ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โลกสีเทา SS2 อ.ดนัย 8 : ตอน ซ่อนเร้น

เริ่มโดย KwangPloy, พฤศจิกายน 02, 2020, 07:28:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zaar65

ถ้าผมเป็นดนัย คงเลือกไม่ถูกแต่ขอแซนวิชได้ไหม

Chansawang Ball Jiramate

ริสาจะโดนตอนไหนนะ รู้ว่าไม่รอดแน่ๆ

Rutt Non

ห่างหายไปนานเลยนะท่าน
ไม่น่าเชื่อเรื่องราวจะมาลงเอยแบบนี้ พลิกผันกันไปมา จนไม่รู้ว่าชะตากรรมของริสาจะเป็นยังไงต่อ

lucipher666a

ones26421

หายไปนาน กลับมาก็ให้ลุ้นเลยว่าริสาจะโดนอะไร

แมวหง่าว

เรื่องราวมันช่างสลับซับซ้อน
รอครูปรีชาจัดการน้องลิสาดีกว่า
เพราะความจริง ก็คือความจริง

bangsan

ริสาสงสัยจะไม่รอดเอาน่ายิ่งห่างจากดนัยด้วย

Chaithain

โอ๋ไม่ห่วงเเล้วชั่วโมงบินสูง
ห่วงเเต่น้องริสาจะเสร็จอาจารย์ปรีชาวันไหน

xxxboyz

ริสาไม่น่ารอดครูปรีชา อาจจะมีแถม ผอ. มาด้วยอีกคน

fourze22

ถึงขนาดจูงมือให้เข้าไปอาบน้ำด้วยแบบนี้ จัดเลยซิครับ คุณดนัย

manoch paoplook

กระสุน

ห่างหายไปนานเลยครับ เนื้อเรื่องยังอ่านสนุกเหมือนเดิมเลย

saranchai

หายไปนานเลยครับนึกว่าจะไม่มาแล้ว สุดท้ายก็มาจนได้คิดถึงจักรวาลโลกสีเทามากเลยครับ