ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 21, 2020, 11:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GoDeRsOuL

ชอบรูปมากเลยครับ ยืมไปใช้ได้ไหมครับเนี่ย 5555
รอติดตามรายละเอียดครับฃ

....

ยินดีครับ

#โทน

eltas007

อ้างจาก: GoDeRsOuL เมื่อ ตุลาคม 21, 2020, 02:53:25 หลังเที่ยง
ชอบรูปมากเลยครับ ยืมไปใช้ได้ไหมครับเนี่ย 5555
รอติดตามรายละเอียดครับ

ทำไมผมดูรูปไม่ได้หว่า ::Crying::

C-Runners

สุดยอดจักรวาล นี่ถ้าแต่ละจักรวาลมาคอลแลปส์กันนี่ มาร์เวลเลยนะครับ 55555

1819

เข้ามาตามเป็นFc ดูจักรวาลของเทพโทน   ยังไม่มี       เกริ่นหัวเรื่องของ น้องหมวย นางฟ้าประจำเกมส์  เลย หวังว่าพอจบ เหมียว จะเพิ่ม จักรวาลน้องหมวย
เพื่อนเจน พี่พลอย และ บุ๊คด้วยนะครับถ้ามีอิอิ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

guang_k

จะมีข้อมูลเพิ่มในส่วนของเรื่อง ณ.ร้านคาราโอเกะและเรื่องขยายเหมือนของตำนานเทพวายุไหมครับ

ชอบรูปของมินต์จากทั้งสองเรื่องเลย มากกว่าสาวๆ คนอื่น แพ้ทางสาวบุคลิกแบบนี้มากเป็นพิเศษ
เมื่อก่อนก็เคยอาศัยอยู่ที่ถนนจันทร์ใกล้สำนักงานเขต เวลาอ่านแล้วก็พยายามนึกถึงสถานที่ แต่ผมอยู่ก่อนคุณโทนน่าจะสิบปีได้ ร้านคาราโอเกะร้านนี้เลยคิดว่าน่าจะมาเปิดภายหลัง ช่วงที่อยู่ที่นั่นก็มีอยู่ร้านเหมือนกัน แตไม่ได้เข้ากินแต่ร้านริมทางหน้าธนาคารมากกว่า

มาส่งสาวกลับบ้านวันแรกก็เจอพ่อเลย วาสนาดีแบบสุดๆ เลย จะเอาตัวรอดยังไงกันละนี่

wut tong

อยากให้มีครั้งหนึ่ง ณ ร้านเกมส์บ้างกับสาวหมวยตัวเล็กๆบ้าง

kpnttn

ดูท่า จักรวาลพี่โทนจะขยายออกไปเรื่อยๆ จากภาคหลัก ไปสู่ภาคทะเล กับภาควัยเรียน จะยังจะมีภาคอื่นรอเข้าคิวอีกมั้ย ยังไงก็อย่าลืมภาคเกมส์ (น้องหมวย) ด้วยนา

ระหว่างรอร้านเปิด ตามเก็บเรื่องอื่นๆ พลาง

navy868

usman1963

เริ่มติดตามจาก ตำนานเทพวายุ เลยครับ ชอบในการเล่าเรื่องครับบวกกับมีภาพประกอบทำให้เห็นภาพชัดเจนดีครับ ส่วนเรื่องของคุณโทนนี่ ผญ ทั้งหลาย มีเสน่ดีนะครับ แต่ละคนcharacterชัดเจนดีครับ

chanky2007

โอ๊ว อลังการจริง
สมควรสร้างแยกออกมาแล้วล่ะครับ

รอติดตามผลงาน
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

633sqd

ดีจัง จะได้วนอ่านง่ายหน่อย อัพเดทเรื่อยๆนะ อยากรู้เรื่องสาวของนายโทนทุกคนเลย ::Grimace:: ::JubuJubu:: ยังรอน้องหมวยอยู่นะ ::DookDig::

warpzone

ปูพื้นฐานแต่ละเรื่องดีทีเดียวครับ แต่ละเรื่องนำมาแต่ง side story ได้อีกเพียบเลย