ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 10 : ความรัก...ไม่มีเหตุผล

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 15, 2020, 01:17:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kittaphot007

livpool

Phoowadol

สืบเนื่องมาจากตอนที่แล้ว เรื่องพี่กร....ผมเองก็นึกว่า ไรท์ จะขยี้เขา ชายที่แสนดี จนไม่มีคู่ครองซะแล้ว....เอานะคนดีๆอย่างเขา ต้องมีรางวัลปลอบใจมั่งสิเนอะ... ::Cheeky::
    ส่วนหมอพลอย ผมเห็นความชัดเจนของเธอมากขึ้น ตอนนี้ เธอหวังฝากชีวิตไว้กับลุงพล คนนี้คนเดียวแล้วจริงๆละ.....อาจจะด้วยชายคนนี้ เป็นชายคนแรกของเธอ บวกกับว่าเธอน่าจะคอนโทรลเขาผู้นี้ได้ง่ายๆด้วย โดยที่ไม่มีผลกระทบกับงานและไลฟ์สไตล์ของเธอ ในอนาคตอันไกลเนี้ย  เมื่อถ้าเทียบ พี่บอยหนุ่มเพลย์บอย รายนี้ ยากจะควบคุม ชีวิตภายหน้าไม่ราบรื่นแน่.....ส่วน พี่กร ชายที่แสนดี ต่อให้ดียังไงก็ไม่ได้ใจเธอ...คนนี้ยิ่งแล้วใหญ่ คนแบบหมอพลอย เธอมีอีโก้นิดๆนะผมว่า อย่างน้อยเธอเองก็อยากจะเป็นช้างเท้าหน้า  ก็ฉันเป็นหมอนี่นา.... ::Hmmm::  แล้วอย่างพี่กรจะยอมเหรอ อย่างน้อยเขาก็มีดีพอที่จะเป็นผู้นำ.....ดังนั้น เธอเลือกลุงพลนี่ แหละ เข้าทางสุดละ
    แต่ในอนาคตมันไม่แน่ไม่นอน เพราะคนอย่างลุงพล เป็นคนไม่เคยพอ ด้วยความเจ้าชู้ประตูดิน นี่แหละ จะเป็นตัวแปร สำคัญ กับบทสรุป ของเขา ว่าจะได้ สมหวังในบั้นปลายชีวิตกับหมอพลอยรึเปล่า.....
    ขอเดาไว้ล่วงหน้าเลยครับ สุดท้ายแล้ว เขาจะเป็น บุรุษ ผู้เดียวดาย ในที่สุด  เพราะความมักมากใน กามนี่แหละ    ลุงพล คนไม่เคยพอ ::Confident::   ::Confident::  ::Snap::  แต่ก่อนจะถึงบทสรุปนั้นคงอีกนาน  ตอนนี้ ขอสนุกไปกับ สาวๆที่กำลังเข้ามาในชีวิตของเขาไปก่อนละกันเนอะ...อิอิ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

Fazz

g9898

รับปากแบบนี้ สงสัยลุงจะลืมภารกิจ จากท่านท้าวซะแล้วมั้งเนี่ย ::Hmmm::

pp1659

หมอพลอยยื่นคำขาดให้ลุงพลต้องเลือก อยากรู้จังลุงพลเลือกแบบไหน

err

แหม๋ๆเหมือนหนังเกาหลีเลย  พระเอกกระโดดช่วยนางเอกไว้ทัน  

win69

Kasama.ja

อยู่ในมือแล้ว จะปล่อยมั้ยครับ

ชอบให้เกิดคำถามนะครับ 55

ronin21_xonly

เอาแล้วเบสท์จะรอดไหมเนี่ย(ยังไงก็ไม่น่ารอด) แต่ที่น่าลุ้นกว่าคือลุงพลแกจะใช้มุขอะไรมาหลอกล่อเบสท์คนสวยให้ยอมให้แก ลุ้นครับลุ้น ^^

ชาย ชุดแดง

freedom-more

เอ้า แล้วๆๆๆๆ บทนางเอกภาค2เริ่มมาแล้ว แล้วหมอพลอยเราก็รบเร้าอยากเป็นเบอร์1เต็มตัวแล้วซะด้วย ผลจะออกมายังไงล่ะทีนี้

ไม่มีชื่อ