ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขียนเล่นวันฝนตก ?????

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 31, 2020, 04:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RattanaKi

รักครั้งแรกของนายโทนหรอ น่ารักดี

Rivermoon

รักแรกของนายโทน ไม่เบาเลยนะ

097898117

chipchip

เปิดตัวแฟนคนแรกแล้ว น้องดรัม

GU Koy

เปลี่ยนชื่อเรื่องเป็นเปิดซิงน้องโทน

mighty

นึกถึงภาพสมัยเรียนเลยเฮฮากันเป็นกลุ่มก้อนพอโตมาต่างคนต่างแยกย้าย...

porchai

ขอบคุณครับ
สรุปเป็นอย่างไรนะพ่อโทน มีแฟนเป็นดรัมด้วย

Daniel Dear

คงไม่ใช่แฟนคนที่หักอกโทนนะ

test1234

แมว69

zethkhun

เป็นครูครเเรกด้วยไหมครับพี่โทน นึกถึงีูปถ่ายสมัยก่อนเลย เสียเเต่ผมเรียนชายล้วนนี่สิ

teenee4you

อ่านแล้วคิดถึงเวลากลับไปเลี้ยงรุ่นเลยครับ ได้บรรยากาศอีกแบบนึง

Ttum1188

Keng

เรื่องจริงหรือเปล่าครับ บรรยายเห็นภาพเลย

Mylove1234

อ่านไปคิดถึงความหลังเลย แต่ของนี่ตอนม.ปลาย เป็นแก๊งผมสายดาร์คไร้อนาคต เรื่องผู้หญิงก็จับแต่ one night stand ไไม่น่าเชื่อว่าโตมาทุกคนจะได้ดิบได้ดีกันกว่าเพื่อนกลุ่มเด็กเรียน
แต่พอมหาลัยเปลี่ยนมาเป็นแก๊งค์สายเลิฟ คิกขุหน่อย คุยขำๆไม่เน้นเตียง ยังกับไม่ใช่เด็กวิดวะ