ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเสียว ตามสั่ง

เริ่มโดย KwangLover, พฤศจิกายน 18, 2020, 10:25:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รสนิยมของพี่ๆ หากได้ทำกับกวางจริงๆ ต้องการแบบไหนกันเอ่ย?

1 Lover รักกันหวานหยด มีความสัมพันธ์ดั่งคนรัก เหมือนพระเอก ต้องคู่ กับนางเอก
2 Swinging ชอบดูกวางโดนผู้ชายรุมโทรมหลายๆคนและร่วมวงด้วย
3 NTR เจ็บปวดแต่สุขใจ ที่กวางโดนชายอื่นข่มขืน
4 Rape ข่มขืนเท่านั้น สะใจที่เห็นหน้าตากวางบิดเบี้ยวและเจ็บปวด ยิ่งร้อง ยิ่งมันส์
5 Prostitute มีกวางเป็นกระหรี่ ดีกว่าเห็นๆ เพราะลีลาบนเตียงขั้นเทพกว่าใคร
6 Outdoor ตื่นเต้นเวลาเอากับกวางนอกสถานที่ ยิ่งสุ่มเสี่ยงมีคนมาเห็น เราเอากัน เลือดมันยิ่งสูบฉีด
7 Public ชอบให้กวางเปลือยโชว์ในที่สาธารณะ มียอมให้คนอื่นลวนลามบ้าง
8 Sadism ชอบใช้ความรุนแรง ทำให้กวางเจ็บปวด กรีดร้องอย่างทรมาน ถึงจะพอใจ
9 Masochism ชอบความเจ็บปวด กวางได้เป็นนาย พี่เป็นได้แค่ทาส ให้กวางเฆี่ยนตี
10 Slave ทาสกวางเท่านั้น ที่ข้าต้องการ สั่งอะไรก็ต้องทำ พูดอะไรก้ต้องยอม ห้ามขัดขืนไม่งั้นเจอตบ
11 Bondage ชอบจับกวางมัด ให้อยู่ในท่วงท่าน่าอายต่างๆ แล้วค่อยเอา จบด้วยการถ่ายรูปเก็บไว้
12 Cruel โหดร้าย ป่าเถื่อน ทำทุกอย่างให้กวางเจ็บปวด เจ็บตัว จนกว่าทุกรูของกวางจะบานและพัง
13 Torture ชอบทรมานกวางให้เสียวหรือเจ็บปวด จนกว่าจะกรีดร้องลั่น ถึงจะพอใจ
14 Golden Shower ชอบเล่นฉี่ สะใจที่ได้เห็นกวางอาบน้ำฉี่ และ กลืนกินลงไป
15 Cosplay ชอบเห็นกวางใส่ชุดแบบต่างๆ ตั้งแต่อาชีพทั่วไป ยันอนิเม ยิ่งสวมบทยิ่งเงี่ยน
16 ชู้ ถึงกวางจะเป็นเมียคนอื่น แต่นั่นแหละ คือ ความสะใจที่เห็นกวางนอกใจมานอนถ่างขาให้พี่เอา
17 Nude เปลือยกายล่อนจ้อนหมดเปลือก ไม่ใส่อะไรนี่แหละ คือ ตัวตนของกวาง
18 เจาะ ยิ่งรักเลยถ้ากวางมีห่วงหรือเจาะตามจุดเสียวต่างๆ
19 Food Play ราดน้ำหวาน แปะอาหาร บนร่างเปลือยเปล่าของกวาง ทานเสร็จก็จัดน้ำให้กวางทานบ้าง
20 All ชอบทุกรูปแบบ อยากทำทุกข้อกับกวาง
21 อื่นๆ ก็รสนิยมพี่มันเฟี้ยวกว่านั้น

n_neng

keatmano

อ้างจาก: KwangLover เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 07:02:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nazi M เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 05:12:28 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่เฟิสนะครับพอดีพี่กับเมียพี่อยากซื้อเรามาช่วยเร้าอารมณ์คู่พี่หน่อยแนว3pสนไหมครับ

เขียนโครงทิ้งไว้ได้เลยค่า เดี๋ยวกวางจัดให้

เรื่องล่าสุดแต่งได้ครึ่งนึงแล้วค่ะ แต่ตอนนี้เหมือนจะเป็นไข้เลยขอหยุดกิจกามตัวเองไว้ก่อน ขออภัยทุกท่านที่ตามอ่านนะค่ะ

