ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง

เริ่มโดย KwangLover, พฤศจิกายน 18, 2020, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รสนิยมของพี่ๆ หากได้ทำกับกวางจริงๆ ต้องการแบบไหนกันเอ่ย?

1 Lover รักกันหวานหยด มีความสัมพันธ์ดั่งคนรัก เหมือนพระเอก ต้องคู่ กับนางเอก
2 Swinging ชอบดูกวางโดนผู้ชายรุมโทรมหลายๆคนและร่วมวงด้วย
3 NTR เจ็บปวดแต่สุขใจ ที่กวางโดนชายอื่นข่มขืน
4 Rape ข่มขืนเท่านั้น สะใจที่เห็นหน้าตากวางบิดเบี้ยวและเจ็บปวด ยิ่งร้อง ยิ่งมันส์
5 Prostitute มีกวางเป็นกระหรี่ ดีกว่าเห็นๆ เพราะลีลาบนเตียงขั้นเทพกว่าใคร
6 Outdoor ตื่นเต้นเวลาเอากับกวางนอกสถานที่ ยิ่งสุ่มเสี่ยงมีคนมาเห็น เราเอากัน เลือดมันยิ่งสูบฉีด
7 Public ชอบให้กวางเปลือยโชว์ในที่สาธารณะ มียอมให้คนอื่นลวนลามบ้าง
8 Sadism ชอบใช้ความรุนแรง ทำให้กวางเจ็บปวด กรีดร้องอย่างทรมาน ถึงจะพอใจ
9 Masochism ชอบความเจ็บปวด กวางได้เป็นนาย พี่เป็นได้แค่ทาส ให้กวางเฆี่ยนตี
10 Slave ทาสกวางเท่านั้น ที่ข้าต้องการ สั่งอะไรก็ต้องทำ พูดอะไรก้ต้องยอม ห้ามขัดขืนไม่งั้นเจอตบ
11 Bondage ชอบจับกวางมัด ให้อยู่ในท่วงท่าน่าอายต่างๆ แล้วค่อยเอา จบด้วยการถ่ายรูปเก็บไว้
12 Cruel โหดร้าย ป่าเถื่อน ทำทุกอย่างให้กวางเจ็บปวด เจ็บตัว จนกว่าทุกรูของกวางจะบานและพัง
13 Torture ชอบทรมานกวางให้เสียวหรือเจ็บปวด จนกว่าจะกรีดร้องลั่น ถึงจะพอใจ
14 Golden Shower ชอบเล่นฉี่ สะใจที่ได้เห็นกวางอาบน้ำฉี่ และ กลืนกินลงไป
15 Cosplay ชอบเห็นกวางใส่ชุดแบบต่างๆ ตั้งแต่อาชีพทั่วไป ยันอนิเม ยิ่งสวมบทยิ่งเงี่ยน
16 ชู้ ถึงกวางจะเป็นเมียคนอื่น แต่นั่นแหละ คือ ความสะใจที่เห็นกวางนอกใจมานอนถ่างขาให้พี่เอา
17 Nude เปลือยกายล่อนจ้อนหมดเปลือก ไม่ใส่อะไรนี่แหละ คือ ตัวตนของกวาง
18 เจาะ ยิ่งรักเลยถ้ากวางมีห่วงหรือเจาะตามจุดเสียวต่างๆ
19 Food Play ราดน้ำหวาน แปะอาหาร บนร่างเปลือยเปล่าของกวาง ทานเสร็จก็จัดน้ำให้กวางทานบ้าง
20 All ชอบทุกรูปแบบ อยากทำทุกข้อกับกวาง
21 อื่นๆ ก็รสนิยมพี่มันเฟี้ยวกว่านั้น

KwangLover

อ้างจาก: Kfg asdf เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 01:09:02 ก่อนเที่ยง
แบบนี้ต้องพาน้องกวางไปช้อปปิ้ง รับบทเป็นแฟนสาวสุดน่ารักสัก2วัน

"สวัสดีค่ะ ต้องการบริการแบบไหนจากกวางดีค่ะ - อยากพาน้องกวางไปช้อปปิ้ง รับบทเป็นแฟนสาวสุดน่ารักสัก2วัน"

"ยินดีเลยค่า ให้เรียกว่าอะไรดีเอ่ย? - เรียกพี่Kfg asdf ก็ได้ครับ"

"ได้เลยค่า ขอรายละเอียดสถานที่กับเวลานัดด้วยนะค่ะพี่Kfg asdf - ครับผม" หลังจากนัดแนะกันเสร็จกวางก็เข้านอน

