ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นผิดคน

เริ่มโดย さようなら, พฤศจิกายน 12, 2020, 12:26:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

さようなら

สวัสดีค่ะ เราชื่อว่า "จูน" อายุ"26"ปี  รูปร่างจูนค่อนข้างตัวเล็กสูงแค่ 160 หนัก 49 ดูๆเหมือนเด็กมัธยมซะมากกว่าถ้าไม่ได้บอกว่าอายุ26อะนะ ขนาดหน้าตาดีก็ยังไม่มีแฟนโสดแถมซิงเพราะจูนเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยได้ไปไหน จูนเป็นอาจารย์สอนเด็กชั้นประถมของโรงเรียนแห่งหนึ่ง อยู่ต่างจังหวัดรอบๆมีแต่ป่าเขาธรรมชาติดี เด็กนักเรียนก็ไม่ค่อยเยอะเท่าไร จูนอาศัยอยู่บ้านพักครูในโรงเรียน เนี่ยละตอนแรกๆว่าจะอยู่ห้องเช่าหรืออะไรแบบนี้แต่เพราะเรื่องปัญหาการเดินทางทำให้ต้องพักอยู่ที่นี้แถมอยู่ฟรีด้วยก็ถือว่าดีไปอย่าง จูนอาศัยอยู่กับภารโรงบ้านคนละหลังแต่ติดๆกัน แกอายุ"55"ปี ชื่อ"ลุงพล" ถ้าให้อยู่คนเดียวก็ไม่เอาหรอก ลุงพลแกโสดไม่มีครอบครัวเป็นคนสูงใหญ่ตัวล้ำๆ ลุงแกเป็นภารโรงและก็เป็นยามไปพร้อมๆกัน นิสัยดีมาก จูนนับถือเขาเหมือนพ่อคนหนึ่งเลยเวลาไปตลาดทุกเย็นไปเขาจะเป็นคนพาไปเวลาเดินจะมีผู้ชายมองมาเยอะเพราะลุงพลแกมาช่วยถือของเลยดูเหมือนเป็นพ่อลูกจริงๆ ไม่มีใครเข้ามายุ่งวุ่นว้าย

ทุกวันก็ผ่านไปเหมือนปกติทุกวันจนมาวันหนึ่ง ประมาณ5โมงเย็น จูนคือคนสุดท้ายเลยที่ยังทำงานอยู่คุณครูท่านอื่นๆพองานเสร็จ4โมงก็กลับบ้านกันหมด นักเรียนก็ไม่มีมีแต่ พวกที่กลับไปบ้านแล้วมาเล่นในโรงเรียนแต่ไม่เยอะเท่าไร เพราะมีกฎให้ปิดล็อกประตูห้องเรียนทั้งหมดกับประตูใหญ่6โมงเย็นทุกวัน ระหว่างที่จูนกลับบ้านพักก็เอะใจหันไปดูเสื้อผ้าที่ตากไว้หน้าบ้านพักปรากฏว่ากางเกงในหายไปหนึ่งตัวที่รู้เพราะว่าเป็นกางเกงในตัวโปรดเลยพยายามหาดูอาจจะตกแถวนั้น หูดันไปได้ยินเสียงจากบ้านลุงพล เป็นเสียงคราง โอ็ย...ลุงไม่ไหวแล้วครับ...โอ็ย...ครูจูน...ผมอยากเย็ดครูมากเลยครับ... ลุงพลแกพูดว่า อยากดูหีจูนอยากเย็ดจูนบ้างละ จูนได้แต่ยืนเอาปากปิดปากทำตัวให้เงียบที่ที่สุด บอกเลยว่าตอนนั้นถึงจะไม่เห็นภาพแต่ได้ยินเสียงก็รู้แล้วว่าลุงพลแกทำอะไร จูนค่อยๆเดินกลับบ้านแบบเงียบๆพอเปิดประตูบ้านพักได้จูนก็ปิดเบาๆ จูนคิดแต่เรื่องของลุงพลนี้แกคิดกับเราแบบนั้นหรออะไรไปต่างๆนาๆ จนพักหนึ่งก็มีเสียงค๊อกประตู ตามด้วยเสียงลุงพลแกถามมาว่า ครูจูนครับ...จะไปตลาดไหมครับวันนี้... จูนสะดุ้งเฮือกลุกไปเปิดพยายามทำตัวปกติที่สุด พูดกับแกไป ค่ะ...อ่อไปจ้า...คือนู๋ขอเวลาเก็บของแปปนึงนะจ๊ะ... ลุงพลพยักหน้าแล้วเดินจากไป ระหว่างที่แกหันหลังจูนได้มองออกไปที่ตากผ้าหน้าห้องกางเกงในที่หายไปมันกลับมาแขวนไว้ที่เดิม จูนพยายามตัวปกติที่สุดแต่ในหัวมันคิดไปไกลแล้ว ตั้งแต่นั้นความคิดที่มีกลับลุงพลก็เปลี่ยนไปจูนค่อยสังเกตลุงแกตลอดเวลาค่อยตามดู พฤติกรรมลุงแกทุกวันจนเหมือนตัวเองเป็นโรคจิต จูนชอบแอบฟังเสียงเวลาเขาช่วยตัวเองเวลาเขาใช้ชื่อจูนทำให้จูนมีความสุขมาก เวลากลางคืนจูนมักจะนอนไม่หลับคิดฟุ้งซ่านไปเรื่อย คิดว่าได้ลองเย็ดกับคนอื่นบ้างละต่างๆนาๆแต่ทุกครั้งหน้าลุงพลจะเด้งขึ้นมาทุกที คงเป็นเพราะว่าได้ยินลุงพลพูดถึงจูน เลยทำให้เกิดความอยากลองขึ้นมา เวลาจูนมีอารมณ์มักจะเปิดอินเทอร์เน็ตดูคลิปโป๊แล้วช่วยตัวเองทุกครั้งไป จูนไม่เคยเอานิ้วใส่ไปข้างในเลยแค่เอามือถูตรงนั้นไปมาก็เสียวใจจะขาดแล้ว ไม่รู้เลยว่าตัวเองเป็นคนเงี่ยนแบบนี้ได้ยังไง

