ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lukpuman

st23652

เเค่นี้ก็ดีถมถืดดดดด ผมว่านะโชคดีกว่าหลายๆคนเเล้วครับ

aekkung

บอกได้เลยว่าถึงจะปลอบใจว่าไม่เป็นไร ๆ ไม่เป็นอะไร แต่ก็คิดไม่ได้หรอ

gumpxxxx

peddo

เฮ้อ กำลังมาแรงแล้วเชียว มีคนเข้ามาสอดแทรกอีกแล้ว ถึงเราจะสอดใส่แล้วก็ยังทำใจยากนะครับ ยิ่งมีนัดกันคืนนี้ เกิดมาตามนัดแล้วเธอมีน้ำเหนียวติดมาด้วยนี่คิดหนักเลยครับ ที่สำคัญ น่าจะงด ยสตน. ด้วย
แต่ผมยังมองเหมียวในแง่ดีนะครับ เธอดูจริงใจระดับนึงทีเดียว ที่สำคัญน่าจะรักษาสัญญา แต่ดรามาของท่านโทนคงไม่ปรานีใคร ต้องอดใจรอตอนต่อไปละครับ
ว่าแต่อีพีเท่ส์นี่ท่าจะจบไม่สวยละ อาจจะนึกว่า มา ตจว.อย่างนี้อาจเป็นโอกาสดีที่จะเก็บสแปร์เหมียว คะขาแบบนี้แหละครับตัวดีนัก สมน้ำหน้าที่เจอตอซะบ้าง แต่ยังไงก็ระวังตัวด้วยนะครับ

BłäčkMäñ_60

อย่าไปแคร์สิ อยากจะไปมีแฟนใหม่ก้อมีไป ได้กันแล้วก้อจบย เพราะยังไงก้อเปนเรื่องแค่ที่ทะเลกลับไปกทม.ก้อเปนเพื่อนกันปกติ