ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขียนเล่นวันฝนตก ?????

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 31, 2020, 04:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zeromaster

ช่วงมัธยมเป็นเวลาที่อยากกลับไปอีก มีหลายอย่างที่ไม่ได้ทำ

aaxx789

เรื่องสมัยเรียนทำให้นึกถึงอดีต

ziggy2

เหมือนได้ย้อนวัยเลยบรรยากาศแบบนี้

Kingmar

มาตอนแรกผมนึกว่าน้องแก้มเสียอีก คาเร็กเตอร์เหมือนกันเลยครับ

ชอบรูปประกอบที่ซ่อนไว้มากครับ

First10

ใช่ครับ สิบห้าปีที่แล้วเพื่อนจบแล้วติดต่อกันยาก ไม่เหมือนเดี่ยวนี้ อักสักสักสิบปี เทคโนโลยีการสื่อสารจะนำเราไปถึงระดับไหนกันนะ

mdemigod

รักแรกของท่านโทนจะเป็นยังไงนะครับ

onetow2006.1

นึกถึงตอนเรียนเลยครับ...เสื้อนอกกางเกง รองเท้าเยียบส้น...555

oay02

น้องดรัมเป็นแฟนคนแรกของนายโทน แล้วได้ฟันหรือเปล่าครับ

akine

[email protected]

::Yes!::มีน้องมาอีกคนแล้วแล้วจะมีตอนต่อไปไหนนี้คับ

neung_cm

คนที่ทำให้โทนมีความทรงจำ ผมยังจำแฟนคนแรกได้นะถึงเวลาจะผ่านไป 30 กว่าปีแล้ว

Bluemuffer

ylnox xonly

delealpi

ชีวิตช่วงนั้นสนุกจริงๆ คิดถึงตอนนั้นที่ไร มีเรื่องให้ยิ้มได้ตลอด

swss2511

วัยเรียนเป็นช่วงที่สนุกไม่ต้องคิดอะไรมาก