ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

• ห้องสมุด • ของนายโทน [ กระทู้ข้อมูล / ภาพ / Link /.วาร์ป / avatar ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 21, 2020, 11:25:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

มีข้อมูล​รายละเอียด​มากๆเหมือน​ห้อง​สมุดส่วน​ตัว​เวลาหาข้อมูล​ตัวละคร​หลัก​ของ​เรื่อง​ต่าง​ๆ

Kiss my ass

::Glad::ชอบการเล่าเรื่องของนายโทน อ่านแล้วอินตามเลย ขอเป็น FC นายโทนเลยครับ

terapoong48

ติดตามผลงานทั้งคาราโอเกะ​ทั้งทะเล​ กำลังจะเข้าไปอ่านเรื่อง​แฟนคนแรกเลยครับ

torl31

มารออ่าน เรื่องเล่าน้องดรัมเมเยอร์ พึ่งอ่านไปได้ตอนเดียว

××Mon××

ผมเริ่มอ่ายตำนานเทพวายุ ตอนแรกๆก็หาอ่านแต่ตอนเสียวๆ แล้วรู้สึกว่ามันไม่เข้าใจตัวละครในเนื้อเรื่อง เลยต้องมาอ่านแบบเต็มๆทุกตอน ทีนี้เลยติดเลย พอมสเรื่อง โอเกะ ก็อ่านผ่านๆแต่ตอนแรก หลังจากนั้นก็ไม่ได้อ่านอีก จนมาอ่านตอนล่าสุดเออมันก็สนุกดีนะ นี่ผมต้องย้อนไปอ่านตอนแรกๆใหม่ซะล่ะ แล้วก็ขอเป็นสมาชิกห้องสมุดของท่านซักคนนะครับ

navy868

เรื่องแรกที่อ่านคือตำนานเทพวายุครับ และเป็นเรื่องที่ชอบมากที่สุด คือชอบแนวนี้ครับ ผมรออ่านเรื่องนี้มากกว่าเรื่องเกะเสียอีก เรื่องเกะนี่ต้องอ่านตามหลังอีกหลายตอนเลย... ::Orz:: อย่าทิ้งเรื่องเทพวายุนะครับ ผมเป็น FC เรื่องนี้

KonMol2

การได้อ่านเรื่องร้านคาราโอเกะของนายโทน นี่เป็นเหมือนส่วนหนึ่งในชีวิตละที่ต้องมาติดตามอ่านตลอด เป็นเหมือนนิยายที่มาจากชีวิตจริงด้วย

สำหรับผมแล้วขอบคุณมากๆครับ ที่นำมาเขียนเป็นเรื่องราวให้ได้อ่าน ต่อไปนีก็ยังติดตามผลงานต่อไป ทั้งจากคาราโอเกะเอย ทะเลเอย(แอบจิ้นเหมียวนิด) หรือ

จะเป็นเรื่องอื่นๆก็จะรอชมครับผม

NNGGOO

อยากรู้ก็ต้องติดตามอ่าน  ท่านโทนจะจัดการกับสาวๆรอบตัวยังไงให้ลงตัว  แต่ละคนก็มีคาแรคเตอร์ที่ต่างกัน  สถานะต่างกัน  แต่มาพัวพันกันกับท่านโทนมากมายหลายคดี

tanachai

ห้องนี้รวมกระทู้ต่างๆไว้เหมือนห้องสวรรค์เล ย มีทุกอย่างตามนึกคิด

สถาพร

เป็นแฟนคลับร้านเกะ ติดตามตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ ชอบอ่านเรื่องนี้มากๆชวนให้นึกถึงตัวเองสมัยก่อนที่ไปเที่ยวร้านเกะประจำ ขอให้สร้างสรรค์ผลงานดีๆไปเรื่อยๆนะครับ จะคอยติดตามผลงานครับ ขอบคุณครับ

chapter11

ผมอ่านเรื่องของท่านครั้งแรกคือร้านเกะ ปล้วก็ติดงอมแงมกลายเป็น fc นางมารตัวน้อยครับ ตอนนี้กำลังจะไปดริ่มอ่านตำนานเทพวายุครับ