ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

D4rthvader

อ่านจบแล้วครับ ความรัก ความสนุก ที่ไม่มีชื่อเรียกนี่เหนื่อยเนอะ แต่ก็นะ เข้าใจเหมียวเหมือนกัน เจอคนที่แอบปลื้ม เจอคนที่ชอบมาคุยด้วย มันก็ทำให้กระชุ่มกระชวยพอสมควรแหละ แต่ก็เข้าใจโทนนะกลัวผิดหวังอีกรอบ เลยไม่กล้าให้ใจเต็ม 100 

ปล. เขียนออกมาบ่อยๆ ได้ไหมครับ เรื่องกำลังเข้มข้นเลย รอติดตามครับ .

h-man

พ้นจากเฟรนโซนด์ ก็ยังมาเจอกิ๊กใหม่ สาวเหมียวจะยังไงต่อ

akerue

ไปเดินเล่นกับถ่านไฟเก่า แต่ยังงัยคืนนี้ก็มานอนกับเราเทพโทน

chapter11

พอความรู้สึกดีๆกำลังกลับมาเหมือนโดน ปิดประตูอีกละ แต่ดีปล้วครับที่หักห้ามใจไว้ ไม่งั้นแย่อีกนะครับพี่โทน

แมวหง่าว

nowhereman

เอ หรือว่างานนี้พี่เท่ห์อยากสานความสัมพันธ์กับเหมียวหละเนี่ย

โหย อ่านแล้วสงสารนายโทนเลย จบได้หน่วงมากๆ งันคืนนี้ตงไม่ได้ต่อกับเหมียวสิเนี่ย

BooM_Za

ถ้าเป็นผมผมจะพูดสวนไปเลยนะว่าผมไปก่อนนะแล้วก็หันไปมองหน้าผุ้ชายและบอกว่าตามสบายครับ อิอิ แอบกัดเบาๆๆ

Monari

Cassa