ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Chaccu, TinkerBell]Inyouchuu Shoku ตอนที่3 การกลืนกินอันน่ายินดี By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, ตุลาคม 16, 2020, 10:31:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เอาล่ะ มาถึงตอนที่3แล้ว ทวีความโหดขึ้นไปอีกขั้น จะแรงแค่ไหน ก็อ่านดูซี่

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

งืม.......ดูเรื่องนี้ทีไร ไม่รู้จะสงสารใครดี เเต่ที่รู้ๆ อยากเป็นปีศาจ

ได้ทั้ง3คนเลย  เอาจริงๆ ผมคุ้นๆภาคนี้นะ เหมือนมี H เมะ ถ้าจำไม่ผิด

แต่จำไม่ได้ว่าจบยังไง ในมังงะ อาจไปไกลกว่าในเมะก็ได้ ให้เดา

หลังจากนี้ สาวเเว่นน่าจะโดนยงการเต็มตัวเเล้วละมั้ง รายต่อไปก็

สาวนักดาบ ....เดาเอานะ

-----------------------------------------------------------

เหนื่อล้ำมาก เอาจริงๆ เเบบมีสาระ ผมสงสัยนะ ว่าหัวนมมันขยายรูให้กว้างได้หรอ

เห็นเเนวหนวดหลายเรื่อง มาเเบบนี้ทั้งนั้น จากทีดู่ตอนนี้  ตอนจบ สาวนักดาบน่าจะโดน

หลอกให้ไปสีกที่ เเละพลังใช้ไม่ได้ เเละโดน กินตับไปตามระเบียบเเน่ๆ ไม่น่าจะใคร

มาช่วยเเล้วมั้ง สาวเเว้นก็คงเเจ่ม ช่วย ปีศาจพระเอกกินตับนางเอก

Ideology

อยากติดตามต่อเลยครับ ทั้งกลับไปเป็นเด็ก แถมยังโดนปีศาจดุ้นบะเร่อ จะไหวไหมเนี่ย เอาใจช่วยจริงๆครับ (ไม่รู้จะช่วยปีศาจ หรือสาวๆดี)

แต่แบบนี้ส่วนใหญ่ สุดท้ายติดใจเกือบทุกราย.. ยังเหลือคุณพี่สาวผมยาวอีกคน ไม่รู้จะพลาดที่ท่าไหน รอลุ้นครับ

exhausis123

น่าจะโดนปีศาจทำจนติดใจ คราวนี้กลายเป็นรังแมลงด้วยความเต็มใจแน่เลย

อื้อ ตามนั้น สร้างรังแมลงใหม่จริงด้วย ความโหดน่าจะค่อยๆมา

civil2

นึกว่าเป็ปีศาจเด็ก แต่ดูท่าแล้วจะแปลงกายสินะ

ใครจะมาช่วยได้นี่ ผู้หญิงอีกคนแค่คนเดียวจะไหวไหม

คนที่เหลือก็ดูท่าก็จะไม่รอดด้วย เฮ้ออ

dragoness

แบบนี้ก็ย้อนเวลามาเปิดซิงใหม่ได้เรื่อยๆสิ คุ้มเลย

น่าจะเป็นรังแมลงแล้วหลอกพี่สาวมาติดกับแน่เลย

Arkanam

เนื้อเรื่องโหดดีน่าติดตาม พี่สาวท่าจะโดนหนักเลย แต่ตัวน้องมีย้อนวัยมาโดนด้วยอ่า

รอบนี้พี่ไม่น่ารอดแล้ว โดนหลอกแล้วหลอกอีกรึเปล่านะ

xonly69

โหดเกิ๊นน แต่ก็หยุดดูไม่ได้

หัวนมก็ยังเอาได้ เริ่มกลัวละ 5555

artboy410

เนื้อเรื่องภาคนี้โหดกว่าภาคอื่นนะนี้

หัวนมคนนี้คงใหญ่เหมือนภาคอื่นๆแถมน่าจะท้องได้ด้วย

bigboy001

::Thinking:: ดูเหมือนเด็กนี่จะกลายเป็นปีศาจหื่น จ้องจะเอาสาวไปหมดทุกคนแน่ๆเลย  ::Thinking:: งานนี้จะโดนกี่คนกันละหว่า?  ::DookDig::

กาก่าก้า ก๊าก๋า

กำลังพยายามทำสาวๆเป็นรังแมลงไว้สืบพันธุ์ซินะ

ดุ้นเองกับตัวสาวก็ต่างกันเกิ้นนน   แหกหมด

siwapeeza

โดนกลับเป็นเด็กแต่ว่าตอนโดนขย้ำนี่ นมเหมือนไม่ใช่เด็กนะ 555

โดนอย่างโหดจริงๆ แต่ว่าเหลืออีกคนจะโดยขนาดไหนนี่ 555

Sunnaja

Omg ไอเด็กนั้นต้องเป็นสัตว์ประหลาดตัวยักษ์แน่ๆโดนอย่างนั้นฉีกพดี.

โดนจองใหญ่ไม่เท่าใหร่แต่ไออันที่โดนหัวนมนี่มันโหดเกินไปแล้วนะเฟ้ย

skas999

ติดตามมาสองตอน ความแปลกแหวกแนวทำให้อยากรู้เรื่องราวต่อไป

::Horror:: ::Horror:: อันใหญ่ยักษ์ขนาดนั้น มดลูกไม่ฉีกหมดหรอ ส่วนที่ทำทางนมนี่ จินตนาการสุดยอดมาก

alex69693