และแล้วก็ถึงวันที่เก็บความเงี่ยนที่มีมากจนเกินไปไม่อยู่ทำให้จูนทำไรโง่ๆ ลงไปซะได้ เวลาประมาณ3ทุ่มตอนอาบน้ำพึ่งเสร็จใหม่ๆก็มีครูรุ่นพี่โทรมาหาบอกว่าหาเอกสารไม่เจอไม่รู้ว่าลืมให้ห้องพักครูหรือป่าวอยากให้ไปดูให้หน่อย จูนเลยตกลงแล้วไปทันทีด้วยที่ยังใส่แค่ผ้าขนหนูผืนเล็กๆแค่ผืนเดียว ด้วยความที่ตึกเรียนล็อกกุญแจหมดเลยต้องไปหาลุงพลให้มาเปิดให้ด้วยความที่กลัวลุงพลจะนอนแล้วเพราะแกต้องตื่นมาทำงานต้องแต่ตี5 จูนเคาะประตูเรียกแกไม่นานก็มาเปิดประตูออกมา ตอนนั้นแกใส่เสื้อกล้ามกับกางเกงบ๊อกเซอร์ จูนอธิบายว่าลืมเอกสารไว้ที่ตึกเรียนช่วยเปิดให้หน่อยได้ไหมอะไรแบบนี้ ลุงพลแกเอากุญแจกับไฟฉายแล้วเดินไปด้วยกัน ระหว่างเดินจูนสังเกตว่าลุงพลมักจะมองมาตลอด พอเปิดตึกแล้วขึ้นไปเปิดที่ห้องพักครู จูนเปิดไฟหาเอาสาร รอบโต๊ะครูรุ่นพี่ก็ไม่เจอ สังสัยจะอยูในลิ้นชัก ด้วยที่ไม่ระวังตัวลืมไปว่าใส่ผ้าขนหนูมาตัวเดียวจูนโก่งโค้งเต็มที่เลย หันก้นไปทางลุงพลที่อยู่หน้าประตูพอดี แน่นอนสิค่ะ เห็นหมดแน่นอน พอจูนหาเจอแล้วยิบเอกสารขึ้นมาหันหาไปหาลุงพลแกหลบตาจูนทันที จูนก็แอบตกใจขึ้นมาทันที ที่เป๋ากางเกงแกมันตุงโด่วออกมาอย่าเห็นได้ชัด      หลังจากที่เราทั้ง2เดินกลับจูนเดินตีคู่ออกมากับเขา สายตาจูนมันดันมองไปที่เป๋ากางเกงลุงแกตลอด มันก็ตุงตลอดทางเช่นกัน แบบว่าตอนนั้น อารมณ์จูนเริ่มมีหัวใจสั่นเต้นแรงมากร่างกายนี่ร้อนวูบวาบไปหมด จูนขำเบาๆออกมาให้แกได้ยิน ลุงพลแกถามกลับมา
...ครูจูนมีอะไรหรือเปล่าครับ...

