ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chaccu, TinkerBell]Inyouchuu Shoku ตอนที่2 ภายใต้คมเขี้ยวแห่งความสิ้นหวัง

เริ่มโดย DARKAXL, ตุลาคม 10, 2020, 09:55:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ หลังจากเรียกน้ำย่อยกับตอนแรกไปแล้ว ก็อย่าเสียเวลา มาจัดกันต่อกับตอนที่2 งวดนี้ของจริงแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Ideology

เอ.. คนบนเกาะนี้มีส่วนรู้เห็นรึเปล่าเนี่ย น่าสงสัย

เนื้อเรื่องน่าติดตามเข้าไปทุกที สนุกมากๆครับ แปลดี รื่นไหลมาก ขอบคุณครับ

andycarton

สรุปคนบนเกาะรึเปล่านั่นนึกว่าจะโดนปีศาจเยซะแล้ว ::DookDig::

MooOon

ไอ้คนบนเกาะนี่เเหละที่น่าสงสัย เเค่หน้าตาก็รู้เลย

ว่าชื่อ "หวังเอาเจ้า" เอาจริงๆ ทำไมผมรู้สึกว่าโลลิเด็ก

ที่เจอในตอนเเรกเป็นคนดี เหมือนจะมาช่วยพวกนางเอก

เเต่ยังไม่ไว้ใจ ก็เลยยังไม่กล้าเข้าหา ดีไม่ดี ไอ้คนจ้าง

พวกนางเอกมานี่เเหละตัวดี 5555+

--------------------------------------------

เรื่องนี้มันเป็นภาคต่อ หรือโลกคู่ขนาด หรือท่าเเยกอะ ผมจำได้ว่ามี H เมะเรื่องนี้

เเล้ว3สาวนี้เลย เเต่เนื้อหาเป็นในโรงเรียน จากที่ดูน่าจะเเนวเดียวกัน สาวเเว่นทรยศ

สาวนักดาบ จับสาวนักดาบมาโดนด้วย เเต่ภาคนี้ผมไม่รู็จบยังไง เเต่ภาคนั้นในเเบบมังงะ

เหมือนโดนเอาเรื่อยๆจนลืมพระเอก(ใช่ไหมหว่า)ไปเลยจนติดใจเซ็ก เเล้ว เเต่งงาน

กับโยมะ ถ้าให้บอก หน้าที่เเต่ละสาว สาวเเว่นเหมือนโดนรุมโทรมให้จำยอมก่อน

เพื่อให้มาหลอกสาวนักดาบ สาวนักดาบคือ ตัวหลักที่โดน ส่วนสาวผมดำ เอาจริงๆ

เหมือนใส่มาเพื่อความบันเทิงซะมากกว่า เเต่ที่เล่ามาคืออีกภาคตอนอยู่ในโณงเรียนนะ

เอานี้ภาคเกาะ เลยไม่รู้จะเหมือนกันไหม

นั่นภาคแรกเลย เรื่องแต่ละภาคไม่ค่อยเกี่ยวโยงกันเพราะสุดท้ายก็จบBAD ENDอยู่ดี มังงะภาคแรกเราก็แปลนะ สมัยเป็นมือใหม่หัดแปลเลยตอนนั้น นี่ก็ภาค2 แต่เกมต้นฉบับมันยาวปาเข้าไปตั้ง5-6ภาคแล้ว

เเล้วมีภาคไหนเกี่ยวโยงกันไหมครับ หรือเป็นโลกคู่ขนานไปเลย คือโดนเเบบนี้หมด

เปลี่ยนเเค่สถานที่ ว่าเเต่ท่านแปลภาคเเรกจริงนี่........อายุไม่น้อยเเล้วนะ 555+

เเต่ภาคเเรก ผมไม่เเน่ใจมันจบเเบบเเต่งงานกันได้ไง ลูกออกมาอีก จำไม่ได้ว่าลูกเอา

กับเเม่ตัวเองหรือนางเอกไหม ลืม เเต่มันมีแบบ H เมะด้วยนะ อันนั้นมี2ตอน จำได้ว่า

ในตอนที่2(ตอนเเรก นางเอกกับสาวอื่นโดนอย่างเดียวโดนพระเอกไม่รู้เรื่องไรเลย)ไอ้กากพระเอกโดนจับตัว

นางเอกขอเสื้อเชิดมาใส่ไว้ เพื่อนึกถึงตอนโดนเอา สุดท้ายไม่รอดอยู่ดี ระเอกตายกากด้วย 555+

thegift52

เป็นคนบนเกาะจริงหรอ พอโยวมะหายไปก็โผล่มาเลย น่าสงสัยนะ หึึหึ
.
ว่าละ ต้องไม่ใช่คนธรรมดา แต่ว่าตอนท้ายนั้น กลายเป็นเด็กน้อยไปซะแล้ว นึกถึงตอน 3 เลยครับ ขอบคุณครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คนบนเกาะอาจจะเป็นปีศาจกันหมดอยู่แล้วและล่อนักล่ามาติดกับหรือป่าว

เข้  กลายเป็นโลลิไปแล้ว

dragoness

ไม่ใช่ว่าคนในเกาะโดนสัตว์ยึดครองร่างหมดแล้วนะ เพลินเลย
คนบนเกาะรู้เห็นจริงๆด้วย แต่ทำไมต้องทำให้เป็นเด็กนะ

iammek

ต้นไม้พวกนี้มีปลายแปลกนะ ดูท่าจะมีจุดประสงค์การใช้งานพิเศษ

จะไปปราบเค้าโดนเค้าปราบซะก่อนแล้ว

exhausis123

คนบนเกาะ โยวมะแปลงตัวมา หรือเป็นผู้ใช้โยวมะ หรือถูกโยวมะใช้
แต่ที่แน่ๆ สาวๆน่าจะไม่รอดละ

ไม่รอดไป 2 รายละ เหลือคนสุดท้าย น่าจะโดนน้องหลอก ไม่ก้อยอมโดนเพื่อช่วยน้อง
ว่าแต่ทำไมต้องเด็กหว่า

ipor

หรือคนบนเกาะจะสมรู้ร่วมคิดก็เป็นไปได้

นั่นไง....รู้หน้าไม่รู้ใจจริงๆ

Summermay

2 คนเป็นปิศาจที่ปลอมตัวมารึเปล่า

แฟนตาซีมากกกกก

bigboy001

::Thinking::  ดูเหมือนลุงบนเกาะน่าจะ เป็นต้นเหตุแหละ อยากจับสาวๆรุ่นลูกมาทำเมียแน่นอน  ::Sweat:: สาวๆในเกาะหายตั้งแต่เข้ามา พวกเธอก็ไม่สงสัยเลยเหรอเนียะ ::Crying::

EDIT โอโหย่อส่วนกลายเป็นเด็กอีก งานนี้โลลิแน่นอน อดใจรอดูตอนต่อไป...

alaaum

สองคนบนเกาะที่พึ่งโผล่มานี่ล่ะ น่าสงสัยสุดๆ

Edit เป็นกันทั้งเกาะเลยเรอะ เสร็จหนวดปลาหมึกซะแล้ว

siwapeeza

คนบนเกาะนี้น่าจะมีส่วนชัวเลย น่าสงสียทุกคนนน

น่านไงคนบนเกาะจริงๆ แต่ที่หน้าอดใหญ่ขึ้นพอเข้าใจแต่กลายเป็นเด็กนี่งงสุดๆ 555

xonly69

อิตาลุงแน่ๆ

เนื้อเรื่องโหดมากเลย 555 แต่ก็น่าติดตาม