ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ็ดวัน แก้กรรม ตอนที่ 4

เริ่มโดย pekopon66, กันยายน 28, 2020, 06:32:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

สงสัยจะเสียเมียให้พ่อปู่เป็นแน่แท้

darkconner

พรุ่นแล้ว ไม่ได้โดนผี โดนหมอนี่แหละ 

automilo

อ่านไปอ่านมา เหมือน แฟนผมเป็นคนดีเลย คล้ายกันมาก พระเอกซื่อจนเซ่อ

azmai

ในที่สุดน้องแชมก็เสร็จพ่อปู่จนได้

เอกวิทย์ คนกลาง

ลงซะทีนะครับจะตามไปอุดหนุนครับ

azmai

Mexzoodog

ท้องแน้เลยครับกระแทกแร็งขนาดติดใจ

Chaithain

เเสร็จพ่อปู่เเน่ๆ จะโดนไม่ใช่น้อย

Monari

แฟนโดนขนาดนี้ พระเอกจะรู้ไรไหม

nope

พ่อปู่นี่แผนแยบยลจริงๆแชมป์น่าจะโดนจัดไปหลายดอกแต่ดูแล้วเหมือนแชมป์จะติดใจล่ะ

thetwo

พ่อปู่นี่จัดหนักตั้งแต่วันแรกเลย แชมป์ก็สู้ไม่ถอยเหมือนกัน

ฮันเตอร์ ชิตี้

Kitty JTer

nakata32

เหอะๆ...พระเอกแม่งก็ซื่อบื้อเกิ๊น งั้นก็ปล่อยให้ไอ่พ่อปู่ทำให้เสร็จๆไปเลยนะ  ::YarKK:: ::YarKK::

avena

จะไม่ใช่แค่แก้กรรมแล้วละ พ่อปู่ทำพิธีเปลี่ยนผัวให้แชมป์ไปด้วยเลยสินะ ::Oops::