ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep11 #72

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 13, 2020, 08:54:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ในงานแต่งของไก่กับตอง
เพนท์เฮาส์ข้างบนถูกเปิดไว้ให้พวกเราพักผ่อน
ยัว บี ฟิน ผม และเพื่อนสนิทๆอีกไม่กี่คน

งานแต่งจบลงโดยที่เจ้าบ่าวเมาไม่เหลือเชิ้นดีและเจ้าสาวก็ไม่น่าจำอะไรได้
เพื่อนเจ้าสาวอย่างบีก็แทบจะล้มไป
ผมได้เจอกับฟินด้วยอะไรหลายๆอย่างผมอยากได้ฟินมาก เพราะชุดฟินดูเงี่ยนมากๆ
จบงานเราพาบีขึ้นมาพักบนเพนท์เฮาส์ที่มีห้องต่อกันได้สามห้อง
บีนั้นสลบไสลไป ฟินเปิดห้องพักอีกห้องชั้นล่าง

เรากลับขึ้นมาดูบีที่ห้องข้างบน ระหว่างทางฟินในลิฟต์ดูยั่วยวนมาก
เรามาถึงห้อง
ก่อนประตูเปิดผมก็ยืนเอาของผมกดไปที่ร่องของฟินอีกทีเสียงอ๊ะห์แล้วถอนหายใจกับกระดกก้นกลับบดลงมาทำเอาผมอยากจะเสียบเสียตรงนั้น

ฟินเปิดประตูเข้าไป แล้วก็เดินเข้าไปในโถงเราสองคนทิ้งตัวหายไปที่โซฟาในห้องเล็ก ฟินอ้าขาจะถอดส้นสูงแต่ผมปรามไว้บอกว่า อย่าถอดเลย
ฟินเอาขารวบเอวผมไว้ ผมก้มลงจูบหัวนมฟิน
ละเลงปลายลิ้นไปที่ยอดปทุมถันแล้วขบเบาๆ ฟินร้องอื้มมมม
บนเตียงข้างหลังบีหลับอยู่ ผมเอานิ้วล้วงไปในใต้ชุดราตรีฟิน จริงอย่างที่ผมเดา น้ำไหลลงขามาจนเกือบถึงหัวเข่า
ฟินยกขาสูงหนีบตัวผมไว้ ผมก้มลงไปแลกลิ้นกับฟิน ลิ้นที่กลิ่นไวน์ปลายๆ แต่ลมหายใจมีกลิ่นแรงๆแบบนี้ กระตุ้นอารมณ์มากๆ
ฟินไม่ได้ขัดขืนแถมยังเร่งเร้า หน้าฟินตอนนี้ให้เข้ามสักสิบคนก็ไม่น่าจะพอ
ฟินเอาหน้าขาเบียดเข้ามา พร้อมกับบดโคกลงมาให้โดนแก่นของผม
ผมเลิกกระโปรงขึ้น หันฟินยืนโก้งโค้ง แล้วจับใส่ท่าหมาในท่ายืนบนส้นสูง
ชุดแซกงานแต่งงานี่มันได้อารมณ์จริงๆ ผมเสียบพรวดเข้าไปโดยที่ฟินน้ำมีน้ำฉ่ำๆจนล้น
เสียงพั่บๆดังพร้อมกับเสียงแจ๊ะๆฟินร้องอือออๆๆๆ อื๊ออออๆๆ ซี๊ดสสสออกมายาวๆ ผมสาวแท่งออกมายาวๆเพื่อจะกระแทกเข้าไปใหม่น้ำใสๆเหนียวๆยืดตามออกมา
ฟินแอ่นก้นโด่งตามมาเหมือนไม่อยากให้มันออกไป ผมจับฟินกระแทกแบบไม่ยั้งจนฟินแทบจะทรุดลงไป
แต่ผมรั้งเอวเอาไว้ ฟินตอนนี้ร้องเสียงลั่นส่ายหน้าไม่หยุดอาการเหมือนคนจะขาดใจสีหน้าที่เหมือนคนปวดท้องแต่ก็ร้องอย่างสุขสม

