ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน 2

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 15, 2020, 11:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ROCKS MAZAWA

xvenomz

::Horror::ยังดีนะครับว่า พี่อร และพี่อ้อน เป็นพี่น้องที่รักกันดี ไม่งั้นอาจมีนองเลือดกันละครับ

johnywalker

มีเมียเยอะแบบนี้ ต้องรักษาสุขภาพให้ดีนะครับ ไม่งั้นโทรมก่อนวัย

ballnakrab

สมเเล้วครับที่เป็นหมอแมนสุดยอดจริงๆ สยบทั้พี่อรและพี่อ้อนอยู่หมัดทั้งคู่ สองสาวร้อนแรงกันคนล่ะเเบบโชคดีจริงๆครับ จัดหนักให้สองสาวมีความสุขมากๆครับ ::Dizzy:: ::KO::

chanky2007

ร้ายจริงๆครับท่าน
อ่านถึงตอนวัดใจให้เลือกเลย ใครจะทิ้งผม ดูแล้วแมนมาก
แต่พอดูเหตุผล บอกได้คำเดียวว่า ถือไพ่เหนือกว่ามากจริงๆ
สุดยอดจริงๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

เสพสม

bronzehead

jjhj1988

พี่อ้อนนี่ก็ใช่ย่อยนะคับ
หนังที่เลือกมานี่กะจะวัดดวงเลยว่ายังไงก็ต้องได้ ไม่ก็มองหน้ากันไม่ติด
แต่ดูๆ แล้วสองสาวยังแอบมีแข่งกันอยู่ในที พี่น้องก็ไม่อยากยอม5555+

ชีวิตต้องมีหวังซักวันฝันที่จะได้กินแซนด์วิชจะเป็นจิงคับ5555+

legacy

โอ้วววว ในที่สุดก็ได้อ่านของพี่อ้อนซักที หายคาใจแล้ว แต่พีคมากตอนเปิดประตูมาเจอ  ::Angry:: ::Angry:: ::Angry::

Luka

อ่านตอนหนึ่งจบปุ้บ ตามมาตอนสองต่อเลย มันอดทนรอไม่ไหวจริงๆ ฝีมือผู้เขียนสุดยอดมาก

boulderdash69

biggiggog

ถึงไม่ได้เปิดซิงรูหน้า
แต่ได้เปิดซิงรูหลัง
ก็ok อยู่นะ
ขอบคุณครับ

scofirn

แมนต้องจัดไห้ทั่วถึง ไม่งั้นสองพี่น้องน้อยใจกันตายเลย

Pistol081

ขอให้ได้ 2 คนพร้อมกันนะครับ ท่านทำได้ผมเชื่อ แล้วมาเล่าเพิ่มเติมนะครับ เป็น series ที่ชอบมากกกกครับ

mewzira

สองพี่น้องนี่น่าจะสร้างปัญหาในอนาคตได้เลยนะดูน่ากลัวๆ อ้อนหุ่นไม่น่าเอาเท่าอร แต่ อร งี่เง่ากว่าเยอะ สุดท้ายใครเอามันส์กว่ากันนะ 555