ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 40 : " กุเร็น "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 25, 2020, 11:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sirihim

มังกรเพลิงเจอวารีกุญชรก็มีหนาวเหมือนกัน

บอสส์ซ่าส์

อะไรก็คล้ายไปหมดแต่ชื่อพ่อคนละคนกัน

crazylex

วารีกุญชร ล่ะมั๊ง
น้องมื้นต์ เป็นนางมัจฉา ไปแล้วววว
แล้วสาวดาว กะ สาวแก้มล่ะ

mapigclub

ระหว่างรอร้านเกะเปิด ขอกลับมาอ่านตอนเก่าๆๆไปพลางๆๆก่อนนะขอรับ อิิอิอิ

xijikoh

รวมพลังกันแล้ว. สุดยอด. จะสู้แม่ได้ไหม

aey3699

ภูติผู้พิทักษ์ของพลอยอีกตนมาหาแล้ว คงต้องทดสอบริวว่าจะดูแลเจ้านายของเธอได้หรือเปล่า บททดสอบที่น่ากลัว ขนาดเวตาลยังแย่เลย ริวกับโทนจะโดนอะไรบ้าง พลอยจะจำเธอได้มั้ยมาดูกัน

ttasster

โหดโครต แต่เดี๋ยวนะ โทน แต่ทำไมเป็นพ่อสมบัติ และก็ยังอยู่บ้านสวน ตกลงโทนเดียวกันไหมนะ หน่านี่

Pong Sak

Skyioi

Kdstory

แหม่เอาซะผมว้าวกับตัวละครโทนเลยนะครับจารย์ แต่ผู้มาเยือนคงเป็นวารีกุญชรสินะมีพูดถึงเวตาลด้วย

First10

เทพโทนกลายมาเป็นดารารับเชิญเหรอเนี่ย

Thanongsak

::Glad::
อ้างจาก: timshel เมื่อ ตุลาคม 26, 2020, 06:23:27 หลังเที่ยง
FC นายริว รอน้านนาน

เสน่ห์อย่างหนึ่งของเรื่องนี้คือเกล็ดเล็กเกล็ดน้อยเกี่ยวกะการต่อสู้ของญี่ปุ่นมาเต็มเลยครับ

เริ่มมาเป็นจักรยาน เอ๊ย จักรวาลเลยนะครับ

แต่ตอนถัดไป พลอยจะเอาไงกะในเฟิร์นนะ

Thanongsak

::Gla
อ้างจาก: timshel เมื่อ ตุลาคม 26, 2020, 06:23:27 หลังเที่ยง
FC นายริว รอน้านนาน

เสน่ห์อย่างหนึ่งของเรื่องนี้คือเกล็ดเล็กเกล็ดน้อยเกี่ยวกะการต่อสู้ของญี่ปุ่นมาเต็มเลยครับ

เริ่มมาเป็นจักรยาน เอ๊ย จักรวาลเลยนะครับ

แต่ตอนถัดไป พลอยจะเอาไงกะในเฟิร์นนะ

wehwhwhw shgsh