ผมหยุดไว้แป๊ปนึงเพราะตอนนี้มันเสียวเหมือนจะแตกให้ได้
แต่ฟินส่ายก้นไปมาพร้อมกับขมิบในรูแบบรัวๆตอดยิบจนผมคิดว่าผมแย่แน่ๆ มันเสียวที่หัวพุ่งพล่านมากๆ
ผมล๊อคเอวฟินอีกทีแล้วเร่งความเร็วแบบไม่คิดชีวิต เลือดสูบฉีด ฟินร้อง โอ๊วววยาวๆจนเสียงหายไปในลำคอ
ผมป่ายซ้ายป่ายขวาไปมาเหมือนคนเมายาแล้วควบคุมรถไม่ได้
ผมเร่งความเร็วจนชุดฟินหลุดไปกองที่เอว นมฟินตีไปมาจนเสียงดังสลับกับเสียงกระแทกของผม

ฟินร้องว่า แอมคัมมิ่งโอวววเยสสส ฟินเอามือมาจิกก้นตัวเองจนเป็นรอยขยำลงไป
ฟั๊คคคคคคคคคคคคคคคคค โอวววววววว เสียวววว ซียดสส์์แล้วฟินก็ทิ้งงตัวลงไปนอนกระตุกอยู่สามสี่ที ผมจับฟินหันหน้ามาเพื่อให้กลืนของผมลงไป
ฟินอ้าปากเอามือคว้าเข้าปากแถมดูดจนผมร้องตัวลอย จังหวะที่ผมร้อง อี๊ยยยยยยครั้งสุดท้าย เราได้ยินเสียงคนไขประตูในโถงของห้องสูทเข้ามา

ผมกับฟินหันไปมองทางต้นเสียง ฟินมองไปทั้งๆที่ยังดูดของผมอยู่ เป็นภาพที่ขำปนน่ารัก

แล้วก็มีเสียงคนเดินเข้ามาผมกับฟินเลยหยุดแล้วก็เดินมาเปิดประตูดูในโถงใหญ่

เป็นพี่อามขึ้นมากับทอม!!! นี่มันห้องส่งตัวขึ้นมาทำไมผมเลยเดินออกไป ไก่ร้องทักเสียงเมาแอ๋ว่า ไฮ บราาาาเธอส์
พี่อามกับทอมก็หันมาตกใจที่เห็นผม ทอมเข้ามาทักทาย ผมถามว่าอะไรกันนี่
ไก่บอกว่า ไก่ชวนขึ้นมาเอง เดี๋ยวจะชวนบีกับฟินด้วย ยัวเสร็จงานก็จะตามมา ไก่ดูมีความสุขจนเกินเลยมากๆ
ไก่เดินมาหาผมบอก ไอไม่คิดว่าพี่อามจะมา ไอดีใจยูโนวว ส่วนทอม...ไก่ บอกแบบเมาๆว่า โนๆๆๆ ไม่ต้องตกใจ
สักพักยัวก็พาเพื่อนอีกสามสี่คนที่สนิทๆกับไก่เข้ามา วงสนทนาเริ่มใหม่พร้อมกับไวน์และแชมเปญ น่าจะเป็นอาฟเตอร์ปาร์ตี้ย่อยๆ

จริงๆมันก็นานมากโขอยู่สำหรับเรื่องราวและความเปลี่ยนแปลงของแต่ละคน
ทุกคนมีมิตรภาพที่ดีต่อกันในตอนท้ายก็โอเค ผมไม่รู้อะไรมาก แต่ก็นั่งดื่มไปด้วยแบบแปลกๆในใจ

ฟินค่อยๆออกมาจากห้องเข้าไปดูบี บีหมดสภาพมากนอนในชุดแบบ ใครเข้ามาก็น่าจะเสียบได้เลย

วงสนทนาคุยกันไปอย่างสนุกสนาน ฟินนั่งข้างผมมียัว ถัดไปเป็นเพื่อนไก่ผู้หญิงอีกสามสี่คน ทอมกับพี่อาม บีหลับในห้อง เจ้าบ่าวสลบเหมือด
สักพักเพื่อนไก่ขอตัวกลับ ผมเองก็ง่วงและมึนมาก จำอะไรไม่ค่อยได้รู้แต่ว่าง่วงจนหลับไป

ผมตื่นมาอีกที ภาพที่ผมเห็นคือ ไก่กำลังนอนให้พี่อามเอากับกำลังอมของทอมอยู่
ผมจำอะไรไม่ได้มากนัก แต่ที่จำได้คือความรู้สึกคือเงี่ยนมากๆ ใช่ใช้คำว่าเงี่ยนได้เลย

