ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 40 : " กุเร็น "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 25, 2020, 11:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

เป็นภูติที่คุ้มกันพลอยหรือเปล่า ที่อยู่ทางใต้ตอนนั้น 

แฟ๊ต บอย

เธอคือใคร???????..หรือว่าเธอคือ..เจ้านางการะเกด

kgerrard

บรรยายเร็วครับ บางทีก็ตามไม่ทัน
แต่สนุกดี

Lucitor

อ่อๆพลังมหาศาลของนายโทน แบบนี้นี่เอง ดีๆช่วยกะนไม่ให้ริวคลั่ง
.
.
ไม่มีไรหรอก พลอยต้องเข้าใจเชื่อดิ

neung_cm

สตรีลึกลับจะเป็นใครเก่งขนาดรุมสองได้

××Mon××

สงสัยแม่การะเกดออกมาสั่งสอนลูกหลานอีกแล้วซินะ

ไม่ใช่แม่การะเกด แต่เป็นวารีกุญชรซะงั้น เดาผิดแฮะ

naitoom

ดูเหมือนสองพี่น้องจะไม่ได้เปรียบเท่าใด เรื่องดำเนินเร็วครับ ถึงฉากต่อสู้ จะตามไม่ค่อยทัน แต่สนุกครับ 

dwarf

ขอบคุณครับ.. ผู้มาเยือนรู้จักเวตาล.. น่าจะรู้วิธีรับมือทั้งริวกะ​ และโทนเป็นอย่างดีแน่

xvenomz

มีการยืมตัวข้ามเรื่องกันมาด้วย อย่างนี้เหล่าสาวๆ ของนายโทนต้องข้ามมามีบทในเรื่องนี้ด้วยแล้วละ ฮา

ppherbalife

Evolution PK

วันนี้นายโทนบาร้านเกะมาข่วยริวกัสู้แล้ว555

Evolution PK

E.bookลงเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะคับจะอุดหนุนทั่งเกะทั้งริวเลยติด2เรื่องเรียบร้อยแล้วผม

fantastica

เดาว่าต้องเป็นหนึ่งในองครักษ์น้องพลอย

Ryoma Kechi

ตอนตีกันว่าพลังแรงแล้ว
ร่วมมือกันคงจะแหลกไปข้างนึง

thongdaeng_skk