ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 8 : น้องหมวยเสียสาว Pt3

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 26, 2020, 02:15:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หลังปิดจ๊อบน้องทราย นางฟ้าคนต่อไปของลุงพล คุณอยากให้เป็นใครครับ

ลูกขวัญ ภาสินี - ลูกสาวนายหัว ว่าที่นักเรียนแพทย์
81 (35.2%)
แนนนี่ นริศรา - พริตตี้สาวร้อนเงิน พ่อแม่เป็นหนี้นอกระบบ
48 (20.9%)
ครูเบสท์ ภัคจิรา - อาจารย์พยาบาลสาว ผู้มีศักดิ์ทัดเทียมหมอพลอย
101 (43.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 230

mikehell

น้องหมวยไม่เสียตัวไม่ได้แล้วแบบนี้วางแผนกันมาขนาดนี้

terapoong48

Hanz3312

ลุงลุยป่า จนต้นติดปากขนาดนี้ไม่ขำได้ไง ::DookDig:: นาถนี่ก็ชอบอีฟจริงจังเลย
.
ปล.ตอนทรายนี่อยากให้ไอ้ลอยได้กับนันเลย สั่งสอนสาวทอมซะหน่อย

ืns52800189

ได้เวลาเสียสาวซะทีนะน้องหมวย
ทำผมค้างมาตั้งแต่เห็นชื่อตอน
คราวนี้สมหวังซะที

Pistol081

คนต่อไปขอลูกขวัญนะครับ ชอบ profile ครับ ครูเบสท์ก็ชอบมาก แต่อยากเก็บไว้เป็น boss ครับ แต่ยังไงก็แล้วแต่ไรท์เลยครับ

Daxamoo

นัวเนียกันขนาดนี้เอาใจช่วยไม่ถูกเลย
ใครเสร็จใครกันแน่นี่

sunnies

acerr

คนต่อไปต้องเป็นน้องลูกขวัญแล้ว อยากเห็นคุณหนูโดนถล่ม

C-Runners

น้องอีฟกำลังจะใจละลายให้ลุงอีกคนแน่นอน นาถพยายามเข้านะจ๊ะ

Supachok Tupsutti

น้องอุ๊เริ่มมีพัฒนาการขึ้นเยอะเลยเปิดใจเต็มๆแล้ว..นาถกะอีฟต้องเป็นคู่เลสแน่ๆ น้องหมวยเริ่มแล้ว

delealpi

♤judas♤

น้องหมวยคราวนี้คงไม่รอดล่ะ ลุงพลเบาๆหน่อยนะ น้องอีฟน่าจะเตลิดกับน้องนาถไปซะแล้ว น้องอุ๊เนี้ยอ่อนลงไปยังตั่งแต่ลุงพลเปย์ซื้อโทรศัพท์ให้และคารมของลุงพลด้วย

Kritsada Panlamyai

บทน้องหมวยน้อยไปหน่อยนะครับ
ถ้าเทียบกับบรรดาเมียๆที่ผ่านมาของลุง
รออ่านตอนลุงโดนรุมอีกก็ดีนะ