ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง

เริ่มโดย KwangLover, พฤศจิกายน 18, 2020, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รสนิยมของพี่ๆ หากได้ทำกับกวางจริงๆ ต้องการแบบไหนกันเอ่ย?

1 Lover รักกันหวานหยด มีความสัมพันธ์ดั่งคนรัก เหมือนพระเอก ต้องคู่ กับนางเอก
2 Swinging ชอบดูกวางโดนผู้ชายรุมโทรมหลายๆคนและร่วมวงด้วย
3 NTR เจ็บปวดแต่สุขใจ ที่กวางโดนชายอื่นข่มขืน
4 Rape ข่มขืนเท่านั้น สะใจที่เห็นหน้าตากวางบิดเบี้ยวและเจ็บปวด ยิ่งร้อง ยิ่งมันส์
5 Prostitute มีกวางเป็นกระหรี่ ดีกว่าเห็นๆ เพราะลีลาบนเตียงขั้นเทพกว่าใคร
6 Outdoor ตื่นเต้นเวลาเอากับกวางนอกสถานที่ ยิ่งสุ่มเสี่ยงมีคนมาเห็น เราเอากัน เลือดมันยิ่งสูบฉีด
7 Public ชอบให้กวางเปลือยโชว์ในที่สาธารณะ มียอมให้คนอื่นลวนลามบ้าง
8 Sadism ชอบใช้ความรุนแรง ทำให้กวางเจ็บปวด กรีดร้องอย่างทรมาน ถึงจะพอใจ
9 Masochism ชอบความเจ็บปวด กวางได้เป็นนาย พี่เป็นได้แค่ทาส ให้กวางเฆี่ยนตี
10 Slave ทาสกวางเท่านั้น ที่ข้าต้องการ สั่งอะไรก็ต้องทำ พูดอะไรก้ต้องยอม ห้ามขัดขืนไม่งั้นเจอตบ
11 Bondage ชอบจับกวางมัด ให้อยู่ในท่วงท่าน่าอายต่างๆ แล้วค่อยเอา จบด้วยการถ่ายรูปเก็บไว้
12 Cruel โหดร้าย ป่าเถื่อน ทำทุกอย่างให้กวางเจ็บปวด เจ็บตัว จนกว่าทุกรูของกวางจะบานและพัง
13 Torture ชอบทรมานกวางให้เสียวหรือเจ็บปวด จนกว่าจะกรีดร้องลั่น ถึงจะพอใจ
14 Golden Shower ชอบเล่นฉี่ สะใจที่ได้เห็นกวางอาบน้ำฉี่ และ กลืนกินลงไป
15 Cosplay ชอบเห็นกวางใส่ชุดแบบต่างๆ ตั้งแต่อาชีพทั่วไป ยันอนิเม ยิ่งสวมบทยิ่งเงี่ยน
16 ชู้ ถึงกวางจะเป็นเมียคนอื่น แต่นั่นแหละ คือ ความสะใจที่เห็นกวางนอกใจมานอนถ่างขาให้พี่เอา
17 Nude เปลือยกายล่อนจ้อนหมดเปลือก ไม่ใส่อะไรนี่แหละ คือ ตัวตนของกวาง
18 เจาะ ยิ่งรักเลยถ้ากวางมีห่วงหรือเจาะตามจุดเสียวต่างๆ
19 Food Play ราดน้ำหวาน แปะอาหาร บนร่างเปลือยเปล่าของกวาง ทานเสร็จก็จัดน้ำให้กวางทานบ้าง
20 All ชอบทุกรูปแบบ อยากทำทุกข้อกับกวาง
21 อื่นๆ ก็รสนิยมพี่มันเฟี้ยวกว่านั้น

KwangLover

อ้างจาก: samak เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2020, 12:48:54 หลังเที่ยง
อ้างจาก: KwangLover เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2020, 02:21:44 หลังเที่ยง
ขอเช็คหน่อยค่ะ ว่าทุกคนยังอ่านกันอยู่ไหมเอ่ย พอดีอยากรู้ไว้เป็นกำลังใจค่า

Reply หรือ ใช้อ้างถึง กับเม้นนี้ของกวาง กวางไม่แกล้งน้า แค่อยากรู้ว่า ฮาไหม สนุกไหม เสียวไหม หรือไม่โอเค น่าเบื่อ เม้นมาตรงๆได้เลยค่ะ จะปรับแก้ให้สุดความสามารถ

