ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part4 ตอนที่ 36 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 23, 2020, 10:19:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zavior

น้องมิ้นน่ารักครับตอนนี้ ได้คะแนนล้นหลาม

รอลุ่นพี่ตยครับไม่แน่ใจจะมีมั้ย เสาร์หน้าไปกันสองคนต้องมีอะไรบ้าวแหละ

miru_mishi

peckfat

ไม่มีใครยอมใตร อยากลุ้นโทน กะ หมิว กะ ดาว
แต่เหมือนว่า โทน จะมีใจให้ มินท์

myfino262903

ใครกันบ้วบ จะได้นอนไหมเนี้ยท่านโทน แต่ให้เดานะผมว่าแก้ม เพราะแก้มยังไม่ได้เก็บคะแนเลย น้ำสี่กำลังมา ครับ

ieaky

เคลียร์ใจกันไปเยอะเลยนะตอนนี้แต่ทำไมรู้สึกว่าเรื่องของเหมียวกับเจนยังไม่จบนะ รึผมคิดไปเองตัดมาโทนโดนลักหลับ ผมขอทายว่าเป็นแก้มรึป่าวมาโม๊คให้

sawong sad

ว่าแล้วมิ้นต้องเข้าไปเอาถุงยางแน่ๆโอกาศจะได้ทำกัน2คนแบบนี้ไม่น่าจะปล่อย สวนเหมี่ยวมันจะกลับมาเป็นแค่เพื่อนได้หรอติดใจเฮียขนาดนั้น

xonly-1454

xonly-1454

เจ๊เตยแก่วางระเบิดนะ  หลายครั้่งแล้ว  ครั้งนี้คุณเจนคงจะเหวอไปเลย เพราะเป็นคนละคนกับที่หมิวเปิดตัววันก่อน