ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ทะเล ตอนที่ 5 ( เรื่องเล่าของนายโทนกับพี่เหมียว )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤศจิกายน 11, 2020, 01:14:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winpooh

Asujimaster

จะต้องมีคนเข้ามาขัดขังหวะ หรือ เป็นก้างขวางคอ ซะทุกทีเลยเรื่องกำลังไปได้สวย

winpooh

samsung014

FRA5M2

Pong Tee

เหมี่ยวจ๋า โหยคิดถึงอารมณืนี้เลยแบบเพื่อนชอบเพื่อ ชอบรุ่นน้องที่ทำงาน  แต่ไม่โชคดีได้ ย ส ต น แบบพี่โทนอะ

John Snoww

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ ผมทั้งชอบสาวๆในเรื่อง ทั้งความเทพของพี่เทพโทนเลยครับ

brother1

::Hmmm::พี่เหมียวพอได้ปลดปล่อยออกมาแล้วก็เหมือนจะมีลีลาดีๆไม่แพ้ใครเลยนะ แถมจะมานอนด้วยอีกท่านโทนซีดแน่งานนี้ แต่ เอ หรือเหมียวจะไปก้บพี่เท่ห์กันแน่

tataka

สงสัยสะกดไม่อยู่ละมั้ง อดีตตัวเทพของกิ๊กเรามาเตาะกิ๊กเราต่อหน้าแบบนี้ ต้องแสดงความเป็นเจ้าของละ
เชร็ดเข้ ดึงดราม่าซะงั้น อยากจะบอกว่าดีแล้วที่โทนพยายามลืมเหมียว เพราะดูแล้วเหมียวเห็นโทนเป็นอะไรก็ไม่รู้ที่ไม่สำคัญ เหมียวคงจำไม่ได้ว่าพี่เท่ส์มันเคยปฏิเสธเหมียวไปแล้วครั้งนึงรอบนี้เข้ามาคุยก็คงหวังฟันแล้วทิ้ง ยังไม่เข็ดอีก ผมไม่ใจดีกับผู้หญิงแบบนี้ แหม่ อินซะ ที่แน่ๆค้างครับ 55