รุ่งเช้ากวางแต่งชุดด้วยเสื้อสีขาวมีริ้วระบายตรงคอเสื้อ แล้วสวมกระโปรงบานยาวเกือบเข่าสีชมพูน่ารักๆ ติดกิ๊บสีเดียวกับกระโปรง แต้งหน้าบางๆพอน่ารักแล้วนั่งรถไปเจอพี่Kfg asdf ที่ห้าง ตอน 10 โมงครึ่ง

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่ะ***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

archi ongtong

keatmano

อันนี้มันเป็นห้องภาพ 18+ ... ผมว่าน้องกวางน่าจะหารูปภาพมาประกอบในเนื้อเรื่องบ้างก็จะดีนะครับ ผมก็ไม่รู้ว่าแอดมินจะว่าอะไรหรือเปล่า

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2020, 11:45:24 ก่อนเที่ยง
อันนี้มันเป็นห้องภาพ 18+ ... ผมว่าน้องกวางน่าจะหารูปภาพมาประกอบในเนื้อเรื่องบ้างก็จะดีนะครับ ผมก็ไม่รู้ว่าแอดมินจะว่าอะไรหรือเปล่า

ตอนแรกคิดจะทำงั้นเลยค่ะ เอาภาพมาใส่ให้แต่ละเนื้อเรื่อง แต่ไปๆมาๆ ห้องนี้เป็นห้องภาพ เลยจัดไว้หน้าสุดให้หมดเหมือนกระทู้อื่นๆ สำหรับคนที่อยากเสพภาพอย่างเดียวไปเลยหรืออยากดูทีเดียว ไม่ต้องเปิดไปๆมาๆหลายหน้านะค่า  ::Sweat::

แต่ไว้ดูเสียงตอบรับ แล้วค่อยปรับแก้กันอีกทีก็ได้ค่ะ กวางม่ายมีปัญหา  ::WooWoo::

ว่าแต่ฉากบู๊เป็นยังไงบ้างค่ะ ไม่ค่อยถนัด ศึกษาเอาจากในหนัง
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

keatmano

อ้างจาก: KwangLove เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2020, 12:27:28 หลังเที่ยง
อ้างจาก: keatmano เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2020, 11:45:24 ก่อนเที่ยง

ตอนแรกคิดจะทำงั้นเลยค่ะ เอาภาพมาใส่ให้แต่ละเนื้อเรื่อง แต่ไปๆมาๆ ห้องนี้เป็นห้องภาพ เลยจัดไว้หน้าสุดให้หมดเหมือนกระทู้อื่นๆ สำหรับคนที่อยากเสพภาพอย่างเดียวไปเลยหรืออยากดูทีเดียว ไม่ต้องเปิดไปๆมาๆหลายหน้านะค่า  ::Sweat::

แต่ไว้ดูเสียงตอบรับ แล้วค่อยปรับแก้กันอีกทีก็ได้ค่ะ กวางม่ายมีปัญหา  ::WooWoo::

ว่าแต่ฉากบู๊เป็นยังไงบ้างค่ะ ไม่ค่อยถนัด ศึกษาเอาจากในหนัง

ไม่ค่อยถนัดบู๊จ๊ะ แต่อ่านดูแล้วใช้ได้เลย บรรยายทำให้เห็นภาพสนุกตามไปได้ ... ท่าทางน้องกวางเตรียมโครงเรื่องเป็นมินิซีรีย์แบบเป็นเรื่องเป็นราวไว้ใช่มั๊ยเนี่ย จะรอให้ส่งเรื่องไปที่ฝ่ายผู้ประพันธ์บอร์ดนะ

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2020, 02:19:35 หลังเที่ยง
อ้างจาก: KwangLove เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2020, 12:27:28 หลังเที่ยง

ไม่ค่อยถนัดบู๊จ๊ะ แต่อ่านดูแล้วใช้ได้เลย บรรยายทำให้เห็นภาพสนุกตามไปได้ ... ท่าทางน้องกวางเตรียมโครงเรื่องเป็นมินิซีรีย์แบบเป็นเรื่องเป็นราวไว้ใช่มั๊ยเนี่ย จะรอให้ส่งเรื่องไปที่ฝ่ายผู้ประพันธ์บอร์ดนะ

ตอนแรกก็กะเขียนเสียวๆ ปนตลกไปแหละค่ะ ทำไปทำมาชักมันมือ เลยวางโครงหลักดูให้น่าติดตาม

แต่หลักๆจะอยู่ที่การบริการของกวางเหมือนเดิมค่า โครงเอาไว้เพิ่มอรรถรสนิดๆหน่อยๆ แก้เงี่ยน เอ้ย แก้เลี่ยนนิดๆ อิอิ

KwangLover

อ้างจาก: ling10502 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 02:51:50 ก่อนเที่ยง
พาไปดูหนังเลยคับ  สาธารณะ