แบบว่า..นู๋แค่สงสัย..ทำไมเป้ากางเกงลุงถึงตุงละคะ..

ลุงพลเงียบไม่พูด จูนเลยพูดต่อไปว่า

เมื่อกี่นี้ลุงคงเห็นหมีน้อย..นู๋ละสิ ตอนนู๋ก้มลงหาเอกสารใช่ไหม..น้องชายลุงถึงได้ตุงขนาดนั้นน่ะ

ไม่ใช่นะครับ..ผมไม่เห็นอะไรเลยครับ..จริงๆนะครับ

พอเดินมาถึงหน้าบ้าน จูนมีอารมณ์จนเก็บมันไม่อยู่แล้ว
จูนบอกกับลุงพลไปว่า

นู๋เคยได้ยินด้วยนะ..ว่าลุงพลอยากมีอะไรกับนู๋ใช่ไหม ได้ยินบ่อยมาก ลุงเอากางเกงในนู๋ไปช่วยตัวเองใช่ไหมละ นู๋มีข้อตกลงนะแต่ลุงต้องสัญญานะว่าลุงจะทำตามที่นู๋บอก โอเคไหม..

ลุงพลแกเงียบไม่มองหน้าจูนเลย จูนจูงมือแกเข้ามาในบ้านพักของจูน จูนเอาผ้าขนหนูถอยออกให้ลุงพลได้เห็นเรือนร่างของจูนชัดๆ แกหันมามองตาไม่กะพริบเลย จูนเลยบอกแก ..ขี้โกงจังลุงเห็นของจูนแล้วทำไมไม่ให้จูนเห็นของลุงบ้างละ.. จูนเดินไปนั่งที่เตียงแหกขาออกเป็นรูปตัวเอ็มแล้วเอานิ้วแหกหมีน้อยของจูนออกจากกันเห็นเนื้อสีแดงสดข้างใน บอกตามตรงว่าตอนนั้นคือความเงียนผสมกับความร่านที่มีมากกว่าความรู้ผิดชอบชั่วดีทำให้จูนไม่สนอะไรแล้ว

ลุงพลแกคงจะสุดๆเหมือนกันแกถอดเสื้อกางเกงออกทำให้จูนต้องชะงักไปเลย น้องชายแกมันใหญ่มากใหญ่กว่าของคนไทยทั่วๆไปซะอีกนี้มันไซส์ฝรั่งชัดๆ พอจูนได้เห็นทำเอาใจตกไปอยู่ที่ตาตุ่มเลย คิดในใจว่าถ้าโดนเข้าไปมีหวังตายแน่ๆ แกพูดชมจูน

..ผมไม่อยากเชื่อว่าจะมีวันนี้ วันที่ผมได้เห็นหีครูจูนนะครับ มันสวยมากอย่างกับหีเด็กมัธยม รูเล็กฟิตๆ น้ำนิเยิ้มเลยนะครับ ครูจูนเงียบมากสินะครับเดี่ยวผมช่วย..

พูดจบแกเดินเข้ามาไกล้เอาหน้าลงมาซุกที่หมีน้อยจูนทักที ลุงพลแกเอาลิ้นเลียที่เม็ดแตดทั้งเลียหี จูนตัวเกร็งกระตุกสุดตัวพึ่งจะเคยเจอความเสียวซ่านแบบนี้เป็นครั้งแรก น้ำที่ไหลออกมา ลุงพลแกดูดเลียด้วยความอร่อยแกไม่สนใจอะไรตั้งหน้าตั้งตาเลียทั้งดูด ใช้เวลาสักพักแกเอาหน้าออกมาจากหว่างขาของจูน แกขึ้นมาจับจูนนอนลงแกเอาควยแกมาจ่อที่รูหีจูนแกถูไปมา จูนตกใจมากคิดว่าแย่แล้ว จูนเอามือจับที่ควยแกบอกกับแกไปว่า

..ลุงจะทำไรคะ..เดี่ยวก่อน..ลุงจะเย็ดนู๋ไม่ได้นะ..

