ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 2 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 16, 2020, 12:10:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ninetin Tinnakorn

ความรู้สึกมันเก็บไว้ไม่ได้หรอกซ่อนไว้แค่ไหนก็มีคนเห็นเหมือนมีฟ้าแกล้งให้คนอื่นได้รับรู้

Thanee_samsung

ถ้านายดื้อ นายจะถูกจักรอกปากด้วยยาต้มนะ ดูแลสุขภาพด้วยนะ

pd19811983

เป็นนางเอกอีกคนที่ค่อนข้างจะชอบนิสัยนางนะครับ อัธยาศัยดี เทคแคร์ดี เอาใจไปเลย

jomza537

เหมียวน่ารักดีครับ ไรท์พักผ่อนด้วยนะครับเพิ่งหายป่วย

petergg

อ่านไปอ่านมา สะดุดเรื่องปากกา เมื่อก่อนใช้ faster 0.5 20กว่าบาท หนักๆ พอดีมือ ไม่ปวดข้อมือ เขียนลื่นจนปาก ปากกาแตก แตกแล้วซื้อใหม่ ซื้อบ่อยไม่ไหว จนเปลี่ยนมาเป็น แลนเซอร์0.5 แท่ง 5 บาท ปัญหาคือ เขียนไม่ลื่นเท่าไร ปวดข้อมือ
the dog 0.38 เส้นเล็ก ฝึดบ้างตามอารมณ์ โดยรวมแล้วผมกำลังนอกเรื่องเจ้าแมวเหมียวอยู่ แฮร๋
อะไรกันครับเนี่ย

iamdevil

ตอนแรกผมเฉยๆกับตัวละครนี้นะครับ แต่พอมีเรื่อวราวจากตอน1ทำให้น่าสนใจขึ้นมากๆเลย

weeraj

จริงๆถ้านายโทนเป็นคนชัดเจนพูดออกไปเลยว่าคิดยังไงไม่ต้องอ้ำๆอึ้งๆน่าจะดีสาวๆคงติดกันตรึม

kenwin

tossapoln

ดิเรก สำรี

นอกจากเนื้อเรื่องหลักยังมาสปินออฟอีก พึ่งหายดี อย่าหักโหมมากครับ

Channarong Saekow

เหมียวน่ารักมาก ถ้าไม่สามสาวเข้ามาในชีวิต ผมคุณโทนคงไม่โสดมาถึงทุกวันนี้แน่

kodzilla

ลุ้นๆๆ อยากเห็นเหมียวโดนกดจัง เนื้อหามีแทรกสิ่งต่างๆในยุคนั้นไว้ด้วย เหมือนหนังสืออ้างอิงได้เลย

เหมียวมาหาเรื่องโดนเสียบจนได้