ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kai Hiroyuki] Dote เซ็กซ์ช็อปในตำนาน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 26, 2020, 06:01:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

keatmano

พระเอกเราอาจได้รับสิทธิพิเศษหลังสละเวอร์จิ้นแล้วให้กลับมาใหม่ได้ทุกเมื่อเพราะ...เป็นพระเอก  ::HoHo::

สาวสวยนมใหญ่ก็ยังคงพรากเวอร์จิ้นของหนุ่มๆต่อไป ... สาวสองพันปี  ::HoHo::

june hadyai

หาเจอเพราะซิงถ้าไม่ซิงค่งได้เจออีกร้านสินะ

biggiggog

ไหนๆก็จะเสียแล้ว จัดไปให้สาสมใจ
ยังไงก็จิ้นได้แค่ครั้งเดียว

ถึงจะจำอะไรไม่ค่อยจะได้
แต่ก็ยังดีใจที่เสียจิ้นให้เธอ
ขอบคุณครับ

siwapeeza

อ่าววเป็นโลกคู่ขนานอบบนี้ อย่างงี้พระเอกก็ไม่ได้มาซ้ำอ่ะดิแบบนี้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

joulez

แค่ชิมลางไปละ1น้ำ ของจริงกำลังจะตามมา

จบด้วยคะแนนเต็ม คิดถึงตัวเองแฮะ เราก็ต้องได้คะแนนเต็มสิ 55

kpnttn

มาแบบนี้ ต้องมีสิ่งที่ถูกใช้เพื่อแลกเปลี่ยนแหงๆ ว่าแต่ ต้องแลกด้วยอะไร

สรุปว่าต้องการ Vergin ของชายหนุ่มเท่านั้นสินะ

virussand

ร้านนี้แถวบ้านทำไมไม่มีจะได้ไปสละเวอร์จิ้น คนแต่งนี้จิตนาการสูงจริงๆคิดได้ยังไง
edit: จบแบบตามที่ว่าจริงจบหลักสูตรจะจำอะไรไม่ได้แต่ตัวเอกจะต้องมีอะไรพิเศษแน่ๆ

boxser

ยินดีต้อนรับคุญเวอร์จิ้น สุดยอดสถานที่เลยนะ

edit จำได้อย่างเดียว สาวสวยนมใหญ่คนนี่เอาเวอร์จิ้นผมไป 555 ครั้งแรกทุกคนต้องจำได้

joyjung

จบแบบที่มีข่าวลือและหนุ่ม virgin คนต่อไปก็มาเจอสถานที่นี้

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ ตุลาคม 29, 2020, 06:01:16 หลังเที่ยง
จบแบบที่มีข่าวลือและหนุ่ม virgin คนต่อไปก็มาเจอสถานที่นี้

จบแบบไม่มีไร
ไม่ต้องจินตนาการตอนต่อไป
ก็เรียบง่ายดี ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป

patrict

สรุป เจ๊ติดใจพ่อหนุ่ม เวิร์จิ้น ให้เข้ามาเอาได้ตลอดเป็นกรณีพิเศษ

ไม่ใช่สุดท้ายช๊อคตายไปแล้วนะเนี่ย

Acta1994

น่าจะจบแบบพระเอกน้ำหมดตัว

ได้ทีเดียวก็คือว่าคุ้มค่าพระเอกคงจะตามหาร้านนี้อีกแน่

time288

พอเสียเวอจิ้นปุ๊ป ก้จะมาร้านนี้ไม่ได้แล้วสินะ  ::Goaway::

ฟินๆ แต่หลอนจัดๆเลย สาวนมใหญ่เปนผีพรากเวอจิ้นสินะ

thegift52

คิดว่าจะจบที่ พระเอกจะหาที่นี้ไม่เจออีก เพราะไม่เวอร์จิ้นแล้ว แต่จะมีค่าแลกเปลี่ยนอะไร แล้วร้านอยู่ไหน ...เราจะหาเจอรึ 5555
.
นั่น จนได้ เสียได้ที่ได้แค่ครั้งเดียว แต่ก็อาจจะคุ้มแล้วก็ได้ เนอะ

vigo

ต้องเป็นปีศาจที่จะมาขโมยจิ้นของหนุ่มๆแน่เลย

สรุปว่าฝันใช่มั้ย เพราะหลับอยู่ในซอย