ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 40 : " กุเร็น "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 25, 2020, 11:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DESTINY_TH

พลอยต้องยอมให้ใบเฟิร์นเป็นเมียริวอีกคนแน่เลยยย

po3821

บุคคลลึกลับที่มาเล่นงานริวกะนี่ จะเป็นการะเกดหรือเปล่า เพราะดูแล้วเล่นงานริวกะแบบสบายเลย ว่าแต่ทำไมเล่นซะแรงเลยหรือว่าอยากทดสอบฝีมือลูกชายนะ

warpzone

มาเป็นนารูโตะเลย ประสานการโจมตี
น้องมิ้นต์ก็มา งี้น้องดาว กับน้องแก้มก็น่าจะมาด้วย เหมียวเอย เจนเอย เอามาให้หมด

tumsweet

โอยใครน้อเก่งแท้หรือว่าจะเป็นแม่การะเกดหว่า

Debaker Singlek

ริวกะ กับ โทน ปะทะกับใครเนี้ย มีการใช้น้ำเป็นอาวุธ หรือจะเป็น กุญชรวารี กันนะ ใครๆๆหว่าอยากรู้แท้ จะบอกว่าแม่นางการะเกด มาทดสอบ ทั้ง2คน ก็ไม่น่าเป็นไปได้ (หรือจะใช่หว่า)

tumsweet

กำลังคิดอยู่ว่านางมัจฉาเหมือนเจ้าหญิงน้ำแข็งเลยแฮะพอเอยชื่อแค่นั้นแระเหวอเลยเรา5555

nagatobimaru

นายน้อยริวกะ สารภาพมาเดี๋ยวนี้ว่า
ดาว = จิ้งจอกเก้าหาง
มิ้น = นางแมงมุม
แก้ม = ฮิคาริ

ใช่ไหมครับ

alexdino

นารูโตะก็มาไรเดอร์ก็มีขาดแค่อุลตร้าแมนกับก็อตซิลล่าแล้วแหละ

องค์หญิงน้ำแข็งมาแล้วเมื่อไหร่พี่หมิวกับเตยจะมาละครับ

err

ถึงว่านายโทนเก่งจัง  ก็ได้พลังของริวกะตั้งครึ่งนี่นา  ใครมาทดสอบนะ  ย่าคิเคียวเหรออ..
เฮอะ...มิ้นต์..เดียวกับร้านเกะเปล่า...ถ้างั้น  ดาว  กับ แก้ม  จะกลายเป็นใครหว่า

userq

Run2020

ใครเข้ามานะหรือว่าจะเป็นว่าที่สาวคนใหม่ของนายคิวอยากอ่านฉากพลอยกับนายริวอีกจัง

pizzahutcha

swss2511

สาวคนไหนที่ทำให้ริวกะย่ำแย่ได้ขนาดนี้ แม้แต่รุมยังเอาไม่อยู่

Sitthikirn

รู้สึกเหมือนกำลังหลุดเข้าไปอยู่ในโลกนั้นเลยครับ