ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season3 ] ตอนที่ 40 : " กุเร็น "

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 25, 2020, 11:11:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

timshel

FC นายริว รอน้านนาน

เสน่ห์อย่างหนึ่งของเรื่องนี้คือเกล็ดเล็กเกล็ดน้อยเกี่ยวกะการต่อสู้ของญี่ปุ่นมาเต็มเลยครับ

เริ่มมาเป็นจักรยาน เอ๊ย จักรวาลเลยนะครับ

แต่ตอนถัดไป พลอยจะเอาไงกะในเฟิร์นนะ

Auddy2519

น่าจะเป็นภูติผู้พิทักษ์ของน้องพลอยที่มาทดสอบสองพี่น้อง

occocc

jongjo

มีนายโทนมาร่วมแจมด้วยเรียกสามสาวมาด้วยนะน่าจะสนุก

occocc

ka55anova

เทพโทน ผสานพลัง เทพริว แบบนี้ใครจะสู้ได้
ยังไงต้องชนะแน่นอน
อ่านจบ แล้วต้องชมเลยครับ ตอนนี้นำผลงาน
2 เรื่องมาผสานกันอย่างดีมาก เหมือนพวกตอนแยกขแงพวก the agvanger เลย แถมตอนท้ายยังทิ้งเงื่อนงำของอีกเรื่องให้ได้ลุ้นต่อไป แบบนี้ต้องมี e-book เร็วเลยครับ

navy868

ต้องเรียกท่านเทพโทนแล้วครับแบบนี้... ::Orz::
พามากันให้หมดเลยครับสามสาว สองพี่ จักรวาลเดียวกัน  ::Glad::

munkza

บังอาจหาเรื่องนานริวกับนายโทน โดนคอมโบแน่เอ็ง

พจน์ ปัญญานวล

Thongchai Wangsri

Sopun Jeekkee

พร้อมสนับสนุนแล้ว

ว่าแต่ตอนนี้ ให้ศัพท์ญี่ปุ่นเยอะจริง ต้องติดตามใกล้ชิด จึงอ่านได้ลื่นไหล
ปมต่างๆลึกขึ้นๆ น่าจะทำให้แตกต่าง ขอให้ไรท์ช่วย ขยายหรืออ้างถึงบ้างเท่าที่จำเป็น

ยิ่งปมใหม่ผูกกับเรื่องที่ปูไว้เก่า สุดยอดมาก นึกไม่ถึงว่า จะไปเกี่ยวกันได้

tree0107

สรุปคนที่มานี่เป็นใครกันแน่ ทั้งพี่ริวทั้งพี่โทนก็ไม่พูดไม่ถามสักคำบู๊เอาๆว่าแต่พี่โทนพี่เอาสามสาวกัยเจ๊อีก2น้องที่ทำงานอีก1มาด้วยมั้ยพี่

chipchip

BłäčkMäñ_60

คิดถุกแล้วศัตรูใช้น้ำ ใช้ไฟไปก้อสู้ไม่ได้ เปลี่ยนมาใช้สายฟ้าแหละดี ส่วนเรื่องราวของแม่หญิงการะเกดนี่ถ้ามี side story จะดีมากๆเลยค้าบ

aekkung

ขนานพลังของริวยังสู้ไมได้แล้วจะทำไงได้