ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ododo

testman

แหม ทิ้งท้ายแบบขายของตลอดก่อนต้องคอมเมนท์

แต่ให้ผมเดา ในความเป็นจริง เหมียวเขามาถึงตรงนี้แล้ว แต่ก่อนเหมียวอาจจะชอบ แต่มันก็ผ่านไปแล้ว ตอนนี้ อยู่ต่อหน้าโทน มันก็ควรผ่าน ๆ ไป เหมือนตัวโทนเอง ที่พอเวลาผ่านไป เรื่องเหมียวเองก็ทำใจอะไรเข้าใจอะไรได้มากขึ้นเหมือนกัน

nicky1976

chanky2007

เพื่อนที่ดี อาจไม่ใช่คนที่ใช่ครับ ก็ต้องทำใจ
แต่จริงๆ ผู้หญิงเข้าใจยาก
เดี๋ยวเหมียวอาจจะกลับมาปลอบ
ขอบคุณครับ

ทะเลยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพนายโทน
สงสารเหมียวจริง ต้องมาง้อเอง ปล้ำเองแน่ๆ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Mylove1234

อ่านเรื่องของคุณโทนแล้ว ผมนึกถึงลีลาการเขียนและความสนุกจากการแต่งของ ท่าน Assassins008 ขึ้นมาเลย ระดับตำนานทั้งคู่

••••

ขอบคุณครับ

แต่ผมเทียบกับท่าน Ass ไม่ได้หรอกครับ

#โทน

Prik110927

readder

po3026