ผมตื่นแบบสลึมสลือแต่ก็อยากเอากับเขาด้วย ไก่นอนให้สองคนนั้นเอาอย่างเมามันส์ เสียงร้องโอยๆๆนั่นทำเอาผมแทบคลั่ง
ภาพไก่โดนเย็ดในชุดเจ้าสาวมันตื่นเต้นและเร้าใจมากๆ

ผมลุกขึ้นปลดตะขอกางเกงที่มันแข็งจนปวดพร้อมกับสาวมันออกมา
ผมหันไปเห็นฟินกำลังช่วยตัวเองมือบีบนมเอานิ้วขยี้ที่หัวนม อีกมือก็กำลังช่วยตัวเองอยู่ในความสลัวนั้น ฟินเลื้อยนตัวมาหาผมพร้อมกับอมของผมเหมือนคนหิวน้ำ
ผมแอ่นตัวยกก้นให้ฟินอมเข้าไปลึกๆ

ฟินตาปรือมากๆอมของผมพร้อมกับขมบปลายแล้วก็เอาลิ้นไล้ลงไปที่ไข่สองข้างอมแล้วปล่อยเสียงดังโบ๊ละ

ทอมหันมากวักมือเรียกให้ผมพาฟินไปนอนข้างไก่ แต่ฟนิยังอมของผมแบบไม่ยอมหยุด เสียงอือๆ ของฟินที่อมของผมอยู่ดังขึ้นเรื่อยๆ
เสียงไก่ร้องอ๊ะๆๆ ก็ดังมากๆเช่นกัน ผมเหมือนจะวูบๆไป มารู้ตัวอีกทีคือ ไก่กำลังมาอมของผมอยู่ กับฟิน โดยที่
ไก่โดนทอมเอาท่าหมาอยู่และพี่อามกำลังเสียบของพี่อามเข้าไปในตัวฟิน
พี่อามหน้าแดงกล่ำมาก แล้วฟินก็แอ่นก้นรอ ภาพที่ฟินจับเอาแท่งพี่อามแล้วก็ดึงเข้ามาใส่ในตัวเองทำเอาผมตื่นเต้นมาก ไก่อมของผมแบบเดียวกับฟินเลย
เหมือนคนกระหายน้ำ ไก่ร้องเสียงอู้อี้เพราะของผมอยู่ในปาก แต่สักพักความเสียวมันคงเกินจะทำอะไรแล้วไก่หยุดอม
เอาหน้าแนบกับตัวผม ทอมมันเย็ดไก่แบบจะไม่ให้เหลือซากเลยจริงๆ ไก่ร้องโอวววววววเยสสสซี๊ดสสส โอวววววหลับตาแน่นเลย

ทอมเองมันก็คงเสียวมากมันหยุดไว้ตอนไก่ตัวกระตุก
ทอมมันถอนออกมาจากไก่ แล้วเอาไก่นั่งทับมาบนตัวผม ตอนไก่นั่งทับลงมา ไก่แทบจะทรงตัวไม่อยู่แล้ว แต่ไก่ก็โน้มไตัวไปหาทอมเพื่ออมของทอม
ไก่ดูเงี่ยนมากๆ ผมหันไปมองฟินที่ตอนนี้โดนพี่อามกระแทกอย่างเอาเป็นเอาตายอยู่ ฟินนั้นสายตาดูเงี่ยนมากๆเช่นกันเสียงร้องของฟินกับไก่ดังจนผมคิดว่าตองน่าจะตื่นได้เลย
พี่อามชักของพี่อามออกมากำไว้แน่นๆๆหน้านิ่วคิ้วขมวด พร้อมกับผลักทอมออกไป พร้อมกับเอาของแกมาให้ไก่อมแทน

ทอมผละไปเสียบฟินต่อ ฟินร้องโอ๊ยยยยยยหหห ทอมกระแทกฟินต่อในท่าหมาอย่างเมามันส์ ฟินร้องจุก จุก เพราะของทอมนั้นขึ้นชื่อว่าใหญ่
พี่อามจับไก่ลุกขึ้นยืนโก้งโค้งหันหน้ามาทางผม

