ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

KonMol2

ขอให้หายไวๆนะครับ นี่ข้ามมาอ่านเหมียวก่อนเลยย ผมว่าต่างคนต่างมีใจให้แน่ๆแหละ

mercuryzx

ก่อนอื่นเลยอย่าหักโหมมากนะครับ (เด๋วถ้าแอดไม่สบายแล้วผมจะอดอ่าน 5555) ต้องบอกว่าผมชอบทั้งร้านเกะแล้วก็ซีรี่ย์เหมียว เหมือนตัวเองได้ย้อนเวลาไปตอนวัยรุ่น ต้องขอขอบคุณแอดนะครับที่มาลงให้อ่านกันแถมให้เม้นท์แบบฟรีสไตร์ด้วย ซึ่งผมเคยโดน "แบน" เพราะไปเม้นท์ที่หมวดอื่น ตอนนั้นผมก็ว่าไม่ได้เม้นท์เฉพาะอิโมจินะ แต่ก็โดนเฉย แถมไม่รูจะติดต่อแอดมินยังไงด้วยทำให้ไมได้เข้ามาตั้งนาน ดีใจนะที่แอดไม่สติ๊กเรื่องเม้นท์มากแต่ผมก็อยากจะบอกนะว่าผมเป็นกำลังให้แอดนะคนับ ได้อ่านมาตลอดทำให้ได้เหมือนคุยกับเพื่อนคนนึงแม้ว่าจะผ่านตัวอักษรก็ตาม อยากบอกอีกครั้งว่า "ขอบคุณคนับ"  ::Thankyou::

zaar65

Yeilow

mercuryzx

Edit เนี่ย...แล้วมาตัดจบแบบหนังไทยงี้แล้วผมจะหลับตาลงไปได้ไง ค้างงงงง  ::Angry::
ขอบคุณที่ลงให้อ่านกันแบบจุใจสองตอนนะครับแอด พักผ่อนเยอะนะครับ  ::Thankyou::

wutthigai

ปากกาในตำนานเลย ลืมไปแล้วจนได้นึกถึงอีกครั้งจริงๆ
ปล.เหมียวนี่ก็ดูน่าจะสนใจพี่โทนเราจริงๆนะเนี่ย

eternal6969

ทรงนี้เหมียวก็ชอบโทนแหล่ะ การแสดงออกดูง่ายดีนะ แต่น่ารักแฮะ

1819

มีเรื่องให้คิดฟุ๊งในใจตลอดนะเทพโทน    ณ.ช่วงนั้น แต่ก็ สีสันดี  น้องเหมียวก็ดูน่ารักกดีนะ ในนิยามคำว่าเพื่อนรัก รักกัน    แต่ขึ้นชื่อว่าผู้หญิงนี่ เดาใจยาก เหมือน ลมทะเล  เดี๋ยวบ้าคลั่ง สงบนิ่ง  โชยเอื้อย     พัดมาที่เรา  จริงๆ 

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

D4rthvader

bbblack

sunnies

อมรพันธ์เขามีมื้อดึกด้วยยน่ะครับ​ ถ้าจำไม่ผิดประมาณ4ทุ่มเป็นพวกข้าวต้ม​ ของหวานก็ประมาณถั่วเขียวต้มน้ำตาลกับมันต้มประมาณนั้นแค่มาช้าอดของทำน้อย​ มื้ออื่นนี้จัดเต็มเลย

FRA5M2

::Glad:: มุ้งมิ้งดีนะครับ คนนึงก็รุกเอารุกเอา อีกคนก็วิ่งหนีสีข้างถลอกเลย

aum691

มาสองตอนติดแบบนี้หายคิดถึงเลยครับ ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