ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขียนเล่นวันฝนตก ?????

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, ตุลาคม 31, 2020, 04:09:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

puretank

ของผมจบแล้วจบเลย...ผมไม่เจอเพื่อนมอปลายตั้งแต่จบ เจอกันเฉพาะบางคนใกล้บ้าน นี่ก็ 12-13ปีแล้วไม่เจอหน้ากัน ล่าสุดปีที่แล้วได้ข่าว ไอ้นักบอล นักฟุตซอลของห้อง  ไอ้ตัวโวยวายเสียงดังสุดในห้อง เพิ่งจะเสียไปเพราะมะเร็ง  ทั้งที่แชทผมกับมัน เพิ่งคุยให้กำลังใจตอนรู้ว่ามันป่วยแรกๆ(ช่วงให้คีโมใหม่ๆแล้วร่างกายแข็งแรง) จากที่แชท-เสีย ห่างกันไม่น่าเกินสองปี

neimuchan

อันนี้ จักรวาลหลักใช่มั้ยเนี่ย ไม่ใช่จักรวาล นายริว - -

,,,,,,

เขียนเล่นๆครับอันนี้

#โทน
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

kookkaitong

ไม่เอาดราม่าวันฝนตกนะ เดี๋ยวร้องไห้

Singhasouth14

นายโทน มาแนวนี้ สนุกดีครับ อ่านเพลินเลย

toshiies

นายโทนนี่มีเรื่องเล่าให้ได้ติดตามชมทุกวัยจริงๆครับ

Sopun Jeekkee

บรรยากาศแบบนี้ อยู่ในหัวตลอด อยู่แบบเข้าใจ

Phukit Methitharathon

thana7

ตอนอ่านนี่ฝนก็กำลังตกเหมือนกันครับ

sumbads2524

อ่านแล้วคิดถึงอดีตเลยครับ เหมือนจะรุ่นเดียวกันเลย😅😅

au2000

navy868

นึกถึงสมัยเป็นนักเรียน นักศึกษา ย้อนวัยกลับไปหลายปีเลย...

NNGGOO

ผ่านมาแล้วไม่ผ่านไป  ยังวนเวียนอยู่ในความทรงจำเสมอ

ยิ่งความหลังอันสดชื่นที่ผ่านมา ล้วนน่าจดจำ

shotti

มีมาเล่าหลายยุคดีจังครับ....

bmaII

เวลานั้นเป็นหลายอย่างเลย แต่ปัจจุบันไม่ได้เป็นสักอย่าง เสียดาย เสียใจ

darter

อ่านสบายๆ ต่างเปิดซิ่งอีกฝ่าย