หายแล้วจะรีบเขียนให้น้า

พักผ่อนให้พอ ระวังโควิดด้วย

KwangLover

อ้างจาก: keatmano เมื่อ ธันวาคม 21, 2020, 10:13:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: KwangLover เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 07:02:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Nazi M เมื่อ ธันวาคม 20, 2020, 05:12:28 หลังเที่ยง
สวัสดีครับพี่เฟิสนะครับพอดีพี่กับเมียพี่อยากซื้อเรามาช่วยเร้าอารมณ์คู่พี่หน่อยแนว3pสนไหมครับ

เขียนโครงทิ้งไว้ได้เลยค่า เดี๋ยวกวางจัดให้

เรื่องล่าสุดแต่งได้ครึ่งนึงแล้วค่ะ แต่ตอนนี้เหมือนจะเป็นไข้เลยขอหยุดกิจกามตัวเองไว้ก่อน ขออภัยทุกท่านที่ตามอ่านนะค่ะ

หายแล้วจะรีบเขียนให้น้า

พักผ่อนให้พอ ระวังโควิดด้วย

ขอบคุณมากๆเลยค่า  ::JubuJubu::

พี่ด้วยน้ารักษาสุขภาพดีๆ ถ้าอัดอั้นก็ปล่อยน้ำออกมาบ้างนะค่ะ คิคิคิ
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า

po3026

The Naive

หุ่นแบบนี้คงต้องซื้อไปเป็นทาส และคนเดียวคงไม่พอ อย่างน้อยต้อง 3 ควย โดนพร้อมกันทุกรูเลย

1man

ไม่ถึงกะอยากเปิดในบ้านหรอก  แค่ให้กวางแก้ผ้าใช้ชีวิตในบ้าน แล้วเพื่อนมาเยี่ยม เห็นกวางเปลือยเป็นปกติก็พอ อิอิ

Thanee_samsung

ตามที่ผมเลือกข้อ1ครับ กวาง ให้ออกจากวงการ ละผมจะเยดกวางคนเดียว มีลูกซักคน เป็นพยานรัก ละดูแลกัน ตลอดไปครับ

swbkk

แนวแปลกดี ให้ได้อ่านและร่วมสนุกไปด้วย น่าสนใจมาก ขอร่วมตามไปแจมด้วยคนนะครับ

KwangLover

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ พฤศจิกายน 26, 2020, 10:54:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: KwangLove เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2020, 03:34:52 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Folk Swagen เมื่อ พฤศจิกายน 21, 2020, 12:13:13 ก่อนเที่ยง
::Shout::

"สวัสดีค่ะ กระหรี่กวางยินดีบริการค่ะ - ว้ากกกกกกก!.."
-------------------------------------------------------

พี่Folk Swagen ได้เล่นสมใจแล้วเนอะ พี่จะไม่โดนแบนเสียเปล่าแน่ๆ คิคิคิ

[สำหรับคนที่งงนะคะ มันเป็นท่อนนึงของ เพลงประเทือง ค่ะ คนมีอายุจะรู้จัก ส่วนกวางเพราะมีคนแก่ที่บ้านเปิดเล่นๆเอาฮาในงานรวมญาติถึงได้รู้จักเพลงนี้]

***ลูกค้า ท่านต่อไปเชิญเลยค่า***

555555+  พี่เขาโดนแบนไปแล้ว คงไม่ได้เข้ามาอ่านแล้วล่ะน้องกวาง     แวะเข้ามาดูเผื่อเจอใครมาเม้นให้น้องกวางไม่ดี พี่จะจับยัดลงกระสอบถ่วงลงเจ้าพระยาเลย

แวะมาใช้บริการน้องกวางอีก  เห็นช่วงนี้กิจการกำลังไปได้ดี

พี่แมนพาน้องกวางบินขึ้นเหนือ เพื่อไปดูทะเลหมอก   แต่พี่ทนความสะบึมละฮึ่มของกวางไม่ไหว  เลยขอจัดในห้องน้ำบนเครื่องบิน  แอร์โฮสเตจมาเจอเราสองคน น้องกวางเลยลากเธอมาให้พี่จัดการหนึ่งรอบ  เสร็จแล้วเราก็ขึ้นไปบนดอยเสมอดาวกัน  พี่กางเต็นท์แล้วเราก็จัดกันทั้งคืนยันสว่าง แล้วมาดูทะเลหมอกในตอนเช้ามืดแบบตัวติดกัน   พอตอนบ่ายน้องกวางก็ชวนพี่ไปจ้ำจีี้แบบ outdoor ในป่า......   รอบนี้ขอใช้บริการน้องกวางแค่นี้ก่อนละกัน อิอิ ขอบคุณครับ