----------------------------------------------------------------------------------
ได้ดูหนังสาธารณะกันแล้วเนอะพี่ling10502 ถึงจะมองไม่เห็นก็เถอะ คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่ะ***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

KwangLover

อ้างจาก: Mylove1234 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 08:07:15 ก่อนเที่ยง
แบบนี้จะจัดเหมาสองสามวัน พาไปล่องเรือกลางทะเล ให้คนในเรือช่วยกันลุมน้องกวางไม่ได้หยุดกันเลย

ตัวบางๆแบบนี้ทจะยกอุ้มแตงเดินทั่วเรือเลย

"สวัสดีค่ะ ต้องการบริการจากกวางแบบไหนดีค่ะ - อยากเหมาสักสองสามวัน พาไปล่องเรือกลางทะเลครับ"

"รับทราบค่า แจ้งสถานที่กับเวลาไว้ได้เลยค่ะ" หลังจากได้จุดนัดพบ กวางก็จัดแจงเตรียมชุดซีทรูสีเนื้อผ้าบางเบา พร้อมกับกางเกงในสีเดียวกันมองทะลุได้เพื่อใส่ในวันพรุ่งนี้

กวางไปถึงท่าเรือช่วง 9 โมง พี่Mylove1234 ก็เข้ามารับไปขึ้นเรือยอร์ชขนาดกลาง

กวางเข้าไปทักทายกัปตัน ก่อนจะแล่นเรืออกไปกลางทะเล กวางจึงจัดแจงเปลี่ยนเป็นชุดซีทรูแล้วเดินออกไปหาพี่Mylove1234 ท่ามกลางลูกเรือและกัปตันที่จ้องกันตาไม่กระพริบ

พี่Mylove1234เริ่มด้วยการจูบ พร้อมกับมือที่ซุกซนไล้ไปตามแผ่นหลังจนถึงบั้นท้าย จากนั้นก็ทั้งตี ทั้งขยำ และถูร่องเสียวอย่างหมั่นเขี้ยว

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

KwangLover

อ้างจาก: testman เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 09:50:49 ก่อนเที่ยง
มาแนวแปลกดีครับ

แบบนี้มีแบบแนวใส ๆ ไหมครับ

ผมวิ่งกระหืดกระหอบเข้าไปในรถไฟฟ้าสยาม เนื่องจากฝนตกหนัก ขณะกำลังวิ่งไปที่ชานชาลา เผอิญไปชนสาวน้อยน่ารักคนนึงเข้า

"ขอโทษครับ เป็นอะไรมากไหมครับ" ผมพูดล่วงหน้าก่อนหันไปมอง ทันทีที่มอง ผมถึงขั้นตะลึงในความน่ารักของเธอขึ้นมาทันที

"ไม่เป็นไรค่ะ กวางเผลอไปยืนเกะกะเองด้วย" น้องตอบด้วยเสียงสุดจะน่ารักที่พร้อมจะละลายใจผมไปทันที

"โอ๊ย" น้องส่งเสียงร้องเบา ๆ หลังจากที่ผมเอื้อมมือช่วยประคองดึงน้องให้ลุกขึ้นมา

"เจ็บขาหรือครับ" ผมถามด้วยความรู้สึกผิด
"นิดหน่อยค่ะ" สาวใส่แว่นตอบด้วยแววตาใสซื่อ

"งั้นให้ผมช่วยนะครับ" ผมเอื้อมมือไปหยิบของจากมือน้องมาถือ พร้อมกับช่วยประคองน้องขึ้นรถไฟฟ้าไปด้วยกัน

น้องกวาง ขอต้อนรับพี่ๆออกจากเรื่องคาวโลกีย์ แล้วขอนำพาทุกท่านเข้าสู่เรื่องรักใสๆ

กวางน้อย ภูมิใจเสนอ เรื่อง รักใสๆของสาวแว่น

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
เรื่องราวรักใสๆ จะเป็นยังไงต่อ กวางกับพี่testmanจะได้พบกันอีกครั้งไหม ความรักของเราจะลงเอยเช่นใด โปรดรอติดตามโครงจากพี่testman ครั้งหน้านะค่ะ คิคิคิ

***คุณลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า***

KwangLover

อ้างจาก: sbydee เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 06:40:44 หลังเที่ยง
มาแนวนี้แปลกดีครับ  ขอทำความเข้าใจสักพัก เดี๋ยวแจมด้วย

เดี๋ยวจัดเต็มอย่างเร้าใจให้เลยค่า กับโครงของคุณsbydee  ::Glad::

zethkhun

อยากชวนน้องกวางไปดูคอนเสิร์ต แล้วแอบจัดตรงมุมมืดในคอน จังหวะที่คนกำลังมองๆปที่เวทีเราก็จับน้องซอยจนแตก พอจะกลับบ้านเกิดเงี่ยนเลยลากน้องมาเอาที่ลานจอดอีกดอกนึงครับ

