ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 4

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 28, 2020, 06:32:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AWN

ผมนี่อยากอ่านมุมของแชมป์มากเลยครับจะเด็ดขนาดไหน  ebook มีทั้งหมดกี่เล่มครับเนื้อหาแซงในเว็บไปหรือยังครับ

Edit by นักเขียน : แซงแล้วครับ มีทั้งหมดน่าจะ 2 เล่มจบครับผม

Chamchoy Chareon

7วัน 7 คืน แสนจะสบายตัวพ่อปู่ผัวใหม่นางแบบ

midnightblusie

ไม่มีอะไรแค่บดไข่ เรทอาร์ 18 บวกๆๆๆ มองโลกในแง่ดีครับ

Benz4152

adithep15

apichart2523

ผ่านมาอีกวันล่ะเอาโชคดีนะหนุ่มแชมป์

cantonaa

e20pat

เรียบร้อยพ่อปู่ไปแล้ว
พระเอกก็บืื้อเกิ๊น

Tanaka Tanaka

พ่อปู่คงจะ ntr สำเร็จแล้ว อยากรู้ว่าเจ้าตัวจะรู้หรือไม่

pongpangpang

ผมชอบแนวเขียนเรื่องนี้ของผู้ประพันธ์มาก มันเสียวแปลกๆ สามีน่าจะทราบอยู่แก่ใจว่าภรรยามีอะไรกับอาจารย์ แต่พยายามทำเหมือนตามไม่ทัน แนวอยากให้ภรรยามีชู้ อ่านแล้วอยากอ่านต่อเนื่องจนจบ

gusjung111

สรุปก็เสร็จพ่อปู่จนได้นี่แค่วันแรก

niwat_999

ตื่นเช้ามายังงัวเงียแต่พ่อปู่สดชื่นมากอย่างกับคนแก่ได้เมียเด็ก ::HoHo::

intan

พ่อปู สุดยอดไม่เบาเลย ใช่เล ไล เจ้ากับ แต่ จริงแล้ว ... สุดยอดเลย

micaeall

เสร็จพอปู่ ปลัดขิกอันเขื่องซะแล้ว

veecross

พ่อปู่สบายตัวเลยนะ 7วันแก้กรรมมันส์เลยย