ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Dote เซ็กซ์ช็อปในตำนาน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 26, 2020, 06:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็น ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???
1
1-5

6-10

11-15

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

งานนี้ นางเอก(?) ท่าทางจะติดใจ ปล่อยให้จำได้แล้วกลับมาซ้ำต่อเนื่องแน่ๆ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

bunhelupu

หักมุมกลายเป็นปีศาจนี่ฮาเลยนะ

จบแบบนี้เลยไม่มีเฉลยไรเลย

ipor

นีีแสดงว่าถ้านายไม่จิ้นแล้วนายก็อดเข้ามาที่นี่จิ.....มันน่าเสียดายอยู่นะ แต่ก็เอาเหอะ อย่างน้อยก็ไม่ต้องจ่ายตัง แต่ๆๆๆแล้วแลกด้วยอะไรหว่า

แลกด้วยจิ้น......แต่นายก็ได้แค่ครั้งเดียวเอง นี่รอดตัวไปนะ ทีีไม่ใช่ปิศาจ

DrEd

หวังว่าคงเป็นแค่ความฝัน(เปียก)แต่การ์ตูนพวกนี้มักจะโหดก็อาจจะต้องตกเป็นทาศรับใช้ไปชั่วนิรันดร์

MooOon

ประเทศไทยมีที่ไหนมั้งไหมมีเเบบนี้ อยากลองไปสัมผัสสักครั้ง

พระเอกโชคดีมากนะ ไม่รู้เรื่องอะไรเลย เพื่อนบอกก็เหมือนจะลืม

ยังดีที่พอจำได้ เเต่เดาว่า นางเอกน่าจะเป็นปีศาจประเภท ซัคคิวบัสละมั้ง

ตอนจบเดาว่า นางน่าจะให้บัตรหรืออะไรให้พระเอกสามารถกลับมาได้อีก

เพราะติดใจพระเอกละมั้ง

--------------------------------------------------------

เหมือนนางเล็งเเต่พวก ซิงๆ สินะ พระเอกอดเจอเลย หลังจากนี้ 555+

เเต่เอาจริงๆยอมเลย ผมก็ยอม ขอสักครั้งเถอะ เเต่ของอาจารย์คนนี้

จากที่สังเกมมานาน เน้น สาวใหญ่หมดเลยสินะ สว่นใหญ่ ^^

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ เพลินดี เเต่เสียด้ายเเทนพระเอก ครั้งเดียวจบ

อยากเจอร้านแบบนี้ในไทยเหรอ เยอะแยะเลย ไปสถานที่ที่เค้าเขียนบอกว่า ออน (ที่นี่ไม่ขายบริการทางเพศ) มีทุกที่
ต่างกันที่เสียเงินนี่แหละ
  ::HoHo::

ยอมใจท่านจริงๆ ผม ยังใสๆอยู่ เลยไม่รู้อะไรมาก คราวหลังต้องหลังหมล์ ถามท่านเป็นการส่วนตัวเเล้วสินะ 555+

mindza2212

มีแววที่นางเอกคงจะติดใจพระเอกแล้วให้พระเอกมาที่ร้านบ่อยๆแต่นางเอกนี่เป็นคนหรือผีเนี่ย

สรุปจบแบบงงๆสรุปผู้หญิงนี่เป็นคนหรือเป็นตัวอะไรแต่ถึงยังไงก็คุ้มได้สละซิงฟรี

ExitJrp

น่าจะจบแบบพระเอกน้ำหมดตัว

จบแบบนนี้พระเอกมีเซง

swbkk

ผมกลัวจะหักมุมว่า เจ้าหนุ่มนอนฝันไปน่ะซิครับ  เสียน้ำฟรีแน่เลย.....

**ว่าแล้วเชียว  แต่ไม่ว่าจะเป็นฝัน เป็นจริง เป็นอีกมิติ แต่ที่แน่ๆเจ้าหนุ่มน้อยไม่มีวันลืมไปตลอดชีวิตแน่นอน....

kupong

งาน อจ คนนี้ จบสวยแน่นอนส่วนมาก แต่จะไได้ซ้ำหรือเปล่านี้สิ

..
หาเด็กใหม่

xtazy

นึกถึงปีศาจจิ้งจอกเลยนะ พรากจิ้นหนุ่มน้อย แล้วอย่างนี้ก็ได้สอดครั้งเดียวสิ เพราะใช้สิทธิแล้วจะถือว่าไม่จิ้นอีกต่อไป

เธอก็ยังคงเป็นตำนานอีกต่อไป สาวทรงโตผู้พรากพรหมจรรย์

ninepeeza281

เสียซิงแล้วต้องหาที่นี่ไม่เจอแน่

ฝันไปจริงด้วย

goorboyI

หลังจากเสียเวอร์จิ้นไปแล้วจะกลับมาหาอีกรอบก็ไม่มีแล้ว

เป๊ะ เสียซิงในโลกสมมติแสดงว่าโลกจริงก็ยังซิงอยู่หนะซิ

yakusa98

สาวเจ้า คงกลายเป็นปีศาจ และสูบพลังชีวิตไอ่หนุ่มหมดแน่เลย

อ้าววววว ตกลงแล้วสาวเจ้าคือใครน่ออออ

warpzone

หลังจากนี้พระเอกเราไม่เวอร์จิ้นก็คงหาร้านนี้ไม่เจอแล้วสินะ น่าเสียดายแทน แต่หวังว่าคงไม่ต่องมีค่าแลกเปลี่ยนอะไรตามมานะ
สุดท้ายถูกลบความจำ แต่ข่าวลือเรื่องร้านนี้มาได้ยังกันนะ ถ้าตอนจบเจ้าของร้านเปลี่ยนรูปลักษณ์ได้ตรงกับความชอบของคนที่เข้ามาได้นี่จะเพิ่มความหลอนได้อีกนะครับเนี่ย