ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pon Takahanada] Okonomi no Mama! แม่เลี้ยงที่รัก ตอนที่ 3[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 12, 2020, 06:23:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

godflower

ไอ้แว่นโดนดีแน่
ตามฟอร์มพระเอกมาทัน

มโน สกลนคร

คุณแม่จะใจแตกซะแล้ว
ลูกเลี้ยงฮิโระจะกลับมาทันช่วยมั้ยนะ

superwow

อ่านหัวข้อเรื่องแว้บๆ เหมือนบอกเป็นเรื่องเศร้า คุณแม่เลี้ยงน่าจะเสร็จครูครับ

pipipiPi12

สถาพร

microwave

ไม่นะแม่เลี้ยงจะโดนแล้วพระเอกมึงไปอยู่ไหนกลับบ้านมาเร็วๆๆๆ

เยี่ยม...ดีที่ยังรอดมาได้ ได้เสร็จหนีหายไปไหนอีกเนี่พระเอกตู

the7man

อันนี้ก็ขอบคุณทุกคนทุกท่านด้วยครับจากใจดวงน้อยรักน้อยๆแต่รักนานๆ

thai4id

อ้าว เกมส์พลิก 555 งงสิแบบนี้

อ้าว ไหงเป็นงั้นไปได้หล่ะ
อะไรๆ ก็กู

ns52800189NS

แบบนี้เสร็จจารย์แว่นแน่
พระเอกจะกลับมาทันช่วยไหมนะ

รอดไป..โชคดีที่มาทัน

Chanon_Z

potenza

ซวยแล้วพระเอกเราจะกลับมาทันไหมนะ

สวมรอยต่อจากคนอื่นเลยนะ

tantit612538

วันนี้คุณฟูจิโนะ วันนี้กลับมาพร้อมกับคุณแม่ทยังไงเนี่ยย

เป็นความฝันที่เป็นจริงจนได้เลยย

The Exchange

ลูกเลี้ยงมาช่วยทัน แล้วนัดกระชับมิตรกันทั้งคืน

prasongwan

เรื่องราว เกิดในสังคมของญี่ปุ่น มองดูเรื่องเซ็กส์ เป็นเรื่องประกอบของชีวิต แต่ในไทย ยังต้องหลบซ่อนอยู่ หลังจากอ่านแล้ว น่านำไปแต่งเป็นเรื่องราวในไทยบ้าง ขอเอาไว้เป้นข้อมูลดิบนะครับ ติดตามกันได้ใน frictionlog