ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขียนเล่นวันฝนตก ?????

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 31, 2020, 04:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pikajoo

อ่านตอนนี้แล้วนึกถึงเรื่องเก่าๆสมัยเรียนขึ้นมาเลยครับ วันสุดท้ายเสื้อจะมีแต่รอยเมจิกเต็มไปหมดทั้งๆที่มีสมุดเฟรนด์ชิปให้เขียนแล้ว 😅😅

Paragraph<BB>

แฟนคนแรก เหมือนนึกถึง 14 อีกครั้งของพี่เสกเลยถ้าได้เจอก็คงต้องคิดถึงเพลงนี้แน่ๆผมเชื่อว่าเป็นทุกคน

pd19811983

แวะมาอ่านเล่นๆเหมือนกันครับ มาให้กำลังใจในผลงาน รอรวมเล่มนะครับ

sombie.pj

Asujimaster

มีน้องดรัมโผล่เข้ามาให้ติดตามอีกคนแล้ว

po3821

มาในวันฝนตกนี่ได้บรรยากาศดีจริง ย้อนอดีตคอซองขาสั้น Puppy love รักแรก แอบรัก เวลาผ่านไป กลับมาเจอกันอีกครั้ง รำลึกความหลัง ก็เป็นความรู้สึกดีๆ อมยิ้มได้ เพื่อนมัธยมนี่แหละคบกันนานสุดไม่มีหัวโขนมองตารู้ใจเลย ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆย้อนวันวานครับ

pliwds

::Shy::
หุย รักแรกของน้องโทน แล้วเป็นคนเปิดซิงด้วยมะ ...
ที่สำคัญอันนี้จะแยกจากร้านเกะมั้ยนะ "กาลครั้งหนึ่ง ชมรมยูโด" รึเปล่า

pongsap

kpnttn

Danai Tee

อยากรู้ว่าเป็นแฟนตอนมอปลายแล้วจิ้มด้วยหรือเปล่าครับ

AssSin01

คนแรกนี่ฟามสงจำเยอะเสมออออ  ::Crying::

jeditay

ย้อนไปตอนวัยรุ่นเลยนะรอบนี้

animaru17

gritkin

ใช่คนที่ทำอกหักหรือเปล่าครับเนี่ย จำไม่ได้ว่าคนนั้นคือเเฟนคนเเรกหรือเปล่า

audy11

เจอเด็กเก่าสมัยเรียน​ในงานเลี้ยงรุ่น​ เหมือนภาพในอดีตผมมาแบบ​   ฟุบๆๆๆๆ​ เลย​เคยมีโมเม้นนี้เหมือนกันเลยเทพโทน