ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 9 : ความรักไม่เข้าใครออกใคร

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 14, 2020, 04:41:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

แหม่ก่อนจะมาถึงครูเบสมีหมออีกคนมาคั่นก่อนเสียหรือครับนี่

testman

หมอพลอยคิดถูกมากครับ แต่คงลืมไปว่า ลุงแกไม่ได้มีหมอคนเดียว บ้านเล็ก ๆ คงเอาไม่อยู่

mario

barney

หักมุมเฉยเลย​ นึกว่าตอนนี้จะได้น้องทรายแบบง่ายๆแล้วครับ

ronin21_xonly

ลุงพลนี้ก็แปลกทรายยอมง่ายๆ ดันไม่เอาซะงั้นส่วนคนที่ไม่ยอมก็ไปข่มเหงเขาเอาจนได้แบบนี้ไม่ไหวนะ 55555

knight18

audius karuna

ลุงพลนี่ร้ายจริงๆ กรวิทย์ยังห่างชั้นจากลุงพลอีกเยอะ

knightmoon

หมอพลอยน่ารักมากครับ หลงรักลุงเต็มหัวใจแล้ว มีรุกใส่รั่วๆ น้องเบส ก็มาเตือนอีกราย น้องทรายก็แอบชอบลุงอีก อิจฉารั่วๆ ถ้าเป็นแบบที่หมอเค้กมาเป็นของลุงอีก หนุ่มกรเราเป็นบ้าแน่

bangsan

bangsan

ลุงพลนะลุงพลเสนห์แรงจริงๆทำหนุ่มๆอกหักไปหลายคนแล้วนะ

pooloop

Pm Nuttakan

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ กรน่าจะทำบุญมาน้อย เลยไม่สมหวังกับความรัก อยากรู้จังเลยครับ ลุงพลจะทำอย่างไรกับหมอเบทส์