ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของนายโทน - แฟนฉัน - [ นางฟ้ากับหมาแดกแฟ๊ป ] ]

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 03, 2020, 09:56:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

inputpy

เดี๋ยวพอไปช่วยซื้อของนะ ทะเลาะกันไป ทะเลาะกันมา สุดท้ายเป็นแฟนกันเฉยยย

Kiss my ass

wikky4

err

ขาวดำ

มันก็ไม่แน่

Danai Tee

เปิดตัวแฟนคนแรก ดูน่ารักดีนะครับ โตข้นเค้าไปทำไรแล้วอ่ะครับ

ชาย ชรา

แฟนคนแรกของเทพโทนเป็นดรัมเมเยอร์ด้วยไม่ธรรมดาน่ะครับ

puretank

กีฬาสี ผมอยู่กรีฑาเด้อ วิ่งมันตั้งแต่ ม4 ยัน ม6 เลย สพฐ. ตอน ม.6ก็ได้ไปแข่ง  นึกแล้วอายชิบหาย  แข่ง 1500 เมตร พอครบรอบ นำที่1 เค้าเรียกชื่อ มีชูมือปรบมือให้กองเชียร์...โดน รร.ตัวเองโห่อย่างดัง 555  ::DookDig::

ผลการแข่งไม่บอกนะ เพราะอย่างเชี่ยเลย...ไม่เคยคิดว่า 1500 เมตรแม่มจะเหนื่อยแบบนี้ คือต้องท้าวความว่า สามปีกีฬาสี ไกลสุดคือ 4x100
พอหน้างานจริง สพฐ. ไอ้ตัวลง1500 มันมาขอสลับกับผมตัวลง100เมตรชาย....เราก็ เหอะ กระจอก แค่1500 เวลาซ้อมวิ่ง ผมซ้อม3-5โลประจำ พอลงแทร็คจริง เข้ หนืดกว่าพื้นถนนที่บ้านเยอะเลย T T รอบที่สามนึกว่าขาจะหลุดแล้ว จบแข่ง สั่นทั้งขา ดีที่ได้หนุนตักสาวเพื่อนอีกห้องไปที.....อืม ตักหอมจัง นุ่มด้วย นานด้วย เกือบ ชม.ได้

beerony

sunshine9

Sur9x

เคยมั้ยครับ ต้องดูแลนักกีฬา แล้วก็ต้องวิ่งไปแข่งกีฬาอีกอันนึงที่อีกสนาม

สมัยผมนี่ วิ่งรอกมันว์เลย

Nattapon Saithong

เรื่องตอนนี้น่ารักดีครับ มีมิตรภาพ มีความเริ่มกุ๊กกิ๊ก ชอบครับ