ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 10 : ความรัก...ไม่มีเหตุผล

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 15, 2020, 01:17:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Khunhan Chansuk

ลุงแกจะเลิกได้หรือเปล่านี่ กรรมยังไม่หมดเลย หมอพลอยเอาจริงซะด้วยสิ

Tanaka Tanaka

นั่นไง หมอยื่นคำขาดแล้ว เธอยอมเป็นเมียของชายที่สถานะต่ำกว่าอย่างลุงพลได้ แต่เธอคงไม่ยอมรับสถานะ "เมียหลวง" แน่ๆ

Nato87 : นี่จะเป็นจุดเริ่มต้น ที่ทำให้หมอพลอยกลายเป็นตัวร้ายครับ เพราะลุงพลเป็นคนที่ไม่เคยพอ
  ::HoHo::

kchumpot

อีกนานไหมครับที่จะลงเอยกับครูเบสเสียทีน่าสงสารลุงพลนะจัดคิวไม่ถูกเลยรู้สึกจะคิดถึงเฟินแล้วละซีเมื่อไหร่จะพาเฟินออกมาเล่นอีกครับ

Nato87 : สำหรับครูเบส หลังน้องทราย ส่วนเฟิร์นทำใจหน่อยครับ ผมถือว่าเธอมีบทเด่นเยอะในช่วงแรกของเรื่องแล้ว แต่เธอจะกลับมามีบทอีกครั้งช่วงเนื้อเรื่องของน้องลูกขวัญครับ

thana7

เอาแล้วไงพึ่งได้ไฟเขียวจากหมอพลอย แต่โชคชะตาถูกกำหนดไว้แล้ว ต้องทำภารกิจกับสาวๆ ให้สำเร็จ

ดิเรก สำรี

C-Runners

ลุง นึกถึงหน้าพลอยไว้นะ อย่าวอกแวก อนาคตดีๆรออยู่นะลุง

ขอนลอย บักเคียบ

ลุงทำมัยไม่ขอไปห้องหมอละครับหาาาาา

Nato87 : จัดหนักกับหมอพลอยไปเยอะแล้วครับ ไปหาคนอื่นบ้าง ให้นางเอกคนอื่นได้แจ้งเกิดบ้าง 555555+

veget

097898117

yakyedheemak

เอาแล้วลุงพลได้กอดครูเบสแล้ว ต่อไปคงจะเป็นครูเบสแน่นอนที่เสร็จลุงพล