ปล.เพิ่งเห็นน้องเพิ่มรูปจากเกม  เกมอะไรหรอครับ จะไปหามาเล่นบ้าง

"สวัสดีค่ะ อยากได้บริการแบบไหนจากกวางดีเอ่ย  -  นี่พี่แมนเองน้า" กวางนึกออกในทันที พี่แมนคนนั้นนี่เอง คนที่ชอบเห็นนมกวางแนบห้องกระจก คิดถึงตอนนั้นน้ำก็เดินนิดๆแล้วแฮะ

"อ้าวพี่แมน สวัสดีค่ะ วันนี้อยากซื้อกวางไปทำอะไรดีเอ่ย?  -  พี่อยากพาน้องกวางบินขึ้นเหนือ เพื่อไปดูทะเลหมอกหน่อยจ้า" งานนี้ได้เที่ยว + เสียวเลยแฮะ ชักจะรอไม่ไหวแล้ว

"ได้เลยค่า ไม่ทราบว่าวันไหนดีค่ะ  -  ตอนนี้คิวว่างไหมเอ่ย" กวางจึงให้พี่แมนวางสายแล้วเดี๋ยวกวางค่อยโทรกลับไป แล้วใช้การ์ดให้ตามพี่เรียน ซึ่งทำงานตำแหน่งพนักงานจัดคิวส่วนตัวของกวางมาที่ห้องที

"น้องกวางงงง ตอนนี้คิวยังแน่นเอี๊ยด ไม่ว่างยันเดือนหน้าแหนะค่ะ  -  ช่วยเลื่อนคิวลูกค้าทั้ง 2 วันให้ทีน้า" พี่เรียนดูรายชื่อคนจองคิวของทั้ง 2 วันก็ทำสีหน้าเครียดนิดๆ

"มีแต่ระดับใหญ่ๆน่าดูเลยแฮะ สงสัยน้องกวางคงต้องให้บริการพิเศษแก่เขาอยู่นะ  -  จัดไป บอกไปเลยอยากได้อะไรพิเศษเพิ่มกวางทำให้ เค้าว่าไง มารายงานด้วยน้า" พี่เรียนส่งสัญญาณOKก่อนจะไปคุยกับลูกค้าให้

สัก 10 นาที พี่เรียนก็มาเคาะห้องกวางอีกครั้ง หลังกวางอนุญาติการ์ดก็เปิดประตูให้พี่เรียนเข้ามา

"ทั้งคู่เลื่อนได้จริงค่ะ แต่เงื่อนไขนี่แบบ คนแรกขอใช้น้องกวางไปขายตัวต่อในโรงแรมเพื่อเรียกลูกค้า ส่วนอีกคนขอจัดพิธีแต่งงานและเอาคาชุด เขาบอกแต่งกันปลอมๆก็ได้ ทะเบียนไม่ต้องเขียน  -  ไม่มีปัญหา จัดการตามนั้นได้เลย" พี่เรียนเหมือนจะทักท้วงว่าแบบนี้มันเกินไปหน่อย

"ถึงฝ่ายเราจะผิดนัดเรื่องคิวก็เถอะ แต่พี่ว่าแบบนี้เกินไปหน่อยหรือเปล่า  -  ไม่เป็นไรค่า ฉายาไร้กฎไม่ได้มีดีแค่ชื่อน้า เค้ามาถูกต้อง กวางก็พร้อมรับทุกข้อเสนอ" พี่เรียนถอนหายใจด้วยสีหน้ากังวล แต่ก็ยอมไปจัดการให้ตามนั้น กวางจึงโทรไปหาพี่แมนทันที

เล่นจ้ำจี้ในป่ากันสนุกเลยเนอะพี่แมน ตรงกับที่พี่คิดหรือเปล่าเอ่ย คิคิคิ

***ลูกค้าท่านต่อไป เชิญเลยค่ะ***
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ต้องการอ่านเรื่องเสียวที่มีตัวเองเป็นพระเอก เชิญเม้นโครงเรื่องมาที่กระทู้กวาง - ฟรี FREE!! เพราะกวางใช้เวลาว่างส่วนตัวมาแต่งให้ - เชิญที่ลิ้งนี้ค่ะ>>>https://xonly8.com/index.php?topic=236581.0<<<

แต่สำหรับหลายๆคนที่อยากให้แต่งเรื่องเสียวส่วนตัว แล้ว PM มาหากวาง - อันนี้กวางขออนุญาติคิดตังค์น้า Make Money เพราะมันจะเบียดบังงานอดิเรกแต่งฟรี และ งานในชีวิตจริงค่า