ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน 2

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 15, 2020, 11:52:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

2000HP

โอเค บทเรียนแรกของการมีสาวเยอะคือต้องเหี้ยก่อน 55555

แต่สองคนยอมท่านนี่มันจะสุดยอดเกินไปนะ

ขาดแค่แซนวิสซ์แค่นั้นแหละ

เอาใจช่วย

nowhereman

โหย หมอแมน คารมณ์ ลิ้นทองจริงๆ ว่าแต่คืนนั้นได้เปิดเกมส์ สองพี่น้องพร้อมกันด้วยหรือเปล่าเนี่ย
ขอบคุณสำหรับภาพประกอบครับ บรรยายเห็นภาพ เดี๋ยวคงต้องไปเหนี่ยวออกบ้างหละ

ยังไม่ได้กินแซนวิช แต่สองสาวนอนร่วมเตียงได้แล้ว คาดวาคงอีกไม่นาน ได้กินแน่ๆ

kungkrub

ได้พี่แล้วได้น้องต่อด้วย  ::DookDig::

เวลาไปเที่ยวคงมีแต่คนอิจฉาได้ควงสาว 2 คนเลย

toey0013

aodpasa

สงสัยเรื่องสั้นเรื่องนี้ ฟันแล้วไม่จบง่ายๆแน่เลยครับ

italy77

ตอบเม้นท์ก่อนอ่าน ว่างานนี้จะได้กินแซนวิชมั้ยน้อ

txxt30

♤judas♤

สาเหตุที่พี่อ้อนมีแฟนเพื่อประชดให้หมอแมนหึงเหรอเนี้ย..พอพี่อรบอกให้เลือกใครดีนะที่แมนใช้คารมได้และเหตุผลได้ดีมากๆ

boy2516

pankea

ยินดีด้วยนะที่สองคนพี่น้องยอมเป็นเมีย(ชั่วคราว)แม้จะไม่ได้ทำพร้อมกันแบบสองหญิงหนึ่งชายแต่ถ้ายอมอยู่ด้วยกันแบบนี้ในเวลาอีกไม่นานคงสมหวังแน่นอน อรคงรักแมนมากทีเดียวถึงยอมให้เปิดซิงประตูหลังและอ้อนก็คงทำแบบเดียวกันด้วยเพราะได้ยินเสียงตลอดเวลาเผลอๆคืนนี้อาจได้ทำ2-1อย่างที่ขอนะ

Paragraph<BB>

เอาจริงๆผมคิดว่าเค้ายอมเพราะรักแหละ ถเาไปขอกับคนอื่นแบบนี้นะผมว่าหัวโยกบ้างแหละ

แมว69

sp502

สุดยอดไปเลย ได้ทั้งพี่ทั้งน้อง แล้วเมื่อไรจะได้เอาพร้อมกันซะทีนะ

ktbb1966

ความสุขของผู้ชายมีสองเมีย
มันสุนทรีย์อิ่มเอมทั้งใจและกาย