KwangLover

อ้างจาก: samak เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 08:15:49 หลังเที่ยง
เจอน้องกวางในชุดนักศึกษากระโปรงพลีท ทนไม่ไหวเลยเริ่มด้วยการจูบแลกลิ้นอย่างดูดดื่ม มือก็ถลกกระโปรงจนเห็นกางเกงใน(เติมสีและลายด้วยคับ)และล้วงเข้าไปในกางเกงใน ซักพักน้องกวางทนไม่ไหว เลยถอดกางเกงแล้วควักเอาหำมาดูดอย่างถึงอารมณ์จนแตกปากไป
แต่ความเงี่ยนทั้งคู่ยังไม่จบ น้องกวางจึงควักเอาหำเสียบสดเข้าไปและขย่มอย่างเมามัน โดยที่ชุดยังไม่ถอด ระหว่างนั้นน้องกวางก็ครางอย่างเมามัน ซักพักก็เปลี่ยนเปนท่าหมา และกระเด้าเสียบสดจนแตกในไป

งานวันนี้พี่samak ขอรีเควสกวางในชุดนักศึกษา ส่วนกระโปรงพลีทเข้าชุดนั้นกวางเลือกใส่แบบสั้นมากยาวแค่เพียงครึ่งน่องบน นั่งทีถ้าไม่หาอะไรมาปิดก็เห็นหมดเลย

กวางเดินทางด้วยรถเมล์ โชคร้ายหน่อยไม่เจอรถแอร์เลย แต่ไม่เป็นไรให้ความรู้สึกเหมือนย้อนวัยกำลังจะไปเรียนดี ระหว่างหาที่นั่ง ผู้ชายก็จ้องกันตาเป็นมัน กวางเลือกไปนั่งหลังสุดตรงกลาง กระเป๋าก็ไม่มี ขาก็ไม่ได้หนีบปิดไว้ แน่นอนใครๆก็เห็นกางเกงในสีชมพู ด้านหน้าเป็นลายตะข่ายมองทะลุเห็นขนลับของกวาง สีที่ตัดกันระหว่างดำกับชมพู พาให้ผู้ชายนั่งน้ำลายสอ บางคนก็ทำเป็นเล่นมือถือ แต่เปิดกล้องหน้าไม่ถ่ายภาพก็วิดีโอชัดๆ และแล้วก็มีชายใจกล้าเดินเข้ามานั่งข้างๆกวาง

"สวัสดีครับ น้องชื่ออะไรครับ - กวางค่ะ" พอกวางตอบเสร็จมือของชายคนนั้นก็เริ่มลูบตักกวาง

-------------------------------------------------------------------------------------
ได้เย็ดนักศึกษาคาชุดสมใจแล้วนะค่ะ พี่samak คราวหน้าพี่จะจัดแบบไหนให้กวางอีกเอ่ย คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า***

KwangLover

อ้างจาก: sabye11 เมื่อ พฤศจิกายน 22, 2020, 09:35:37 หลังเที่ยง
::Glad::Wowสุดยอดไปเลยจร้า(จัดว่าเด็ดสุดๆ)

"สวัสดีค่า มีอะไรให้กระหรี่คนนี้รับใช้ดีค่ะ - ::Glad::Wowสุดยอดไปเลยจร้า(จัดว่าเด็ดสุดๆ)"

--------------------------------------------------------------------------------
อดอ่านวีรกรรมสมัยเด็กกวางเลยนะค่ะพี่sabye11 เสียดายแทนจังเลยค่ะ คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า***

samak

อ้างจาก: KwangLover เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2020, 02:21:44 หลังเที่ยง
ขอเช็คหน่อยค่ะ ว่าทุกคนยังอ่านกันอยู่ไหมเอ่ย พอดีอยากรู้ไว้เป็นกำลังใจค่า

Reply หรือ ใช้อ้างถึง กับเม้นนี้ของกวาง กวางไม่แกล้งน้า แค่อยากรู้ว่า ฮาไหม สนุกไหม เสียวไหม หรือไม่โอเค น่าเบื่อ เม้นมาตรงๆได้เลยค่ะ จะปรับแก้ให้สุดความสามารถ

ช่วยแสดงความคิดเห็นให้กวางหน่อยนะค๊าาาา Pleaseeeee   ::Glad::  ::Glad::  ::Glad::

ขอบคุณน้องกวางมากครับ ที่แต่งเรื่องให้จนจบ เสียวสุดติ่งกระดิ่งแมวเลย
บทจะเสียว ก็เสียวแบบสุดๆ
บทจะฮา ก็ฮาจนหงายท้องหงายไส้ หักมุมซะหัวทิ่มเลย 555