพิ่มอีกแน่เลย เพราะพระเอกของเราดูมีเสน่ห์น่าดู สาวๆน่าจะติดอีกเยอะ

porchai

Thank you
นายโทนสงสัยจะโดนหลายน้ำนะวันนี้โดนดาวไปหนึ่งแล้วจะโดนน้องมิ้นอีกไหม555

ipichai

มิ้นต์จะไม่รู้เลยหรอกว่า ดาวไม่อยู่บ้าน ผู้หญิงเต้าเซ้นต์แรงนะ

น่าจะบอกมิ้นต์ไปเลยว่า พี่ ไม่ว่าอะไรใิ้นต์อยากจะจุ้นจ้านยังไงก็ได้เพราะพี่ไม่เหมือนแฟนเก่ามิ้นต์พี่อยากให้มิ้นต์เป็นตัวของตัวเองอย่างเต็มที่เวลาอยู่กับพี่

พี่(เมีย)หมิว มาเจอสามสาว(กิ๊ก)
ไม่ตายวันนี้จะไปตายวันไหน
แต่ผมว่าพี่หมิวเอาอยู่ ดาวก็วางตัวได้อยู่

watsapon420

ตอนหน้าขอไวๆเลยได้ไหมนายโทน
พี่หมิวมาได้ไง555อยากรู้จังนายโทน
จะทำยังไง ตอนนี้นี้สนุกมากครับ
ขอบคุณครับ รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

armsmartmai

แน้!! เจ้าหญิงน้ำแข็งอยากจะมาหายังต้องฟอร์มจัดอะไรขนาดนั้น

nar007

ฮืม มิ้นนี่ไม่ยอมน้อยหน้าพี่ดาวเลย คงรู้ว่าดาวมาแน่เลยตามมา สวรรค์ของนายโทนชัดๆ