ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 12, 2020, 06:23:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapeeza

มาแนวนี้พระเอกน่าจะกลับมาทันแล้วได้จัดแน่ๆเลย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

andycarton

ได้แต่หวังว่าไอ้แว่นอด ประมาณว่าฮิโระกลับมาทันก่อนที่นางเอกจะโดนอะนะ แอบห่วงๆอยู่น่ะ   ::Fighto::
Edit:อ้าวก้อได้สมใจนึกแล้วไง ทำไมไม่กลับมาบ้านล่ะ งงๆกับฮิโระจริงๆ  ::Angry::

Edit: อีกรอบ ผมซ่อนข้อความไม่เป็นอย่าแบนผมเลยนะครับ

ซ่อนข้อความไม่เป็นไม่แบนหรอกครับ
จะแบนเฉพาะพวกที่ไม่เม้นท์ตอน1-2เท่านั้นเอง

นายไข่ย้อย

พระเอกจะกลับมาทันไหมละนิ แว่นเอ้ยยย เองโดนนนน ::Angry::

นี่ึือซ่อนข้อความแล้วใช่ป่าว เพิ่งเคยทำ -*-
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อิอิอิ

neokiseki

แม่นายจะโดนเครมแล้วรีบออกมาไล่ไวๆ
.
ขำตรงบอกว่าตัวเองเป็นเจ้าของบ้านแต่ใช้เงินเขากิน

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-2ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ซ่อนไม่เม้นท์/ทำผิดซ้ำครั้งที่ 3
แบนถาวร

oilza12120

ชวนกินข้าว เมาเหล้าหวังจะกินตับ ลูกกลับมาชัวๆ แล้วก้ได้กัน

เรียบร้อยตามสูตร จากแม่ลูก เป็นผัวเมีย

ปล.เห็นโดนแบนกันเยอะผมไม่รู้ว่าซ่อนข้อความคืออะไร รบกวนอธิบายผมหน่อยได้ไหมครับ
ปล. อย่าแบนผมเลยผมไม่ทราบจริงๆ

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-2ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ซ่อนไม่เม้นท์
แบน180วัน

numkrieng

::Hmmm:: ผึ่งตามมาอ่าน ตอน 1-2 ล๊แตแล้ว ..เม้นตอนนี้ก่อนนะครับ

ลูกน่าจะกลับมาทันนะครับ.. ทำไมไม่พาไปห้องตัวเองนะ

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-2ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ซ่อนไม่ยอมเม้นท์
แบน180วัน

faith

อ้าว จะเสร็จลุงคนนี้รุปล่าวนะ ยิ่งเหงาๆซะด้วย

มีพลิก ไอลุงแห้วเลย ส่วนแม่เลี้ยงเผลอใจให้เยสจนได้ ดูทรงละงานนี้เยสยาวๆ ใจอ่อนแล้ว

ไม่ได้เม้นท์ตอน1-2ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน/ไม่ซ่อนไม่ยอมเม้นท์
แบน180วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ลูกน่าจะกลับมาทันแล้วเป็นคนซ่ำแม่แทนนะผมว่า

อ่าวเฮ้ย  หายไปไหนของเองฟะ

kwang0197

::Glad::

เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

xfreestylex

ไอ้แว่นแผนสูงนะ แต่ลูกเลี้ยงน่าจะช่วยได้นะ

อ้าว แล้วทำไมไม่กลับบ้าน หรือโดนกักตัวไว้

Sri Trang

ตอน 1-2 ล้อคไว้อ่านไม่ได้เลย จะทำยังไงให้อ่านได้เหรอครับ ตอนนี้เลยต้องเริ่มตอนสามแล้วก็คอมเม้นตอนสามตามกติกาครับ

Do Joe

อาจารย์จะมาชุบมือเปิบแบบนี้ไม่ได้นะฮะ  ลูกเค้ามารออยู่แล้ว

dekdong

แม่เลี้ยงคนสวยจะเสร็จอาจารย์แล้ว ฮิโระช่วยด้วยครับ บทพระเอกมาแล้ว ขอบคุณครับ

ไม่ได้เม้นทฺ์ตอน1-3ไม่มีสิทธิ์ขออ่าน
แบน180วัน

keatmano

ไม่น่าจะเสร็จ คงขัดขืน หนีได้ แต่กลับไปก็คงเสร็จคุณลูก

จิตใจของคุณแม่น่าจะยังสับสน ไม่รู้ใจตัวเอง ส่วนคุณลูกก็น่าจะตกใจเล็กน้อยที่ฟันคุณแม่ (เลี้ยง) เลยยังไม่กล้ากลับบ้านในช่วงนี้

Natakorn