ไก่หันหน้ามาเอานมเข้าปากผมพร้อมกับบอกว่ากัดแรงๆหน่อยผมกัดไปที่นมไก่พร้อมกับไก่ที่โดนพี่อามกระแทกอยุ่ทางด้านหลัง พี่อามกระแทกได้สองสามทีก็เสร็จ แตกในใส่ไก่ไปเลย
ผมหันไปดูทอมที่แลกลิ้นกับฟินอยู่อย่างเมามันส์ ทอมเย็ดฟินมันส์มากๆ มากจนฟินนั้นดูเงี่ยนขึ้นมาอีกสิบเท่า
ฟินแหงนหน้าร้องโอ๊ยยยย ซี๊ดสสสคำรามเป็นภาษาอังกฤษ
ไก่ก็กดตัวเสียบลงมาที่ผมพร้อมกับน้ำรักของพี่อามที่ตอนนี้แม้จะเสร็จไปแล้ว แต่ก็ยังแข็งตัวอยู่
พี่อามมองไปที่ฟินด้วยสายตาหื่นกระหายมากๆ

ทอมมันเร่งความเร็วใส่ฟินไม่ยั้งเลย ท่าทางฟินที่สู้ไม่ถอยกับทอมตื่นตาตื่นใจมาก
ฟินขึ้นขย่มทอมแบบเอาเป็นเอาตายเสียงพั่บๆที่ทิ้งตัวลง นมที่ตีไปมา มือทอมขยำนมฟินแล้วก็อีกมือหยิกหัวนมไก่ ทำเอาไก่กระแทกจัวกดลงมี่ผมอย่างแรง
พร้อมกับตัวกระตุกไป สักพักฟินเองก็น่าจะเสร็จ ตัวกระตุกไปบนตัวทอม แต่ทอมไม่ยอมให้ฟินหยุด กระแทกสวนขึ้นมาอีก
ไก่ล้มไปบนตัวทอม ทอมเลยจับไก่ มานอนข้างๆฟินแล้วก็เสียบสองคนสลับไปมา ผมนอนดูภาพฟินกับไก่โดนทอมเอาจนตัวเองแทบจะเสร็จ

ฟินกับไก่ตอนนี้อยู่แทบจะสภาพเดียวกัน คือแทบจะไม่เหลือสติอะไร พี่อามลุกขึ้นมาเดินมาหาฟินพร้อมกับก้มตัวลงไปดูดนม
กระชากชุดฟินออกจนขาดแล้วก็ทำท่าว่าจะใส่ฟินต่อ
แต่ฟินลุกมาอมของพี่อามเองเลย พี่อามหน้าตาเหยเกเมื่อเจอลิ้นของฟินเข้าไป ตอนนี้ทอมซอยใส่ไก่ไม่ยั้งเลย
ฟินลุกขึ้นมาหาผมพร้อมกับนั่งเสียบลงไป
ฟินทิ้งตัวลงช้าแต่พอมันผ่านครึ่งลำไป ฟินก็กระแทกลงมา ฟินทำแบบน้้นอยู่ซ้้ำๆ แล้วก็หันไปคว้าของพี่อามมาอมไปด้วย
พี่อามตอนนี้ถึงจะโด่แต่ก็ไม่เต็มที่ แต่ตอนนี้ฟินหันมากระแทกใส่ผมเต็มที่ น้ำเงี่ยนฟินไหลงลงขามาเปรอะเต็มหน้าท้องผมไปหมด
ฟินตัวสั่นกอดผมแน่นบอกว่าเส.....เสร็จแล้ว โอยยย
ซี๊ดสสส ไม่ไหวแล้ว โอยยยย

ผมมีสายมิสคอลแยะมาก ไม่ได้ดูโทรศัพท์เลย แต่มีมาจากเม 20 กว่าสาย และจากยัว 30 กว่าสาย
เกิดอะไรขึ้น...
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Zxcp123

ไม่ได้ตามนานเลยครับ ยังยอดเยี่ยมเหมือนเดิม

civil2

เร่าร้อนมากครับตอนนี้ ดูทุกคนมีอารมณ์สูงมาก

Miss call เยอะมาก มีเรื่องอะไรหรือเปล่านะ

ไก่จะเป็นอะไรไหม มาเจออะไรแบบนี้วันแต่งงาน

lamom

มาแบบงงๆ ทำไมในนั้นนัวกันไปหมด หรือมีอะไรใส่ไว้ในเครื่องดื่ม
ตอนนี้อ่านแล้วสงสารไก่เลย

jukjik

เจ้าสาวโดนสวิงกิ้งซะยับเยินส่งท้าย

Linkchi

เสียดายฟินจัง โดนพี่อามจนได้..... เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ชอบมากกกกกกก

myidol

ท่านนักประพันธ์สุดจริงๆเรื่องการเลือกใช้คำเพื่อบรรยายบทเย็ด ถามท่านซักหน่อย แข็งบ้างมั้ยครับตอนแต่ง 555555555 ผมเคยพยายามแต่ง แมร่ง แข็งจนแต่งไม่ได้ 5555 จิตใจท่านทำด้วยอัลไล  ::Cheeky:: ::Cheeky::