..ทำไมละครับครูจูนมาถึงขนาดนี้แล้ว ไม่เย็ดได้ไง..

..คือนู๋ยังไม่พร้อมอะคะ นู๋ว่าเราค่อยๆไปเรื่อยๆดีกว่านะ ตอนนั้นคือคิดอย่างเดียวว่าต้องหาวิธีเอาตัวรอดก่อนเพราะของแกมันใหญ่เกินจูนกลัวเจ็บมากเลยไม่กล้าถ้าแกเย็ดจูนจริงๆมีหวังใส้แตกแน่แบบว่าตายคาควยลุงพลแกแน่ๆ ความเงียนที่มีเริ่มหมดเลยเจอแบบนี้ จูนเลยบอกให้แกเอาแค่ถูๆหีไปก่อน แกตกลงในทันที แกเอาท่อนควยมาถูกับร่องหีจูนถึงจะไม่โดนเย็ดแต่มันก็เสียวถึงใจมากท่อนควยลุงพลถูโดนทั้งเม็ดแตดทั้งแคบหีสุดยอดมาก สักพักแกเริ่มถูเร็วและแรงมาก

..โอ็ยครูครับ..ผมจะแตกแล้ว..โอ็ย..อ่าาาาา..

น้ำกามแกพุงออกมาเต็มหน้าท้องจูนไปหมดพร้อมกับน้ำหีที่ไหลออกมาจูนเองก็เสร็จพร้อมแกเหมือนกันลุงพลก้มหน้าไปเลียหีจูนต่ออีกครั้งคือตอนนั้นพอน้ำแตกออกมาทำให้ความเงียนลงลด จูนบอกกับแกว่าพอแล้ว ลุงพลลุกขึ้นพร้อมกันดึงจูนเข้าไปกอดหอมใหญ่จูนพลักแกออกดันตัวลุงพลออกไปที่ประตูพร้อมเอาเสื้อผ้าแกไปด้วยแล้วปิดประตู ตอนนั้นคิดอะไรไม่ออกเลยคิดว่าเราทำไรลงไปวะเนี่ยจูนเลยไปอาบน้ำใหม่แล้วเข้านอน เพราะความโสดเหงาบวกกับความเงียนร่านทำให้หน้ามืดตามัวเอากับภารโรงหรือนี้

...ถ้ามีเวลาว่างจะมาเล่าตอนต่อให้ฟังนะ... 

1819

โอ้วกำลังลุ้นเลยว่า ครูจูนจะโดนลุงพลเอาจริงๆไหม  หวังว่าจะมาเขียนต่อเร็วๆนะครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Pigdavil

ปูเสื่อรออ่านตอนต่อไปน่ะครับ คุณครูสาวสวยกับภารโรง รอว่าครูจูนจะพร้องให้ลุงพลเย็ดเมื่อไร

ขาหื่น

ปูเรื่องไว้น่าติดตามครับ น่าสนใจครับว่าจะเป็นแนวไหน ไปต่อได้หมดเลยครับ

C-Runners

มันต้องข้ามเส้นสักวันนึงแน่ๆครับ เรื่องแบบนี้ วินๆกันทั้งคู่ ลุ้นอยู่นะครับ

archi ongtong

มาถึงขนาดนี้ต้องมีต่อแน่นอน

kittaphot007

รออ่านตอนต่อไปแล้วครับรีบมาต่อนะครับ​ ชอบแนวนี้พอดีครับ

e20pat

อ้าว รอดซะงั้นครูจูน
จะไปได้สักกี่น้ำ พาลจะนับไม่ถ้วน
อย่าปล่อยให้ค้างนานนะ รออยูู่
เป็นกำลังใจให้เน้อ

occocc

panzeus

johnywalker

ไปยั่วคนแก่แล้วไม่ยอมให้เค้าเอา ใจร้ายมาก 55555

devilzoa

น่าจะเจอลุงพลเล้าโลมจนทนไม่ไหวเลยยอมให้เย็ดแน่นอน

peddo

บาปมากเลยครับครู เกิดลุงแกทนไม่ไหวไปฉุดคนอื่นมันจะเสียหายมาก ส่วนครูมาถึงขึ้นนี้ อย่างมากก็เสียหอย มาต่ออีกนะครับ