ช่วยแสดงความคิดเห็นให้กวางหน่อยนะค๊าาาา Pleaseeeee   ::Glad::  ::Glad::  ::Glad::

ขอบคุณน้องกวางมากครับ ที่แต่งเรื่องให้จนจบ เสียวสุดติ่งกระดิ่งแมวเลย
บทจะเสียว ก็เสียวแบบสุดๆ
บทจะฮา ก็ฮาจนหงายท้องหงายไส้ หักมุมซะหัวทิ่มเลย 555

ได้ยินอย่างนี้ดีใจมากเลยค่า ขอบคุณนะค่ะ

ไว้มาใช้บริการกวางใหม่นะค่ะ  ::JubuJubu::
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

KwangLover

อ้างจาก: Man. Number1 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2020, 01:41:24 ก่อนเที่ยง
พี่เกมส์ อยากจับกวางไปเย็ดหน้าลิฟต์ของโรงแรมตอนดุกมากครับมันคงจะตื่นเต้นมากที่ได้อัดรูกวางไปพลางลุ้นกับสถานการณ์ตอนนั้นไปพลางๆแล้วแตกในกวางแบบสุดๆ พี่เกมส์ว่ามันต้องเสียวแบบอันลิมิตแน่ๆเลยครับน้องกวาง

"สวัสดีค่ะ วันนี้อยากได้กวางแบบไหนดีเอ่ย - ผมเกมส์นะครับ อยากทำอะไรตื่นเต้นๆในโรงแรมครับ"

"ได้ค่า โอนเงินแล้วแจ้งสถานที่ได้เลยนะค่ะ เดี่ยวคืนนี้กวางไปหา - ครับ" กวางจัดแจงเปลี่ยนเป็นชุดสายเดี่ยวผ้าซาตินสีม่วงเข้ม ยาวเสมอต้นขาแค่ลมพัดก็เห็นด้านใน ใส่เสื้อคลุมทับแล้วนั่งรถไปโรงแรมที่พี่เกมส์จองไว้

ที่หน้าโรงแรมตอนห้าทุ่ม พี่เกมส์รอต้อนรับกวางที่หน้าล้อบบี้ เราขึ้นลิฟต์ไปถึงชั้น 7 พอออกจากลิฟต์พี่เกมส์ก็ถอดเสื้อคลุมกวางออกแล้วโยนกลับเข้าไปในลิฟต์

---------------------------------------------------------------------------------------------

***ลูกค้าท่านต่อไป ขอตื่นเต้นๆนะค่ะ คิคิ***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

KwangLover

อ้างจาก: subanrl2 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2020, 03:50:54 ก่อนเที่ยง
ชอบน้องกวางได้ทุกรูปแบบสุดยอดมากจะได้จัดเต็มๆ

"สวัสดีค่า อยากได้บริการกวางแบบไหนดีค่ะ - ชอบน้องกวางได้ทุกรูปแบบสุดยอดมากจะได้จัดเต็มๆ"

"จัดไปค่า - ครับ ได้ทุกรูปแบบ จะได้จัดเต็มๆ" กวางเตรียมพร้อมออกศึกหนัก แล้วนั่งรถไปพร้อมกับการ์ดอีกสามคน

---------------------------------------------------------------------------
กวางรูปแบบนี้ พี่subanrl2 ชอบไหมค๊า แต่น่าจะชอบเนอะเพราะพี่ชอบน้องกวางได้ทุกรูปแบบ อย่าโกรธหนูน้า อิอิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า*** แต่บอกรายละเอียดดีๆน๊า เดี่ยวหาว่าไม่เตือน คิคิคิ  ::Evil::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

KwangLover

อ้างจาก: I2ta3ta3 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2020, 05:05:01 ก่อนเที่ยง
คอมเม้นกันเปนเรื่องเปนราวอ่านสนุกเลย 555+

ยินดีให้ความสนุกแก่พี่ๆค่ะ ดีใจที่รู้สึกอย่างนี้เลยค่า  ::Shy::

โครงของพี่ เดี๋ยวกวางจัดให้น้า  ::GiveMe::