Chuarai

เจ้าสาวส่งท้ายงานแต่งเลยนะครับ

poongpong

อ้างจาก: Sorawit Monuttrarapadung เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2020, 09:02:07 ก่อนเที่ยง
ไม่ได้ตามนานเลยครับ ยังยอดเยี่ยมเหมือนเดิม

ขอบคุณครับ มาช้าแต่มานะ

Phoowadol

จะบอกท่านว่า ผมนี้ อ่านไปลุ้นไปว่า จะมีฉากตัดไป ที่บี ว่าจะมีใครแอบไปจ้ำจี้เธอรึเปล่า ไม่รู้เป็นไง สำหรับผม รู้สึกว่าจะหวง น้องบีเป็นพิเศษ อยากเก็บไว้ให้พระเอกคนเดียว 55 ::Sobad::  เออ..แต่แล้ว พี่อาร์มก็ได้ เสียบ ฟินแบบจริงจังซักทีเนอะ...
   เกิดอะไรขึ้นกับยัวนะ...อิตาทอมพาเธอไปท่องแดนสนธยารึเปล่าว๊าาาาาา ::Dizzy::   ::Dizzy::  ขนาดพระเอกยังโด่ไม่รู้ล้น จนถึงเช้า น่าจะไปโดนตัวไหนมาสักตัวแน่ๆ อิตาทอมน่าจะจะแอบหยอดไว้นะผมว่า....

poongpong

อ้างจาก: civil2 เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2020, 09:05:05 ก่อนเที่ยง
เร่าร้อนมากครับตอนนี้ ดูทุกคนมีอารมณ์สูงมาก

Miss call เยอะมาก มีเรื่องอะไรหรือเปล่านะ

ต้องติดตามตอนต่อไปครับ

armuso

แลกคู่กันอย่างเมามัน สุดท้สยพี่อามก้อได้เย็ดฟินตามที่รอคอย

poongpong

อ้างจาก: Phoowadol เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2020, 09:23:41 ก่อนเที่ยง
จะบอกท่านว่า ผมนี้ อ่านไปลุ้นไปว่า จะมีฉากตัดไป ที่บี ว่าจะมีใครแอบไปจ้ำจี้เธอรึเปล่า ไม่รู้เป็นไง สำหรับผม รู้สึกว่าจะหวง น้องบีเป็นพิเศษ อยากเก็บไว้ให้พระเอกคนเดียว 55 ::Sobad::  เออ..แต่จนแล้วจนรอด พี่อาร์มก็ยังไม่ได้ เสียบ ฟินแบบจริงจังซักทีเนอะ...คงยังได้แค่ภายนอกเท่านั้น
   เกิดอะไรขึ้นกับยัวนะ...อิตาทอมพาเธอไปท่องแดนสนธยารึเปล่าว๊าาาาาา ::Dizzy::   ::Dizzy::  ขนาดพระเอกยังโด่ไม่รู้ล้น จนถึงเช้า น่าจะไปโดนตัวไหนมาสักตัวแน่ๆ อิตาทอมน่าจะจะแอบหยอดไว้นะผมว่า....

เรื่องมันมีเงี่ยนงำนิดๆนะครับ น้องบีนี่เข้าข่ายห้ามแตะต้องไปแล้วเหรอครับ 555

poongpong

อ้างจาก: Linkchi เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2020, 09:12:35 ก่อนเที่ยง
เสียดายฟินจัง โดนพี่อามจนได้..... เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ชอบมากกกกกกก

ขอบคุณครับที่ชอบเรื่องนี้ ตัดจบเลยดีไหมครับ

poongpong

อ้างจาก: myidol เมื่อ พฤศจิกายน 13, 2020, 09:12:53 ก่อนเที่ยง
ท่านนักประพันธ์สุดจริงๆเรื่องการเลือกใช้คำเพื่อบรรยายบทเย็ด ถามท่านซักหน่อย แข็งบ้างมั้ยครับตอนแต่ง 555555555 ผมเคยพยายามแต่ง แมร่ง แข็งจนแต่งไม่ได้ 5555 จิตใจท่านทำด้วยอัลไล  ::Cheeky:: ::Cheeky::

55555 ทำการใหญ่ใจต้องนิ่งครับ แฮ่กๆๆๆ