KwangLover

อ้างจาก: I2ta3ta3 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2020, 05:47:16 ก่อนเที่ยง
ได้ข่าวความร่านแล้วได้เหนคลิปลีลาขอน้องกวางแล้ว อยากให้น้องกวางฝึกแฟนสาวหัวอ่อนของพี่กลายเป็น ทาสติดสัตว์ชอบความเถื่อนความซาดิสจนขาดควยไปไม่ได้ให้หน่อย ให้น้องกวางจัดหนักจัดเต็มแฟนพี่ได้เต็มที่เลย 

เรื่องราวตอนนี้ออกแนวทารุณ ใครไม่ชอบแนวนี้ขอให้ผ่านไปได้เลยค่ะ / ไม่มีโครงหลักน้า ข้ามผ่านได้อย่างสบายใจค่า

"สวัสดีค่า ต้องการบริการแบบไหนดีค่ะ - อยากให้น้องกวางฝึกแฟนสาวหัวอ่อนของพี่กลายเป็น ทาสติดสัตว์ชอบความเถื่อนความซาดิสจนขาดควยไปไม่ได้ให้หน่อย"

"เอาจริงหรอคะ - ครับ ให้น้องกวางจัดหนักจัดเต็มแฟนพี่ได้เต็มที่เลย" กวางจึงตอบตกลงแล้วให้พาแฟนพี่I2ta3ta3 มาได้เลย

----------------------------------------------------------------------------------
ติดสัตสมใจพี่I2ta3ta3 แล้วนะค่ะ คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่ะ***

KwangLover

อ้างจาก: marco3000 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2020, 11:54:34 ก่อนเที่ยง
อยากเป็นลูกค้าเลย

"สวัสดีค่า อยากทำอะไรกวางดีค่ะ วันนี้ - อยากเป็นลูกค้าเลย"

"จัดไปค่า" กวางจึงนัดให้พี่marco3000 มาที่ร้านเดี๋ยวนั้นเลย

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------
ได้เป็นลูกค้าสมใจแล้วนะคะ พี่marco3000 คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่า***

keatmano

ขอแสดงความยินดีด้วยน้องกวาง ... อย่าเพลินแต่งเรื่องจนเสียงานหล่ะ

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ ธันวาคม 01, 2020, 10:30:12 ก่อนเที่ยง
ขอแสดงความยินดีด้วยน้องกวาง ... อย่าเพลินแต่งเรื่องจนเสียงานหล่ะ

ขอบคุณค่า กวางแต่งตอนเวลาว่างเท่านั้นค่า  ::WooWoo::

I2ta3ta3

KwangLover

aiekuy

ท่าน I2ta3ta3 ได้แฟนร่านสมใจเลย ไม่เหมือนกระผมแฟนเป็นแค่ตุ๊กตายางในซ่อง Y_Y

=====================

พี่สาวจอมวุ่นวายของผม ที่ทั้งสวย ทั้งฉลาด กำลังจะรับปริญญาเกียรตินิยมอันดับหนึ่ง แพทย์ศาสตร์ ว่าที่คุณหมอระดับหัวกะทิ เจอหน้าผมก็ด่าเรื่องที่กระผมเปลี่ยนแฟนไม่ซ้ำหน้าไม่คบใครจริงจังซะที ผมละเบื่อเธอที่ชอบวุ่นวายกับชีวิตผมจริง ๆ เลย

ปิ๊ง!!! ความคิดอันชั่วร้ายโผล่เข้ามาในหัว

ไวเท่าความคิดกระผมหยิบมือถือขึ้นมาส่งข้อความไปหาคุณกวาง

"จำกระผมได้ไหม AiEKuY ที่เคยฝากคุณกวางทำให้แฟนกระผมเหมือนคุณกวางแล้วพัง ตอนนี้เป็นได้แค่ตุ๊กตายางในซ่องเท่านั้น" ผมเกริ่นแนะนำตัว ก่อนที่จะพิมพ์คำถามต่อเนื่อง

"คุณกวางพอที่จะทำให้พี่สาวแสนดีของผม กลายมาเป็นทาสที่ซื่อสัตย์ต่อผมได้ไหม ราคาเท่าไหร่ผมพร้อมที่จะจ่ายไม่อั้น"

ถ้าคุณกวางทำได้ กระผมจะได้ไม่ต้องฟังพี่สาวของผมบ่นให้น่ารำคาญอีก แถมได้คุณหมอระดับหัวกะทิมาเป็นทาสอีก คงจะสนุกน่าดู...